Tuliwauliza baadhi ya wasomaji wetu kutuambia jinsi 2020 iliwaathiri

Ni nini duniani kilikuwa kwamba yote kuhusu-sisi kwa kweli tunazungumzia 2020

Mwaka ambao tulilazimika kuweka maisha yetu, na mipango, na wapendwa wetu, wakati tulisubiri serikali zetu kujua jinsi ya kuifanya dunia izunguke tena wakati coronavirus ilipitia sayari yetu kwa kasi kuua watu kwa kiwango cha epic . 

Kadiri kiwango cha janga kilivyokua, ndivyo hofu ilivyokua

Je! Ulimwengu ungeweza kuchukua udhibiti tena? Je! Tungekuwa hatarini milele? Je! Tungeweza kurudi katika hali ya kawaida? Je! Shule, mikahawa, maduka na kliniki za uzazi zinaweza kubaki zimefungwa kwa uzuri? Je! Wanaume na wanawake ulimwenguni kote, wanaotamani sana kuwa wazazi wataweza kufikia ndoto ya uzazi? 

Bila majibu, kutokuwa na uhakika kulilisha hofu

Lockdown ilikuwa suluhisho pekee kwani wanasayansi wetu walifanya kazi kwa bidii kutengeneza chanjo. Tunapotazama nyuma kwenye matukio katika maduka makubwa wakati wa siku zinazoongoza kwa kufungwa - rafu tupu na nyuso zilizoogopa, ripoti za habari zinazoonyesha hospitali zilizojaa kwenye pazia na wagonjwa wanaougua Covid, inahisi kama tumekuwa tunaishi vibaya zaidi ndoto mbaya.

Kwa wale ambao IVF yao ilishikiliwa au kufutwa, jinamizi hilo halikuathiri tu sasa, lakini linaweza kuathiri maisha yao ya baadaye. Tuliwauliza baadhi ya wasomaji wetu kutuambia jinsi 2020 iliathiri maisha yao.

Sikudhani maisha yanaweza kuzama chini

“Nakumbuka nimesimama katika duka kuu wakati watu walinikimbia kwa hasira wakijaribu kununua vitambaa vya choo. Nilisimama tu pale. Sikuamini kile nilichokuwa nikishuhudia. IVF yangu ilishindwa mnamo Februari na kwa kweli sikufikiria maisha yanaweza kuwa mabaya zaidi. Nilikosea vipi. Ilikuwa kama armageddon. 2021 itaenda kutikisika ingawa, najua itakuwa. Nina tarehe yangu ya kuanza katika shajara na ninaweza kuona mwangaza. Haraka 2021! ”

Kwanini ??????

“Kufuatia miaka 4 ya kuweka akiba kwa IVF, tulipata kufutwa kwa mzunguko wetu wa kwanza wa IVF. Namaanisha, KWA NINI ??? Kwanini kwanini kwanini ??? Kwanini swali nimejikuta narudia tena na tena. Kwa nini inabidi nikabiliwe na vizuizi vingi sana kuwa mama? Ugumba, fedha, na kisha janga la damu duniani! 2020 imenijaribu niseme kidogo. Bado sijui jibu la swali "kwanini?", Na nimeacha kuuliza. Maisha ni ya kushangaza sana kujua "kwanini" .. "

Wazazi wangu hawawezi kukutana na mjukuu wao

“Mwaka wa 2020 umekuwa mwaka wa ajabu sana kwangu binafsi. Baada ya miaka mingi ya TTC mwishowe nikapata ujauzito na nikazaa mtoto wangu mdogo wa IVF mnamo Juni. Mimi, mume wangu na mtoto wetu mdogo hawakuona familia au marafiki kwa miezi. Kupitia maumivu mengi ya moyo kupitia IVF iliyoshindwa kwa miaka mingi, ni jambo la kusikitisha sana kwamba wazazi wangu hawajaweza kukumbatia mjukuu wao mzuri. Walakini, nina mtoto wangu, na nilijitahidi sana kumpata kwa hivyo sikulalamika! ”.

Jamii ya TTC imekuwa mwamba wangu

"2020 ndio mwaka ambao nilipata jamii ya wanaume na wanawake ambao wanajali kwa kweli. Jamii ya TTC imekuwa mwamba wangu na nitashukuru milele kwa upendo na msaada ambao nimepokea. Nilipiga chini sana wakati wa kiangazi. Hofu ilinichukua vizuri, lakini nilipata urafiki kwenye instagram na nimejisikia faraja kubwa kujua kwamba siko peke yangu ”.

Kwa wale ambao mmekuwa na miaka mbaya zaidi, tunakutumia upendo mwingi. Tunatumahi kwa mioyo yetu yote kwamba 2021 inakuletea furaha na furaha ambayo unastahili. Ikiwa unahitaji msaada wowote katika kipindi cha Krismasi, fikia sisi au sisi kwa kila mmoja. Sote bado ni ujumbe tu. 

Hapa kuna mwaka wa afya, furaha na mimba!

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »