Hakuna Hadhi, Hakuna Shaka! Na Jodie Nicholson, Mwandishi wa I (v) F PEKEE!

Kufikia umri wa miaka 30, sio wengi wetu watakuwa wametoroka maisha bila kulazimika kutoa nje, wakati fulani

Tunatumahi, nyinyi nyote mmejuziana na Uchunguzi wako wa SMEAR? Ikiwa sivyo, tafadhali piga simu kwa daktari na upewe kitabu kimoja (sio mbaya sana, ninaahidi) baada ya kusema hivyo, hakuna utorokaji wa ukweli, itabidi utoe pesa zako nje.

Kwa hivyo hapa tuko, umri wa miaka 30, na wageni wametumia takriban biti zetu. 2? 3? Nyakati.

Jaribu 30-50 ……….

Pamoja na hali ya kihemko / ya kimwili / kifedha ya ugumba na IVF pia inakuja ukweli kwamba mbali na mtihani wa damu, unaweza kuhakikisha kuwa ziara yoyote hospitalini / kliniki itasababisha wewe kuwa uchi kutoka kiunoni kwenda chini, mara nyingi na zaidi ya mtu 1 kidevu ndani ya bits yako.

Inafurahisha kama hiyo inaweza kusikika kwa wengine wenu, naweza kuwahakikishia sivyo

Nakumbuka mara yangu ya kwanza.

Mimi "prepped" kama mimi kamwe kamwe prepped kabla, chini ya dhana kabisa ya uwongo kwamba ningependa kuhukumiwa juu ya hali ya "chini" yangu. Nilitumia muda mwingi kuoga asubuhi hiyo hivi kwamba niliishia kukaa chini .. .. Kwa kuoga !!!!

Siwezi hata kukuambia kile nilichotarajia, namaanisha, nilijua hawataniweka wazi kwa uso wangu ikiwa hawakukubali unadhifu wangu (au ukosefu wake, kulingana na wewe ni nani) lakini wangeweza wanaona faili yangu? Je! Wangeweza kushiriki maelezo na wenzao?

"Saa 2 usiku, fujo kabisa, epuka kwa gharama yoyote"

Je! Unaweza kufikiria?

Sikuwa na hamu sana ya kuwavutia, nilitaka tu kuonekana wastani, katika nyanja zote ili nisionekane kwa sababu yoyote.

Niliingia ndani ya chumba kwa aibu, nikishukuru kwamba nilikuwa na daktari wa kike (unaweza kuuliza daktari wa kike ikiwa ungependa)

Alikuwa mzuri, sio kwamba hiyo ilikuwa muhimu, au ilinifanya nijisikie msisimko zaidi juu ya kujivua. Alifunga pazia kuniepusha na aibu ya kuvua nguo mbele yake (ndio, kwa sababu hilo ndilo jambo la aibu zaidi juu ya uteuzi huo). Nilidhani msimamo wangu kwa heshima kadiri nilivyoweza kugombania kudumisha na akarudisha pazia.

Sasa, kama vile nilivyosema, sikujua ni nini cha kutarajia, naweza kukuambia kile ambacho sikutarajia na hiyo ilikuwa kwa hili kuwa jambo la kawaida. Daktari aliniuliza kuhusu siku yangu, nilikuwa nimefanya nini? (Kama vile ningemwambia nitatumia asubuhi kucha kusafisha biti zake kwake). Njia ambayo aliendelea kuzungumza na mimi wakati alikuwa akiendesha na kunipigia aina yangu ya vajayjay ya kunikamata. Wakati mmoja aliacha hata kitanda changu wakati alikuwa akizunguka kwenye chumba akikusanya vifaa zaidi - bado nilikuwa na kila kitu nje, sikuamini.

Alikuwa ametulia sana na hakuogopa ilikuwa kama angefanya hivi mara milioni ……….

Na ghafla ilinigonga (sio halisi, mungu unaweza kufikiria, hiyo ingekuwa ya aibu).

Wataalamu hawajali.

Hawazingatii vya kutosha kuhukumu.

Hawatambui "mtindo" wako na hata ikiwa waliona, kwa miadi yao ijayo wamesahau jinsi bits zako zilivyoonekana.

Ninashauri sana kwamba uagane na hadhi yako kabla ya uteuzi wako wa kwanza, acha tu iende, kujaribu kuishikilia inaongeza tu shinikizo na nina hakika ikiwa uchunguzi wako wa uchunguzi / uchunguzi basi shinikizo tayari limepanda na unaweza kufanya bila kuunda mafadhaiko ya ziada, yasiyo ya lazima.

Fanya sherehe ya aina fulani ikiwa inakufanya ujisikie vizuri, kuaga sherehe yako ya hadhi, niamini, hakuna kushikamana.

Kwa hivyo jaribu kutosisitiza, usitoe jasho vitu vidogo kama "wao" wanasema. Ninaweza kuahidi, yeyote atakayeona "kiburi na furaha" yako wakati wa mchakato huu, hataipa wazo la pili.

Ikiwa ungependa kuwasiliana na Jodie, unaweza kumfikia kupitia Instagram yake @JodieNicholsonAuthor

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »