Siku katika maisha ya mtu anayejaribu kupata mimba

Wacha tukutambulishe kwa Benji…

Halo, naitwa Benji. Mimi na mke wangu tumekuwa tukijaribu kuchukua mimba sasa kwa miaka 4 na ni ngumu - ngumu sana. Sijazungumza juu ya jinsi utasa umenifanya nijisikie hapo awali, lakini timu ya IVF ilinituma maswali na kuniuliza ikiwa nitawasaidia kuelewa ni nini kwa mvulana, ambaye anajaribu kupata mimba.

Je! Unaishi wapi duniani?

Ninaishi London katika gorofa ndogo huko London Mashariki na mke wangu Kelly na paka wetu mzee sana, Jemima.

Uko wapi na matibabu ya uzazi kwa sasa?

Mimi na mke wangu tumeshindwa tu mzunguko wetu wa pili wa IVF. Sisi sote tuna "maswala". Mke wangu ana PCOS na nina "manii wavivu" tutasema. Kwenye raundi yetu ya kwanza, hatukufanya kiinitete kimoja. Manii yangu ya uvivu haikuweza hata kupata nguvu ya kupenya yai. Kwenye raundi ya pili tulikuwa na ICSI, na tukaunda viinitete 4, lakini kwa kusikitisha, ile tuliweka nyuma ilishindwa kupandikiza. Kwa hivyo, sisi wote tunajaribu kupata vichwa vyetu kuzunguka hili. Tunayo viinitete 3 zaidi vilivyobaki kwenye freezer, kwa hivyo safari yetu bado haijaisha…

Unapoamka asubuhi, ni mambo gani ya kwanza unayofikiria, ikifuatiwa na vitu vya kwanza unavyofanya?

Jambo la kwanza ninalofikiria ni mke wangu. Yeye ni mdogo sana kwa sasa, kwa hivyo ninajaribu kufanya kila niwezalo kuwa mume kamili. Mara kengele inapozidi kulia, mimi huelekea moja kwa moja jikoni na kumtengenezea kikombe cha chai. Ninaweka meza kwa ajili ya kiamsha kinywa, kuweka redio na kujaribu na kujitahidi nisiseme kitu kibaya.

Unawezaje kuelezea jinsi unavyohisi unapoamka asubuhi?

Ninaamka nikiwa na huzuni na wasiwasi asubuhi nyingi. Ninajua mimi na Kelly tuna shida za utasa, lakini ukweli kwamba manii yangu haikuingia kwenye yai kwenye raundi yetu ya kwanza iliniacha nijisikii kweli. Nilihisi kama kweli nimemwacha mke wangu. Uhusiano wetu sio kama ilivyokuwa zamani - kuna kicheko kidogo na hii inanifanya nijisikie chini sana.

Kwa kuongezea hayo, ninafanya kazi katika utangazaji, nikizungukwa na wanaume na wanawake ambao ni wadogo kuliko mimi, (mimi ni 35). Kazi yangu inasumbua, na wenzangu wa kazi ni aina ya watu ambao wanaishi kwa taaluma zao, nadhani kama vile nilikuwa miaka 10 iliyopita. Shinikizo la kazi, pamoja na shinikizo la kuficha huzuni ninayoipata katika maisha yangu ya kibinafsi ni changamoto kubwa sana.

Una nini kwa kiamsha kinywa?

Wakati wa matibabu tulikuwa tukila vyakula vizuri vya uzazi vilikuwa juu kwenye ajenda. Kwa hivyo mayai mengi, nyanya na parachichi. Walakini, tangu raundi yetu iliyoshindwa, tunaonekana tumeteleza. Nilikuwa na bakuli la vibuyu asubuhi ya leo na Kelly alikuwa na biskuti mbili za kumengenya na chai yake!

Ni mara ngapi kumzaa mtoto wako mwenyewe akilini mwako?

Ningesema mara kwa mara kwa siku nzima, kila siku.

Je! Una mbinu gani za kukabiliana, wakati unahisi chini sana juu ya ukweli kwamba wewe bado ni TTC?

Sina kweli. Nadhani ninajaribu kujisumbua na kazi na michezo. Ninapenda badminton kwa hivyo mimi hucheza mara mbili kwa wiki na marafiki. Kusema kweli, niliweka mwelekeo wangu wote kuhakikisha kuwa ninajaribu kumuinua Kelly wakati anajisikia chini. Ikiwa naona kuwa yuko kimya sana au anatokwa na machozi, mimi huweka aaaa juu, nikachukua blanketi anayopenda, shika paka na kuweka kitu kinachoinua au kuvuruga TV. Ninatumia muda mwingi kutafuta vitu vizuri vya kutazama kwenye Runinga.

Je! Una marafiki au familia ambayo unaweza kuwa wazi kwako kuhusu njia unayohisi?

Nina familia inayounga mkono sana, lakini nahisi wasiwasi kuwaambia juu ya jinsi ninavyohisi. Kelly ndiye ambaye nahisi anapaswa kupata umakini na msaada kutoka kwa familia. Amepitia shida kama hiyo kihemko na kimwili. Nitakuwa sawa maadamu Kelly yuko sawa.

Je! Unamjua mtu yeyote katika msimamo sawa na wewe?

Hapana - lakini basi wanaume wengi hawazungumzi juu ya jinsi wanavyohisi, ndiyo sababu nilikuwa na shauku ya kujibu maswali haya kwa kubashiri kwa IVF. Nataka wanaume zaidi waone kuwa hawako peke yao.

Je! Unafanya nini wakati hauko kazini?

Hatujumuishi kama vile tulivyokuwa tukifanya tena, kwa sababu kushirikiana kunamaanisha kunywa ndani ya marafiki wetu. Sisi huwa tunatembea sana badala yake. Wakati mwingine tunatembea kutoka Victoria Park hadi Camden. Wakati mwingine hatuzungumzi, tunatembea tu, na kufikiria. Lakini sisi daima tunashikilia mikono.

Wakati wa chakula cha jioni, unapika chakula cha aina gani?

Kama nilivyosema, tulikuwa tukila vizuri, lakini mambo yameteleza kidogo tangu raundi ya mwisho ilishindwa. Tuliamuru curry kubwa jana usiku na tukaiosha na divai! Ilionja vizuri sana !! Lazima niseme, kupanga chakula chetu, na kula chakula kizuri chenye afya kunifanya nijisikie vizuri. Mwili wangu uko katika umbo bora kuwahi kutokea!

Wakati wako wa furaha zaidi wa siku ni lini?

Kwa sasa hii ni ngumu kujibu kwani hakuna wakati katika siku ambao unafurahi haswa. Wote mimi na Kelly tunahisi shida. Tunataka sana kuanzisha familia zetu, lakini hofu kwamba inaweza kutokea ni kubwa sana.

Je! Unaweka jarida?

Hapana! Je! Wanaume hufanya hivi?

Je! Umefikia vikundi vyovyote vya usaidizi au unafuata akaunti yoyote ya kiume ya media ya kijamii?

Sijajiunga na vikundi vyovyote vya usaidizi lakini kuna akaunti chache za instagram ambazo nimeona zinafaa.

Ni nini kinachokufurahisha?

Kuona mke wangu anatabasamu. Nyama choma siku ya Jumapili. Kuwa kwenye baa na wenzi wangu wazuri. Kuona upendo ambao wazazi wangu bado wanao kwa kila mmoja.

Na mwishowe, tuambie kuhusu wakati wa kulala. Unaenda kulala saa ngapi, na unajisikiaje unapopanda kitandani?

Wakati wa kulala ni mapema sana kuliko hapo awali, kwa sababu kwa sababu hakuna jioni nyingi. Mimi kawaida kwenda kulala saa 11 baada ya kutazama Netflix nyingi!. Wakati mwingine nina bafu ya kuchelewa, (sio moto sana!) Au soma tu.

Kusoma majibu yangu nyuma, naonekana nimechora picha ya kusikitisha sana ya maisha yangu kwa sasa, lakini ukweli ni kwamba, ni ngumu sana kushtuka. Kabla sijazima taa, ninajaribu kujikumbusha kuwa kuna mambo ya kushangaza maishani mwangu - mke wangu, familia yangu, marafiki zangu, afya yangu, na kwa kweli, paka yangu mzuri wa zamani Jemima.

Ikiwa ungependa kushiriki siku yako ya kawaida nasi, tuachie laini kwenye info@ivfbabble.com

Wakati huo huo, tafadhali nenda kwenye chumba cha wanaume kwa nakala na msaada kwa wanaume

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »