Lena Dunham anafunua safari yake ya IVF katika insha ya kuumiza

Mwigizaji wa Amerika Lena Dunham ameshiriki mapambano yake ya kuzaa, akifunua majaribio yake kwenye IVF yalimalizika vibaya kwani mayai yake yote yalionekana kuwa hayawezi

Mwandishi huyo mwenye umri wa miaka 34 amekuwa na uzoefu wa masuala ya uzazi kwa muda mrefu na baada ya miaka ya maumivu na usumbufu ilibidi afanyiwe hysterectomy kwa sababu ya endometriosis kali.

Aliambia vyombo vya habari vya Merika alikuwa akikagua uwezekano wa kupitishwa wakati daktari wake alimwambia anaweza kuwa na nafasi ya kuvuna mayai yake.

Lakini baada ya kupitia mchakato wa kurudisha mayai yake alipigiwa simu na daktari wake na habari hiyo ya kusikitisha.

Alisema katika insha aliyoiandikia Harper "Alipozungumza jina langu na mtikisiko wa huruma, sauti ya daktari ya kuomba msamaha nimeijua vizuri, uso wangu ukiwa umejawa na hofu."

Daktari alimwambia Lena hawakuweza kurutubisha mayai yoyote sita ambazo zilichukuliwa

Alisema: "Ilikuwa ngumu kuelewa walikuwa wameenda tu. "

Daktari wake alimwambia alikuwa "mwanamke mzuri" ambaye alisema "alimwasi".

Anaelezea, "Neno mwanamke aliniasi. Mimi sio mwanamke, nilitaka kupiga kelele. Mimi ni msichana mdogo tu ninaota kupata mtoto wake mwenyewe. Je! Kuhusu hilo huelewi? ”

Muundaji wa kipindi maarufu cha runinga cha Merika wasichana akamwambia Wafuasi wa Instagram milioni wa 2.9 kwamba angekuwa akiandika kwa Harper kwa mwaka juu ya kuzaa kwake na ukweli kwamba hatakuwa mama wa kuzaliwa kamwe.

Alisema, "kuzaa ni mada ngumu, moja ambayo ni rahisi kupunguza kwa hamu za kibaolojia zilizopitwa na wakati na majukumu ya kijinsia, picha za matangazo ya watoto na msichana juu ya wivu wa msichana.

"... Lakini kwangu - kwa wengi - zamu yangu juu ya IVF safari ilikuwa imefungwa kwa chuki binafsi, uraibu, na hofu ya haijulikani - mimi ni nani ikiwa sio mama?

"Niliandika kipande hiki kwa wanawake wengi ambao wameshindwa na sayansi ya matibabu na biolojia yao wenyewe, lakini ambao wameshindwa zaidi na jamii kutoweza kufikiria jukumu lingine lolote kwao."

Aliendelea kusema alikuwa ameandika pia insha kwa watu ambao waliondoa uchungu wao, na wageni mkondoni ambao walimfanya ahisi kuwa peke yake.

Alitumai insha hiyo ilianzisha mazungumzo machache.

Alimaliza chapisho lake kwa kusema, "Natumai inatukumbusha kuwa kuna njia nyingi za kuwa mama na njia nyingi za kuwa mwanamke."

Je! Kile Lena anasema kinasonga na wewe? Je! Umekuwa na uzoefu kama huo? Kwa nini usiruke njia zetu za media ya kijamii ili kusema kwako, tuko kwenye Facebook, Instagram na Twitter, @IVFbabble

 

 

 

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »