Wanandoa wanaacha matibabu ya uzazi kupitisha

Wanandoa wanaougua utasa wa sekondari wanatarajia kupitisha baada ya kuacha matibabu ya uzazi

Caitlyn na Sean waliolewa mnamo 2016 baada ya kukutana mnamo 2008. Wana mtoto wa kiume wa miaka nane na walianza kujaribu namba mbili mnamo 2018.

Baada ya miezi ya kutofanikiwa, wenzi hao walikwenda kwa daktari wao na kuanza mfululizo wa vipimo na vijisenti ili kujua ikiwa kulikuwa na shida.

Vipimo vyote vilirudi vyema na vijisenti vikiwa wazi.

Caitlyn aliiambia Metro.co.uk, "Daktari wa wanawake hakuona chochote kibaya na alinigundua kuwa na ugumba wa pili. Inamaanisha kimsingi hawajui kwanini siwezi kupata ujauzito. Madaktari wanashuku kuwa ingawa vipimo vyangu vya damu vilikuwa vizuri, naweza kutotoa mayai mara kwa mara kwa sababu ya mizunguko isiyo ya kawaida. ”

Aliagizwa vidonge vya kuongeza uzazi, pamoja na letrozole kwa miezi sita na kisha Clomid.

Lakini hakuna kilichotokea

Wanandoa walijua chaguo lao lifuatalo lilikuwa IVF na walikuwa na uchaguzi wa kufanya.

"Mimi na mume wangu tulijadili kwamba sikutaka kufanya IVF kwani najua kupita kiasi inasukuma mwanamke mwilini, kiakili, na kihemko na nafasi ya kupata mimba inayoongoza kwa kuzaliwa vizuri bado iko chini sana," Caitlyn anasema.

Waliamua kuacha matibabu na kuanza kutafiti kupitishwa

Caitlyn alisema, "Nilisoma, nilitazama, na nikasikiliza kwa kadiri nilivyoweza kabla ya kupiga simu ili kuanza mchakato."

Wanandoa walianza mchakato mnamo Desemba 2019, na hundi ya kwanza kati ya nyingi zilifanywa.

Alisema, "Mchakato huu ni wa kuvutia sana na wa kina; kuangalia fedha zako, nyumba, afya, na mengi zaidi. Lakini yote ni kuhakikisha watoto hawa ambao wamekuwa na mwanzo mbaya wa maisha wanawekwa katika nyumba salama na salama milele.

Mchakato umepunguzwa kidogo kwa sababu ya janga la coronavirus, lakini sasa wawili hao wako katika hatua ya pili na wanafanya kazi na mfanyakazi wa kijamii, ambaye atatayarisha ripoti juu ya kufaa kwao.

Wenzi hao, pamoja na ripoti yao, basi wataenda mbele ya jopo la kupitisha watoto kuamua ikiwa wanaweza kupitisha.

Caitlyn alisema kwamba wenzi hao wanafanya kila wawezalo kujiandaa kwa mtoto wa pili, lakini bado anahisi kuwa na wasiwasi juu ya siku zijazo.

Alisema: "Nina wasiwasi juu ya kutoweza kupata msaada tunaohitaji kumsaidia mtoto wetu wakati au ikiwa anahitaji na huduma ambazo wanasema ziko kwa ajili yetu.

“Kuzungumza na mfanyakazi wangu wa kijamii kunasaidia kupunguza masuala haya. Kwa bahati mbaya, haitakuwa mpaka tuwe katika hali hiyo ndipo nitajua jinsi mambo yatakavyokuwa lakini tumeamua kufanya kila tuwezalo kuifanya ifanye kazi. ”

Lakini mwishowe, wenzi hao wanataka kutoa nyumba salama na yenye upendo kwa mtoto milele

Caitlyn alisema, "Kuweza kumpa mtoto nyumba salama, thabiti na yenye upendo ndio sababu kubwa zaidi tumechagua kuasili.

"Tuna nafasi nyumbani na mioyo yetu kutoa hiyo."

Uliacha matibabu ya uzazi kupitisha? Au umechagua kupitisha badala ya matibabu ya uzazi?

Tunapenda kusikia hadithi yako, tuma barua pepe kwa siri@ivfbabble.com

 

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »