Myleene Klass anashiriki hadithi yake ya uchungu ya kuharibika kwa mimba wakati akiwasilisha kipindi cha redio

Myleene Klass alikabiliwa na jinamizi la kila mwanamke wakati alipoteza ujauzito na ilitokea kazini. Ingawa wengi wetu tungekuwa huru kukaa nje na kutazama afya zetu, mwimbaji bado alikuwa amebakiza saa moja katika kipindi chake.

Katika hali ya mshtuko kabisa, alirudi kwenye kibanda cha kurekodi na kumaliza programu

Mwimbaji wa zamani wa Hear'Say kwa sasa ameshirikishwa katika kucheza kwenye Ice. Hivi majuzi aliliambia You Magazine, “nilikuwa hewani. Nilikwenda kwa loo wakati muziki ulikuwa ukicheza na kulikuwa na damu kila mahali. Sikujua la kufanya. Nilikuwa nimebakiza saa moja kwenye kipindi changu. ”

Myleene hakujua la kufanya, na kwa hivyo akamwita rafiki yake Lauren Laverne wa Diski za Jangwa la Redio 4. Lauren alimfariji kwa mapumziko wakati wote wa kipindi hicho. "Alisema, 'Fanya kiunga kimoja, pumua, toka nje na kuniita.' Alinipitisha. Nilifanya kiunga kifuatacho na kumpigia. Tulihesabu kiungo. Nilienda nje, nikilia na kurudi, nikashusha pumzi na kuongea. ”

Myleene, 42, alifunua kwamba yeye na mchumba wake Simon Motson walipitia mimba nne kabla ya kuzaliwa kwa mtoto wao Apollo mnamo 2019. Pia ana wasichana wawili wakubwa na Graham Quinn wa zamani.

Kuharibika kwa mimba yake ya kwanza kulitokea wakati wenzi hao walikuwa kwenye likizo

"Kupoteza mtoto wangu wa kwanza alikuwa akiomboleza katika eneo la mwezi, kwa sababu maumivu ni ya kawaida tu." Alichapisha juu ya uzoefu kwenye mitandao ya kijamii ili kuongeza uelewa kwa Wiki ya Uhamasishaji wa Kupoteza watoto. "Ikiwa Sally kutoka Scarborough anafaidika nayo, basi hiyo ni ya kushangaza, lakini kwa kweli nina wasichana wawili wa kulea wanaohitaji mama yao kuwa kama mipira kama vile anafikiria yeye."

Myleene alitafuta msaada wa mtaalam, na akachukua dawa kusaidia na ujauzito mzuri. “Nilipuliza. Niliweka jiwe nne na nusu wakati nilipojifungua, na mimi ni mdogo sana. Nililazimika kuchukua projesteroni na homoni ambazo zingemweka mtoto ndani. Madaktari hawakujua shida ni nini, ambayo ilinikasirisha zaidi, kwa hivyo walinitupia kila kitu. ”

Kama wanawake wengi ambao wameumia kupitia kuharibika kwa mimba nyingi, alikataa kupamba kitalu hadi mwezi wa nane wa ujauzito

Alitafuta pia msaada kutoka kwa marafiki ambao wamepoteza ujauzito. “Meneja wangu, Severine, amepitia yake mwenyewe. Tunasema watoto wetu wanacheza pamoja mbinguni, kwa sababu wote wawili tumepata mimba nne. Alikuja nyumbani kwangu, akanishika na kwenda: 'Tunapaswa kujenga kitalu. Inatokea. ”

Yeye na Simon sasa wanajishughulisha na wanaishi nyumbani kwake London Kaskazini

Alipoulizwa ikiwa watazingatia watoto zaidi, anasema, "Sim angeenda kesho. Lakini kuna sehemu yangu ambayo inadhani: 'Gosh, tuna mtoto wetu wa dhahabu hapa.' Tuna watoto watano kati yetu - ni mengi. Na ninahisi kweli kushukuru kwa mahali nilipo sasa. ”

Je! Unafarijika kwa maneno ya watu mashuhuri wakishiriki uzoefu wao? Je! Unahusiana na uzoefu wowote wa Myleene? Tunataka kujua maoni yako. Shiriki maoni yako kwa kutuma barua pepe kwa mystory@ivfbabble.com 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »