Safari yangu ya kujitolea, na Kirsten McLennan

Siku ambayo tulikutana na Leigha wetu mzuri wa kujitolea, alinitumia kielelezo cha joey kwenye mkoba wa kangaroo na maneno: Ryan na Kirsten. Natumai ninaweza kukuondolea mabega na kukuletea furaha katika miaka ijayo. Napenda 'kuheshimiwa' kubeba joey yako

Ilikuwa imekuwa barabara ndefu kufika hapa kwa hivyo siwezi kuanza kuelezea furaha tuliyohisi kusoma maneno hayo. 

Lakini kwa nini tulifuata uchunguzi wa kimataifa kuliko wa nyumbani? Asilimia tisini na mbili ya watoto wanaochukua mimba wanazaliwa nje ya nchi na ni asilimia nane tu wanazaliwa Australia. Kwa nini? Australia ina sheria kali mno za kujitolea (sheria za Serikali), huku adhabu ikianzia faini hadi kifungo cha surrogacy ya kibiashara. Hii inaacha kujitolea, lakini mchakato wa idhini kawaida ni mrefu na ngumu. Pia hakuna mashirika ya kujitolea na ni kinyume cha sheria kutangaza kwa hivyo inaweza kuchukua miaka kupata mtu.

Tulipokutana na Kujitolea kwa Mlima Mwamba (Idaho, USA), ndani ya dakika kadhaa nilihisi kama gumzo na rafiki wa zamani. Wakala wa boutique, ningeweza kusema mara moja mmiliki Tess alikuwa amewekeza kibinafsi na wasaidizi wake wote na wazazi waliokusudiwa.

Kupitia Tess, tulikutana na Leigha

Kwenye Skype, tuliunda kifungo cha papo hapo na Leigha wetu mzuri wa kupitisha na mumewe Josh.

Tulikutana kwenye Skype na Dr Russell Foulk kutoka Kituo cha Uzazi cha Utah na tukavutiwa mara moja. Tulimkuta anajua sana na unaweza kumwambia Dr Foulk na muuguzi wetu Tonya walikuwa wameamua kutupatia mtoto tuliyemtaka sana.

Leigha alikuwa na ujasiri. Pamoja na wavulana wake wawili na mtoto wa kuzaa ambaye alikuwa amemchukua hapo awali kwa wenzi kadhaa kutoka Uhispania, alikuwa na matumaini. Kwa upande mwingine, niliogopa kutofaulu kwingine. Ilihisi kama Amerika ilikuwa ngoma yetu ya mwisho.

Uhamisho wetu wa kwanza na Leigha ulishindwa kwa kusikitisha

Miezi mitatu baada ya jaribio letu la kwanza, tulijiandaa kuhamisha nambari mbili.

Siku ya matokeo. Ilikuwa mapema wakati Ryan alipigiwa simu, karibu saa 5:30 asubuhi. Akitingisha kwa nguvu mabega yangu, aliniamsha kuniambia tuna ujauzito. Tulifurahi. Sisi Skyped Leigha na Josh mara moja na walikuwa na furaha vile vile.

Mara tu tulipotoka kwenye simu, nilikuwa na shimo tumboni mwangu. Nilijikumbusha ni siku za mwanzo. Mengi bado yanaweza kwenda vibaya.

Katika wiki ya saba, tulisafiri kwa ndege kwenda Hong Kong kwa mapumziko kidogo. Lakini ilimaanisha skana yetu ya kwanza ilikuwa katikati ya likizo yetu.

Pamoja na tofauti ya wakati, skanisho ilikuwa saa 3:00 asubuhi. Usiku huo, nilimwambia Ryan nilikuwa naogopa sana kuingia ndani kwa Skype. Nilifikiria kurudi nyuma kwa ujauzito uliokosa ambao tulikuwa tumepata, na sikudhani nitaupitia tena. Kwa hivyo, tuliamua Ryan atachukua simu kwenye ukumbi wa hoteli.

Nakala ya kwanza niliyopokea kutoka kwa Ryan saa 3:00 asubuhi ilikuwa: "Wanaendelea nyuma na sauti, bado anasubiri." Dakika kumi baadaye, akiwa amejawa na wasiwasi, maandishi yafuatayo, "Anaingia sasa". Na dakika mbili baadaye: "Mapigo ya moyo yenye nguvu, kila kitu kinaonekana kamili".

Niliruka kwenye simu na kusikiliza sauti ya kichawi ya mapigo ya moyo wa mtoto wetu, furaha ikiniteketeza

Scan yetu ya wiki 10 ilikuwa tena saa 3.00 asubuhi (wakati wetu). Kwa kuwa kila kitu kilikuwa kikifuatilia vizuri na viwango vya homoni vya Leigha vilikuwa juu, tuliamua kutokuingia Skype. Josh angepiga video hiyo na tungewaita mara tu tutakapoamka.

Niliamka saa 6:00 asubuhi na kukagua simu yangu. Hakuna ujumbe. Na mpira wa wasiwasi ukiuma ndani ya tumbo langu, niliangalia simu ya Ryan. Kulikuwa na ujumbe kwenye skrini yake ya nyumbani kutoka kwa Josh: "Samahani sana lakini tumepoteza mtoto…".

Maneno yalipiga kelele kichwani mwangu: Hapana !!! Sio tena !! Tafadhali Mungu, usiruhusu hii itendeke tena. Tulikuwa karibu sana wakati huu. Ninakuomba, tafadhali hii iwe kosa.

Lakini hata ingawa sikuwahi kusoma ujumbe kamili wa Josh, nilijua ilikuwa imekwisha.

Katika skana ya wiki 10, mtoto wetu alikuwa amekwisha kupita. Dk Foulk alikadiria mtoto wetu alikuwa amekufa karibu wiki tisa.

Tulivunjika moyo. Ilikuwa ni kutesa utumbo kwa sisi sote

Daktari wetu wa uzazi, Dk Jensen, baadaye alituambia Leigha ndiye mtu pekee ambaye amejulikana kuwa alikuwa akilia sana wakati anesthetic ya jumla ilikuwa ikianza. Alikuwa amemshika mkono kwa nguvu mwanzoni mwa D&C na hadi wa pili kabla ya kulala, alikuwa akilia.

Sehemu ngumu zaidi ya surrogacy ya kimataifa ni wakati kitu kama hiki kinatokea. Kile tulichotaka kufanya ni kumuona yeye na Josh ana kwa ana na wote kufarijiana. Lakini hatukuweza.

Wakati huu nilijiuzulu kufikiria hatutapata mtoto kamwe. Nilitaka kupiga kelele na kulia na kufanywa na jambo zima. Pamoja na kurudi nyuma, nilikuwa na imani. Lakini wakati huu pambano lilikuwa limetoweka. Nilikuwa nikijitahidi kupitisha ukweli kwamba tulikuwa hapa tena.

Nitakubali nilienda uhamisho wetu wa mwisho nikiwa nusu moyo. Nilitaka ifanye kazi lakini mawazo yangu yalikuwa yamehama: Haitafanya kazi na ikiwa kwa muujiza fulani inafanya, basi itakuwa ndoto kutimia. Lakini usitarajie itafanya kazi kwani labda haitafanya hivyo. Sikukusudia kuonyesha kutokuwa na matumaini, lakini ilibidi nijilinde. Sikujua ni kuumia zaidi gani ninaweza kuhimili.

Leigha alihisi kuwa na wasiwasi lakini alidai kushtaki kwa uhamisho wa mwisho akimpa yote. Ilinikumbusha nukuu kutoka kwa Attius Finch kutoka kwa moja ya vitabu ninavyopenda zaidi 'To Kill a Mockingbird': "Ujasiri wa kweli ni wakati unajua umelamba kabla ya kuanza, lakini unaanza hata hivyo na kuiona hata iweje".

Mnamo 25 Oktoba 2018, tulifanya uhamisho wetu wa mwisho, safari yetu ya mwisho

Siku ya matokeo. Pamoja na muuguzi wetu Tonya siku hiyo, tuliambiwa muuguzi mwingine angewasiliana na Leigha. Nilipoamka, hakukuwa na habari.

Ili kujisumbua, niliangalia barua pepe zangu. Ilikuwa hapo. Barua pepe kutoka kwa mmoja wa wauguzi alikuwa amekaa hapo kwa masaa na laini ya mada 'Sasisho la GC'. Hatukuwahi kutarajia barua pepe, kwa hivyo sikuwa nimefikiria kuangalia. Barua pepe hiyo ilisema tu: “Hujambo Kirsten. Tulipokea matokeo ya Leigha na wakarudi wakiwa chanya !!! HcG yake ni 297! Huu ni mwanzo mzuri !!! ”.

Kwa kweli ulikuwa mwanzo mzuri

Katika ujauzito wa wiki nane, tulipata uchunguzi wa kwanza. Sawa na ujauzito wetu wa mwisho, kila kitu kilionekana kuwa sawa na mapigo ya moyo yalikuwa na nguvu. Lakini ilikuwepo, ni nini kilisababisha kuharibika kwa mimba yetu ya mwisho, hematoma ya Subchronic.

Mpiga picha aligundua kutokuwa na wasiwasi kwetu na akatuambia tofauti na wakati wa mwisho, ilikuwa ndogo na hakuna mahali karibu na kondo la nyuma. Inawezekana kujitatua yenyewe kwa wakati. Ilibidi tuamini kwamba kila kitu kitakuwa sawa.

Baada ya kuharibika kwa mimba yetu, tulikuwa tumeweka likizo ya Krismasi kwa Uropa, kitu cha kutarajia. Lakini skana yetu ya wiki 12 ilikuwa usiku ambao tuliruka nje. Karibu safari ya saa 22, skanisho ilikuwa masaa 12 katika safari yetu.

Mara tu tulipotua, nilichukua begi la wagonjwa wakati Ryan kwa wasiwasi aliwasha simu yake

Mara moja skrini yake ya nyumbani iliyojazwa na picha ya ultrasound na maneno: "Mtoto wako ni mkamilifu". Sisi wote tulibubujikwa na machozi. Ukweli unaambiwa, kweli tuliruka juu na chini, tukapiga kelele na kukumbatiana. Abiria wenzetu walituangalia kana kwamba sisi ni karanga. Lakini hatukujali. Tulifurahi sana. Sikuwahi kujisikia pia kuwa na nguvu baada ya safari ndefu kama hiyo.

Miezi michache iliyofuata ilipita na kabla hatujaijua, ilikuwa wakati wa kuelekea Utah. Tuliondoka Melbourne wakati wa mvua ya majira ya baridi na tukafika Utah jioni nzuri ya kiangazi.

Tulisogea hadi nyumbani kwa Leigha na Josh karibu usiku wa manane. Ya pili nilipata mtazamo wa tabasamu lenye joto la kuambukiza la Leigha, niligeukia mush na nilikuwa fujo la kubwabwaja. Tulikumbatiana sana, wote wakilia.

Watu wawili wa kweli na wenye adabu ambao utawahi kukutana nao, Leigha na Josh walitufanya tujisikie kukaribishwa sana. Kwa majuma machache yaliyofuata, nyumba yao ilikuwa nyumba yetu. Usiku huo pia nilihisi mateke. Katika kipindi chote cha ujauzito wetu, Leigha alinitumia emoji za ndondi. Kuhisi tumbo lake, mwishowe nilielewa ni kwanini. Alitania kwamba alikuwa amempiga mateke kwa bidii mara moja, alikuwa na hofu kuwa anaweza kuwa amevunja mbavu zake. Ingawa mara moja nilihisi karate akijipiga mwenyewe, sikuwa na uhakika alikuwa anatania.     

Tulipaswa kushawishiwa saa 7:00 jioni mnamo 5 Julai 2019.

Lakini hakuna kinachokwenda kulingana na mpango. Karibu saa 2:30 asubuhi mnamo Julai 5, nikiwa nimelala nusu nilijikwaa kuona Leigha akiwa amejiegemeza ukutani akijaribu kujiinua, kuinama na kulia.

Ulikuwa wakati

Tulikuwa tumepitia hali hii mara milioni lakini hata hivyo, Ryan na mimi wote tuliganda. Nakumbuka kumuuliza Ryan ikiwa nilikuwa na muda wa kuoga haraka. Sitasahau kamwe 'lazima utakuwa unanitania? ' angalia alinipa. Hapana, hakukuwa na wakati.

Kwa masaa machache yaliyofuata, Leigha alikuwa na contractions lakini ghafla walipunguza kasi. Hii ilitupa. Tulikuwa na chaguzi mbili - kukaa hospitalini na kumshawishi au kurudi nyumbani na subiri hadi jioni. Kwa kweli, tuliamua kushawishi.

Mara baada ya Leigha kushawishiwa, kila kitu kilitokea haraka. Vipunguzi vyake vilikuja kwa bidii na haraka. Kuwa mtaalamu, aliwashughulikia vizuri sana. Kuishuhudia mwenyewe na karibu, ninaogopa mtu yeyote anayejifungua. Ukakamavu na nguvu wanayo wanawake wakati wa kujifungua ni ya kushangaza tu. Na lazima nikubali, sasa ninapata utani juu ya jinsi ikiwa wanaume wangeweza kuzaa, hakutakuwa na watoto wowote wanaozaliwa.

Haikuchukua muda Dk Jensen alikuwa akimuuliza Leigha afanye msukumo wa mwisho na kusema anaweza kuona kichwa. Ryan, Mama na mimi hatukuweza kuacha kupiga. Asante wema kwa mtu ambaye aligundua mascara ya kuzuia maji. Na kisha tukamsikia akilia. Kilio chake cha kwanza kizuri. Spencer alikuwa hapa.

Baada ya miaka sita, mtoto wetu mpendwa anayesubiriwa kwa muda mrefu alikuwa hapa

Macho yetu yalitiririka machozi, mimi na Ryan tulijikwaa na kushika mkono mdogo wa Spencer. Katika wakati huo, tulijua yote yalikuwa ya thamani.

Muda mfupi baadaye, mkunga alituingiza kwenye chumba chetu cha karibu ili Dr Jensen aangalie Leigha na tumpishe Spencer. Dakika chache baadaye, ilikuwa pandemonium. Tuliona timu ya Dharura ikikimbilia kwenye chumba cha Leigha. Ryan alifuata haraka lakini aliambiwa asubiri nje kwani Leigha alikuwa ameanza kutokwa na damu.

Pamoja na Spencer kupumzika kimya mikononi mwangu, niliomba awe sawa

Dr Jensen alichukua malipo kwa utulivu na kusimamisha kutokwa na damu. Leigha alikuwa sawa, lakini alipoteza zaidi ya lita 1.5 za damu. Katika siku zilizofuata, pia alipata Postpartum Preeclampsia, hali adimu ambayo husababisha shinikizo la damu na ikiwa haitatibiwa, husababisha kifafa au shida zingine mbaya. Kwa Leigha, ilikuwa ikisababisha maumivu ya kichwa maumivu, uvimbe, na kizunguzungu.

Ilikuwa ukumbusho mwingine wa zawadi ya ajabu Leigha alikuwa ametupatia. Alikuwa amehatarisha maisha yake kwa ajili yetu, kwa Spencer.

Huenda ilituchukua miaka sita, lakini siku ambayo Spencer alizaliwa, maumivu mengi ya moyo na huzuni vilitoweka. Nilikuwa nimesikia hii kutoka kwa rafiki yangu ambaye alikuwa akipambana na ugumba. Kwamba siku ambayo mtoto wako amepumzika salama mikononi mwako, maumivu mengi huenda. Wakati nilikuwa na wasiwasi, mawazo tu ya hii kila wakati yalikuwa faraja ya joto. Na alikuwa sahihi. Bubble hatimaye ilipasuka.

Ilikuwa safari ndefu na ngumu mara nyingi lakini mwisho, tulikuwa na mtoto wetu mzuri Spencer. Kwa hivyo ningefanya yote tena.

Unaweza kunifuata kwenye Instagram kwa @ straight.up.infertility. Ningependa kusikia kutoka kwako!

Ikiwa ungependa kushiriki hadithi yako, tupe mstari kwenye @ fumbo @ ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »