Mwanamitindo mzuri Rhian Sugden anazungumza juu ya mzunguko wake wa tatu wa IVF na madoadoa… ..

Mtu mwanablogu na mtindo wa kupendeza Rhian Sugden amefunua kuwa ataanza duru yake ya tatu ya matibabu ya IVF

Mwanamitindo huyo mwenye umri wa miaka 34 aliwaambia wafuasi wake wa Instagram 439,000 kwamba amekuwa akifanya matibabu ya uzazi kwa miezi 18 iliyopita, na katika matibabu yake ya pili, alipata athari ya 'aibu'.

Alisema, "tulia na elekea… siku zote nilikuwa napenda vituko vyangu na kila wakati nilikuwa nikifurahiya kujipodoa kuwaonyesha.

“Walakini, wakati wa raundi yangu ya pili (iliyoshindwa) ya IVF mwaka jana manyoya yangu yaliongezeka mara nne na kuchukua uso wangu. Sasa inaonekana kama nina uharibifu mbaya wa jua na nimekuwa na aibu nayo.

"Sikujua kwamba uchanganyiko wa hewa ni athari ya IVF na homoni ambazo nilijidunga."

Alisema alikuwa ameshtumiwa kwa kuharibu ngozi yake na uharibifu wa jua

Mtu Mashuhuri, ambaye ameolewa na mwigizaji Oliver Mellor, hakujua kuwa matibabu ya uzazi yanaweza kusababisha ongezeko la estrogeni, sababu alipata duru za giza chini ya macho yake.

Alisema alitumia utajiri mdogo kujaribu kuwaondoa na akashindwa.

Rhian alimaliza chapisho lake kwa kusema alikuwa na hakika kuwa atapata alama nyingi katika miezi ijayo kwani raundi yake ya tatu ya IVF ilikuwa 'inakaribia'.

Alisema, "Raundi ya tatu inakaribia ambayo labda inamaanisha zaidi itaonekana. Rafiki yangu mmoja alisema inaonekana kama kinyago chenye umbo la kishujaa kimetengenezwa chini ya macho yangu kwa sababu mimi ni shujaa wa uzazi, ambaye kuanzia sasa nitakuwa ninamiliki. ”

Rhian aliambiwa na madaktari wa uzazi hatakuwa na uwezekano wa kushika mimba kawaida baada ya vipimo kufichua ana hesabu ya yai ya mwanamke mwenye umri wa miaka 45.

Wenzi hao tayari walikuwa na raundi mbili za IVF ambazo hazikufanikiwa.

Waligundua duru yao ya pili ya IVF ilishindwa mnamo Desemba 2019 na raundi yake ya tatu ilicheleweshwa kwa sababu ya janga la coronavirus.

Tunamtakia kila la heri anapoanza duru yake ya tatu ya IVF.

Je! Umesumbuliwa na machafuko wakati wa matibabu ya IVF? Tungependa kusikia uzoefu wako, tutumie barua pepe kwa mystory@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »