Mwimbaji Paloma Faith atangaza ujauzito kufuatia safari ya IVF

Mwimbaji Paloma Faith amefunua kuwa ana mjamzito na mtoto wake wa pili baada ya kuwa na mizunguko sita ya IVF

Mtoto wa miaka 39 alishiriki habari njema na wafuasi wake 545,000 kupitia akaunti yake ya Instagram na picha ya tumbo lake linalokuwa likiongezeka.

Alielezea ujauzito wake kama hatari kubwa na akauliza vyombo vya habari kumpa nafasi wakati huu wa thamani.

Alisema, "Ni kwa raha kubwa kutangaza kuwa nina mjamzito… mimi sio mtu mjamzito mwembamba na pia nina hatari kubwa katika ujauzito kwa hivyo ningependa kuuliza vyombo vya habari visinikimbie kupata risasi zisizofaa aa wasiwasi ni yenye madhara kwangu na kwa mtoto wangu. ”

Alisema mtoto huyo alikuwa akitafutwa sana na ilikuwa vita

"Mtoto huyu anatafutwa sana," alisema. “Ni raundi yangu ya sita ya IVF na ilikuwa mapambano kufikia hapa. Nilipata kuzaliwa kwa kiwewe sana na mimi pia huwa na unyogovu wa baada ya kuzaa.

“Kuwa mama ni jambo kubwa zaidi kuwahi kutokea kwangu, lakini nitavimba na sitaangaza. Ninakusudia kuwa halisi juu ya hii na nyinyi nyote! Kwa wanawake wengine wote wajawazito huko nje ambao wanapenda watoto wao kama mimi lakini wakati huo huo wanajigamba, wacha tufanye hivi. ”

Paloma, ambaye yuko kwenye uhusiano na msanii wa Ufaransa, Leyman Lahcine, alisema pia atatoa muziki kwenye albamu yake ya tano na labda atatembelea mwaka ujao.

Kocha wa Sauti ya watoto alizaa mtoto wake wa kwanza, binti, mnamo 2016.

Mwimbaji huyo wa eccentric alisema kuwa hakuwa na uhakika wanandoa watapata mtoto wa pili baada ya matibabu yake ya IVF kuahirishwa mnamo Mei 2020 kwa sababu ya coronavirus.

Mdhibiti wa uzazi, Mamlaka ya Kupandikiza Binadamu na Umbile (HFEA) ilisitisha matibabu yote ya IVF mnamo Aprili kwa sababu ya janga hilo.

Wanandoa wengi walisimamishwa mizunguko yao, na mayai yakiwa yamehifadhiwa.

Matibabu ya IVF ilirejeshwa wiki sita baadaye baada ya serikali kutoa taa ya kijani kibichi kuanza tena.

Je! Ulilazimishwa kusimamisha matibabu yako na kufungia kijusi? Tunatarajia kusikia kutoka kwako. Tutumie barua pepe kwa mystory@ivfbabble.com

 

 

 

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »