Mwanamke wa Galway anawasihi wanawake wadogo kuchukua uzazi wao kwa uzito

Mwanamke wa Galway anasisitiza watu kuchukua uzazi wao kwa uzito baada ya kugundulika kuwa na ugumba usioelezewa akiwa na miaka 28

Hilary Murphy na mumewe Eanan walijaribu kwa zaidi ya miaka miwili kupata ujauzito baada ya kuoa lakini licha ya maswala ya uzazi wazi, hawakupata mimba kawaida.

Alisema, "Nilikuwa kwa daktari kwa sababu nyingine na nikataja kwamba tungekuwa tukijaribu kwa miaka miwili na daktari alisema ni bora tuchunguzwe.

“Tulifanya ukaguzi wote na kila kitu kilirudi kwa wastani kwa umri wangu. Watu wengi walituambia tutakuwa sawa, wakisema 'utakuwa sawa'. Daktari aliita uzazi usioelezewa.

Wanandoa waliovunjika moyo walikuwa wakifikiria kupitishwa kabla ya kupelekwa kwa kliniki ya uzazi kwa IVF.

Hilary aliiambia RSVP Moja kwa moja kwamba amekuwa katika safari ya kihemko hadi kuwa mama, akiwa na matibabu matatu ya IVF kabla ya kupata mtoto wao, Ayra.

Wanandoa walianza matibabu mnamo Oktoba 2019

Mizunguko miwili ya kwanza haikufanya kazi, lakini ilikuwa mara ya tatu bahati kwao.

Alisema, "Nilifanya matibabu matatu kwa miezi mitatu kwani nilikuwa na vipindi vya kawaida na kwenye raundi ya tatu nilipata ujauzito. Ninajisikia mwenye bahati sana. ”

Kwa sababu ya uzoefu wake, Hilary alisema wanawake wanahitaji kuchukua uzazi wao kwa uzito.

Alisema, "Ni ngumu na nadhani suala kubwa ni kwamba vijana wana mtazamo huu, kwamba wanafikiri wana wakati.

"Ni karibu kama wewe sio kipaumbele ukilinganisha na mtu aliye mkubwa. Maswala yao ya uzazi yanaonekana kuwa ya maana zaidi kuliko yako na vitu vingi huwekwa kwenye umri.

“Kuna vijana kufanya IVF kwa sababu kadhaa na ni ngumu kwao kama ilivyo kwa mtu ambaye ni 40.

Je! Uko katika miaka ya 20 na unajitahidi kupata mimba? Je! Unapata matibabu ya uzazi? Tunapenda kusikia hadithi yako, tuma barua pepe kwa siri@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »