Gharama ya kuwa mzazi

By Jodie Nicholson, Author of I(v)F ONLY!

Sote tunafahamu bahati nasibu ya postikodi inayozunguka ufadhili wa matibabu ya uzazi. Mchakato wa kinyongo wa kutenganisha haki ya watu kuwa tegemezi ya mzazi mahali wanapoishi.

Kwa bahati nzuri kwetu, CCG yetu ya karibu ilitoa raundi 3 zilizofadhiliwa kikamilifu za IVF.

Kwa bahati mbaya kwetu, ukweli kwamba Steve alikuwa tayari ni Baba, ilimaanisha kwamba CCG yetu ya eneo liliona hatukustahili haki sawa na ile katika eneo letu.

Inafanya damu yangu ichemke kufikiria tu juu yake.

Bahati nasibu ya posta haina haki na haina haki yenyewe lakini tupa adhabu hii ya ziada kwenye mchanganyiko na nina hakika kwamba mtu mahali fulani hataki mimi kuwa mzazi.

Steve alikuwa na rutuba, ana Binti ambayo, ingawa haihakikishi kuwa ataweza kushika mimba tena, ilionyesha kuwa maswala yoyote yangekuwa na mimi. Majaribio yalithibitisha nadharia yetu na kwa hivyo Steve hakuhitaji msaada wowote au kuingilia kati kuwa mzazi tena.

Mwili wangu kwa upande mwingine unavuta!

Nina mirija 2 iliyoanguka ya fallopian, ovari ya polycystic na siiti, ikimaanisha, ninahitaji msaada wa matibabu kuwa mjamzito.
Hakika hii inamaanisha kuwa ni MIMI ambaye anahitaji ufadhili? Sio Amerika, Steve anaweza kufanya bidii yake vizuri, ninahitaji msaada, ninahitaji kuingiliwa, ninahitaji msaada wa gharama kubwa wa matibabu. Bila kujali mwenzangu ni nani au ana rutuba gani?

Sina ujauzito. Hakuna mtu ananiita "Mama".

Vigezo vya kufuzu kwa ufadhili hukuchukulia kama wenzi wa ndoa na kwa hivyo kutengwa kwa watoto wowote wa zamani kunajumuisha ikiwa watoto hao ni mmoja wenu na / au nyinyi wawili.

Kitanzi kilichokuwa shingoni mwangu kilionekana kuzidi kukaza na kukaza zaidi. Hasira inanibana na kufa na njaa ya mwili wangu kwa wema wowote ambao unaweza kuwapo.

IVF ilikuwa shinikizo la kutosha, kisaikolojia na kihemko lakini ilitupa fedha kwenye mchanganyiko na inakuwa kubwa sana hatukuweza kuona suluhisho.
Hata ikiwa tunaweza kupata pesa kwa duru hii, ni nini kitatokea ikiwa duru hii inashindwa? Je! Tunalipaje ijayo? £ 10k ni ngumu kupata mara ya kwanza, tutafanya nini kuzimu?

Hofu ilinishinda kwa kasi, hata kupunguza hasira lakini ilitosha kuimarisha haze hasi iliyonizunguka

Mzigo wa kifedha ulizidi huzuni nyingine yoyote niliyohisi katika hatua hii. Baada ya yote, hofu ya IVF yenyewe haikuhitaji kukabiliwa hivi karibuni, tulihitaji kupata pesa kwanza. Hakukuwa na maana kwangu kuwa na wasiwasi juu ya mchakato ambao bado hatukuweza kumudu.

Nilihisi kuadhibiwa na kudhulumiwa.

Je! Mtu yeyote anawezaje kuhalalisha ukosefu wa usawa unaozunguka ufadhili? Je! Hali ya mwenzi wangu na / au uhusiano wangu wenye nguvu huamuaje kuwa nilikuwa na haki ya kuwa mzazi kuliko mtu mwingine?

Tuliangalia mchakato wa rufaa lakini mshauri wetu alishauri kwamba katika kazi yake ya miaka 40 hajawahi kujua rufaa iliyofanikiwa na mchakato wa rufaa yenyewe unachukua takriban. Miezi 12.

Kwa bahati mbaya wakati haukuwa wa kifahari Steve na tuliweza kumudu na baada ya miaka 6 ya TTC, uvumilivu haikuwa sifa ambayo tulibarikiwa nayo. Tuliamua dhidi ya kukata rufaa kwa ukosefu huu wa haki.

Tuliuza nyumba yetu na kuweka akiba kadiri tulivyoweza

Tunashukuru, kwa msaada wa familia na marafiki wetu tuliweza kufadhili mzunguko huu.

Lakini inakufanya utambue kuwa MIFUMO HIYO YA HAKI.
Tamaa ya wanandoa wasio na uwezo wa kuwa wazazi hukutwa na hukumu na ubaguzi ambao huainisha mahitaji yao na haki kulingana na eneo lao na nguvu ya familia.

Pia inathibitisha zaidi kuwa linapokuja suala la kupata mtoto, watu wengi watatumia chaguzi zote, kifedha na kihemko kutafuta njia karibu "HAPANA".

Ikiwa ungependa kuwasiliana na Jodie, unaweza kumfikia kupitia Instagram yake @JodieNicholsonAuthor

Soma zaidi kutoka kwa Jodie hapa.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »