Wanandoa kukaribisha muujiza IVF mtoto baada ya utambuzi wa saratani ya baba

Wanandoa watakaribisha kile walichokiita 'mtoto wao wa muujiza' kupitia IVF baada ya baba kugunduliwa na saratani ya tezi dume

Oliver Roper-Browning na mwenzake Stef watamkaribisha binti mnamo Machi.

Oliver, kutoka Warrington, aligundua donge dogo kwenye korodani yake mnamo 2018 na akaenda kwa madaktari wake, lakini aliambiwa labda ni cyst.

Alikwenda nyumbani akihakikishiwa lakini wiki chache tu baadaye donge hilo lilikuwa limekua haraka na alikuwa na maumivu makali sana akaenda kwa idara ya Ajali na Dharura ya hospitali ya eneo lake.

Baada ya uchunguzi, alipewa habari kwamba donge lilikuwa saratani na inabidi aanze matibabu mara moja.

Aliweza kufungia manii yake kama sehemu yake matibabu ya kansa lakini aliambiwa haiwezekani kwamba wenzi hao wangepata mimba kawaida.

Mara tu alipoingia kwenye msamaha wenzi hao waliamua kuomba matibabu ya NHS IVF.

Wenzi hao waliamua kutumia manii mpya badala ya ile ambayo alikuwa ameganda

Madaktari waliwaambia nafasi yao ya kufanikiwa ilikuwa ndogo lakini cha kushangaza matibabu yalifanya kazi katika jaribio lao la kwanza.

Oliver alimwambia Liverpool Echo: “Ilikuwa ya kusikitisha kuambiwa hatuwezi kupata watoto kiasili.

"Nilifanya kufungia manii na kufanya mtihani baada ya chemo na waliniambia haitawezekana kwangu kupata watoto.

"Tulikuwa mahali pazuri katika uhusiano wetu na tulikuwa katika hatua ambayo tulikuwa tayari kupata watoto.

"Niliumia sana kwamba sikuweza kumpa mtu ninayempenda kitu ambacho sisi wawili tulitaka na kile watu wengi wanaweza kuwapa wenzi wao. Nilihisi kama nilikuwa nikimwacha.

“Tulifanya mtihani wa ujauzito na tukarudi tukiwa na chanya. Karibu sikuamini mwanzoni. ”

Wenzi hao walikuwa na utaftaji wa macho na walimwona mtoto kwa mara ya kwanza - kitambo ambacho wote wawili wanashikilia sana kwao.

Oliver alisema kwa watu wengi 2020 ulikuwa mwaka mbaya lakini kwake na Stef ulikuwa mwaka bora kabisa.

Alisema: "Na 2021 itakuwa bora zaidi kwani tutakuwa wazazi hivi karibuni.

"Tunatarajia kuwa wazazi."

Maudhui kuhusiana

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »