TTC wakati mpenzi wako tayari ni mzazi

Na Jodie Nicholson, Mwandishi wa IVF (E) AMEPATA HII!

TTC ni ya kufadhaisha na ya kihemko hata wakati hakuna maswala ya uzazi.

TTC NA masuala ya uzazi ni rollercoaster ya kihemko kabisa.

TTC NA maswala ya kuzaa wakati mwenzi wako tayari ana mtoto ni rollercoaster ya kihemko inayotesa, imejaa mikunjo na zamu ambazo hujaza tumbo lako na fundo hilo la kutisha na kukufanya ujisikie mgonjwa.

Steve alijaribu kila mara kunifariji, angeweza kusema, "Tutafika huko babe" "Usijali"

Kwa kila moja ya maoni yake yaliyokusudiwa vizuri, hisia ilinishinda ya ukosefu wa haki mwingi. Nilitaka kumfokea, kumpiga ngumi, kumpiga makofi, wakati wote nikifikiria "Ni rahisi kwako kusema, tayari una mtoto wako".

Je! Kweli ningemkasirikia mume wangu kwa kuwa tayari mzazi? Je! Kweli nilikuwa na wivu wa sumu kama hiyo?

Nilihisi kuwa na hatia sana kwa kumlilia Steve furaha hiyo, ukweli kwamba tayari alikuwa na kile tulichotaka pamoja kilinifanya niwe na wivu na kutokuwa na akili hata sikuweza kukubali msaada wa kweli alijaribu kunipa. Sikuamini kwamba alielewa kabisa maumivu yangu. Ninathamini yeye pia alikuwa TTC, lakini nilihisi mahitaji yake hayakuwa ya kukata tamaa kama yangu (kama kwamba ilikuwa aina fulani ya mashindano). Faraja na msaada wa Steve viliongeza tu hatia yangu. Je! Angewezaje kuwa mwema kwangu wakati nilikuwa nikimdhulumu sana?

Nina uhusiano wa kushangaza na binti ya Steve, ambaye tena, alilisha tu mnyama wa kijani anayejilaza ndani yangu

Kipengele cha kifedha kilikuwa mzigo mkubwa kwetu lakini sikuwahi kumlaumu Steve kwa hilo.

CCG yetu ya ndani inatoa raundi 3 zilizofadhiliwa za IVF hata hivyo kwani Steve alikuwa tayari mzazi tulikataliwa ufadhili. CCG yetu ilionekana kufikiria kuwa kuwa mzazi wa kambo mara mbili kwa wiki ni sawa na ile ya mama wa wakati wote, pia tusisahau ukweli kwamba sijawahi kuwa mjamzito au kubeba mtoto, lakini mahitaji yangu hayastahili kuliko ile ya wanawake walio katika nafasi sawa na mimi, lakini mienendo ya uhusiano na wenzi wetu 'ndio inayotenganisha haki yetu.

Kwa hivyo kwanini sikuweza kupitisha chuki HII?

Ukweli ulikuwa kwamba, sio Steve niliyekasirika kabisa, ni mimi mwenyewe.

Hapo awali, ilionekana dhahiri kulaumu uzazi wa Steve kwa kukatwa kwangu kihemko hasi lakini wakati nilifikiria sana, ni mimi niliyechukia.

Sikuweza kutupa kile sisi wote tulitamani, nilikuwa sababu tulilazimika kupitia IVF inayofadhiliwa na kibinafsi, nilikuwa nimeshindwa kama mwanamke na mke.

Ingawa utambuzi mchungu, nilishukuru sana kwamba sumu yangu haikuelekezwa kwa makusudi kwa Steve, ilikuwa faraja kujua, hata hivyo nilijichukia sana, sikuwa na uwezo wa chuki kama hiyo kwa mtu mwingine.

Uelewa pia ulimaanisha ningeweza kufanya kazi kuelekea uponyaji. Nilihitaji kujifunza kukubali ugumba wangu na kwa hiyo, jifunze kuwa mwema kwangu.

Lazima nikubali, bado sijakubali kabisa utasa wangu

Bado ninajisikia kama mwili wangu umenishinda lakini nimetengeneza zana za kuniruhusu kujithamini kama mtu, roho yangu badala ya mapungufu yangu ya mwili.

Sasa unaweza kuwa unafikiria, kwa nini anatuambia vitu hivi?

Na 1 kati ya wenzi 7 wanaopambana na uzazi, nina hakika kutakuwa na wengine wengi (wanaume na wanawake) katika nafasi ile ile niliyokuwa. Kuhoji ikiwa kile wanachohisi ni kawaida, kujichukia wenyewe kwa kile wanachofikiria ni athari isiyo na mantiki.

HAUKO PEKE YAKO!

Kuwa waaminifu kwa wenzi wako, kuwa waaminifu na nyinyi wenyewe.

Je! Unasikia maneno ya Jodie? Tupa mstari na tujulishe jinsi unavyohisi, kwa fumbo@ivfbabble.com.

Unaweza kuwasiliana na Jodie kwa kumfuata kwenye Instagram @JodieNicholsonAuthor.

Unaweza kusoma zaidi kutoka kwa Jodie hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »