Kutetea mananasi, na Jennifer Jay Palumbo

Kwa sababu unajua mimi sio kitu ikiwa sio butu, nataka kutaja kwamba nilitaka kutaja kipande hiki "Usichukue Njia Yangu ya Kukabiliana," lakini hiyo inaonekana kuwa mbaya sana… ingawa ni kweli

Kuingia kwenye Mananasi

Umekuwa mwaka mgumu kwa kila mtu… pamoja na mananasi. Ikiwa wewe ni shabiki wa Kito cha PBS Sanditon, unajua mananasi yalikuwa katikati ya utata.

Halafu, wengine ambao wanapambana na ugumba waligundua kwamba mananasi kweli pia ni ishara ya kuwa "swinger." Ikiwa mananasi yamewekwa kwenye ukumbi wako au sanduku la barua, inakuwezesha kila mtu kujua kwamba kuna sherehe ya kuogelea inayoendelea. Ingawa hiyo ni chaguo moja la kushika mimba, inaweza kuwa sio bora. Pia inanifanya nitafakari tena mkeka wangu wa kukaribisha mananasi.

Halafu, kwa kweli, kuna kipande cha hivi karibuni cha Lena Dunham. Katika kipande chake cha Harper's Bazaar, anaelezea ushirika wa jamii ya utasa na mananasi. "Kiwango chao kinaonyesha mananasi, kwa sababu tunda hilo lina damu nyembamba inayoitwa bromelain ambayo inaweza kusaidia au haiwezi kusaidia kupandikiza-na hata hivyo, ni" ishara ya kuwa shujaa wa tumbo anayejivuna ambaye hupiga punda wakati wanajitahidi kugongwa! "

Hapana hapana tu. Haupaswi kuwa mgeni katika nyumba ya mtu, toa uamuzi na kisha uzungumze kwa niaba yetu. Hasa kuelekea jamii ambayo ilionekana kukukumbatia na kukuunga mkono kwa uzoefu mmoja uliokuwa nao na jamii ya uzazi.

Hadithi (Aina ya) Nyuma ya Mananasi

Kwanza, ikiwa haujui - yuko sahihi kwenye nadharia. Kiini cha mananasi kina Bromelain. Ni enzyme ambayo husaidia mmeng'enyo wa chakula. Inaweza kutenda kama damu nyembamba na pia kama anti-uchochezi. Nadharia ni kwamba mambo haya yanaweza kusaidia kupandikiza kiinitete, na hivyo kusababisha ujauzito.

Kama nilivyosema mara nyingi, mimi sio daktari, hata hivyo, bado sijasikia mtaalam wa endocrinologist akizaa akisema, "PATA NANASI". Na fikiria ikiwa piña colada ilikuwa dawa ??

Kabla sijapata verklempt, nitakuambia kitu juu ya mananasi ambayo yatasikika kama "Kahawa Ongea na Linda Richman" (tabia ya Mike Myers kutoka SNL), mananasi sio pine au apple. Jadili!

Basi mananasi ni nini? Sio tunda moja, lakini kikundi cha matunda ambayo yameungana. Neno la kiufundi (ndio, kuna neno la kiufundi la mananasi) ni "matunda ya pamoja."

Kwanini Mananasi ni muhimu

Sikiza, najua ni tunda (au tunda la pamoja), na najua kuwa uwezekano wa kula msingi wa mananasi sio muhimu, lakini kwa wengi katika jamii ya utasa, ni ishara ya kuthaminiwa.

Kama mananasi, sisi ni kikundi cha watu ambao wamekusanyika pamoja kutoa ucheshi wetu, kuunga mkono, na kuhurumiana. Sisi sio wote tuna maonyesho yetu ya HBO, tani za pesa, au majukwaa ya kushambulia vikundi kama Bi Dunham (kumbuka: hiyo ni "shits" mbili katika chapisho moja, ambayo hufanyika tu wakati nimekasirika). Kile tunacho ni kila mmoja.

Sio lazima ueleze kwa mtu anayehusika na utasa kwanini mvua za watoto ni kuzimu, kwanini tangazo la ujauzito limekukasirisha, au ni nini "Uteuzi wa Fuck" ni nini. Tuna uelewa wa mtu mwingine. Tunaelezea mkono wa kwanza. Sisi pia husimama mrefu na huvaa taji kila wakati tunapitia mzunguko mwingine wa IVF. Kuna watu wengi wanaogunduliwa na ugumba au wanaoshughulika na upotezaji mwingi wa ujauzito ambao umepunguzwa kwa nusu kupata ujauzito. Hatuhitaji mwingiliano anayeingia na kuifurahisha. Tunayo ya kutosha kushughulikia bila wengine kutuhukumu. Tuna jamii nzima yenye rutuba ya kuelimisha na kushughulikia-kwamba homoni na bili za gharama kubwa za kuzaa ni zaidi ya kutosha.

Ninataka kukiri kwamba sio kila mtu alichukua kipande cha Bi Dunham kama matusi. Ninashukuru pia mtu yeyote ambaye anaangazia IVF na utasa, na nakala yake hakika ilishiriki hisia zingine mbichi ambazo sisi sote tunahusiana nazo. Bado, wakati anasema, "Wanatengeneza vikuku vya kupendeza kutoka kwa kofia za chupa za dawa (nilitiwa moyo na muuguzi kuokoa yangu kwa" mradi wa sanaa au kitu ") na kuonyesha sindano kadhaa zinazohitajika kwa mradi wa kutengeneza mtu , ”Inahisi kama anawadhihaki wengine badala ya kutambua ni nini kweli: Sisi tunajaribu kukabiliana na kuzimu tunayopitia.

Wakati mimi sio maarufu kama Bi Dunham, nataka kukuambia ununue kwenye Etsy, unapata vitu vya mananasi vya kufurahisha na uvae kwa kujivunia, na unatumia hashtag #IVFWarrior ukipenda. Kwa nini? KWA SABABU WEWE F ****** INAFAAU.

Soma zaidi kutoka kwa Jennifer Jay Palumbo hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »