Ulishiriki kuona nyuma yako ya kuzaa na sisi

Kushiriki kuona nyuma kwa kuzaa ni zawadi yenye nguvu, haswa wakati unaweza kuokoa mtu kutoka kwa maumivu ya moyo uliyojiona

Wapiganaji hawa wa TTC wanashiriki uzoefu wao na wanawasihi wanawake wajielimishe juu ya uzazi wao haraka iwezekanavyo.

Usipuuze maumivu

"Ningewasihi tu wanawake wamwone daktari ikiwa wana shida / maumivu yoyote ndani ya uterasi / tumbo la chini na sio kuendelea tu. Hujui kinachoendelea na ikiwa sikuwa mtetezi wa afya yangu mwenyewe labda nisiwe na nafasi ninayo sasa! Ikiwa ningeshinikiza zaidi katika hatua ya mapema ningekuwa na nafasi ya kupata mimba kawaida! Vitu tu ambavyo haufikiri kuwa inatumika kwako wakati wewe ni mchanga. Pia wakati nipo ... hebu fanya afya ya ngono iwe jukwaa wazi na sio mwiko kama huo! ”

Maarifa

“Ndio! Ufahamu wa uzazi ni muhimu sana. Nina miaka 25, na nimejua juu ya shida zangu za kuzaa tangu nilipokuwa kijana. Natambua kuwa hii inanipa maarifa ya kipekee na fursa ya kufanya maamuzi kuweka utasa akilini. Ikiwa kuna jambo moja ambalo lilitoka nzuri kutokana na kuwa mgonjwa, ilikuwa hii. Maarifa. Ninaamini kila mtu ambaye anataka kuwa na watoto katika siku za usoni lazima atafakari juu ya uzazi. ”

Zaidi ya elimu

"Nadhani kuna haja ya kuwa na elimu zaidi juu ya haya yote. Mizunguko yetu, uzazi wetu, biolojia yetu. Ni wazimu kwamba bado tunafundisha kidogo sana na inatuathiri kwa maisha yetu yote. Tunahitaji kufanya mengi zaidi katika eneo hili ili tuwe na silaha na habari bora tunapokuwa tayari. ”

Soma juu ya kufungia yai

"Nilifikiria kufungia wakati nilikuwa na miaka 30 na sikujua… ni nani anayejua lakini ningependa mtu angeniambia nijilinde na maarifa ya mwili wangu mwenyewe!"

"Kuelimisha sio wanawake tu bali wanaume pia juu ya mada hii ni muhimu sana - wengi hawajui kwamba mayai yana maisha ya rafu na matokeo yake yanaweza kuwa mabaya kwa jinsia zote. Natamani ningejua kwamba ningeweza kufungia mayai yangu wakati nilikuwa 30 kwa siku zijazo. Nina miaka 45 sasa na kwa bahati nzuri kupitia maajabu ya mchango wa yai sasa nina mjamzito wa miezi 5 na mwenzangu na tunajisikia bahati kuwa tumepewa nafasi hii mbadala baada ya miaka 4 ya IVF. Inapaswa kuwa sehemu ya mtaala wa shule na kampeni pana ya uhamasishaji. ”

Chunguza uzazi wako mapema

"Nina marafiki wachache ambao hawajaoa au wenye umri wa miaka zaidi ya 30 ambao najua wanataka familia. Baada ya shida zetu za kupata mimba nilishirikiana nao kwa makusudi mapambano yetu wakati wa safari yetu kwa binti yetu. Nilijibu maswali yao yoyote ambayo walikuwa wamependekeza kwao kwamba wanafikiria kupata uchunguzi wa awali juu ya AMH yao nk na uwezekano wa kufungia yai. Hadi leo, sina hakika kama ushauri wangu wowote umezama lakini nilijaribu. ”

Maswali ya Asl

"Labda ningeuliza maswali zaidi wakati niliambiwa saa 19" unaweza usiwe na watoto, lakini unaweza kurudi kwetu baadaye na tutakusaidia, "

Anza mapema

“Ningekuwa nimeanza mapema sana kwa hakika. Nimetumia miaka sita iliyopita TTC na inazidi kuwa ngumu kutumaini familia kubwa ambayo tulitaka kila wakati. Ningemwambia mdogo wangu ajitayarishe zaidi na mara nyingi huwaambia marafiki zangu kwamba ikiwa wanafikiri watataka watoto siku za usoni basi nenda upate mot ya uzazi. ”

"Siku zote niliambiwa nishike taaluma yangu kwa mikono miwili - na labda nikacheleweshwa kuanzisha familia kwa sababu hiyo - wakati kizazi cha mama yangu kilipambana kufanya kazi nje ya nyumba, na kuwa na uhuru. Kizazi cha binti yangu (IVF) kitajua kuna usawa unaopatikana. Na kazi yako haina saa inayobaki juu yake. ”

"Ninachojuta sasa sio kujaribu kupata mtoto mapema, ningependa wanawake wachanga (haswa shuleni) watambue maswala ya uzazi na wazingatie chaguo zao mapema, kwa kweli sikuwa na wazo."

Angalia uzazi wako mapema

“Ninawaambia vijana wote ninaowajua wachunguze damu ili kuangalia uwezo wao wa kuzaa. Kwa nini hutaki kufanya kitu rahisi sana kuangalia kitu kikubwa sana? Natamani ningefanya zaidi badala ya kutegemea mwili wangu kufanya kitu asili. Tunaye binti yetu mrembo na ndiye kila kitu chetu. Nimebarikiwa kweli lakini safari yetu ya kufika hapo ilikuwa ya kuhuzunisha kabisa na ninataka kuwazuia vijana wengi iwezekanavyo kupitia kuzimu moja. ” 

Kuelewa vipindi na kwamba sio kila mtu ni sawa

"Vitabu na masomo yote shuleni yalisema vipindi vinapaswa kuwa vya kawaida. Yangu yalikuwa karibu kila siku 50 ish. Hiyo ni kawaida mara kwa mara ?? Inaonekana sivyo. Pia ishara za ovulation? Kamwe kamwe kusikia chochote juu yao hadi kujaribu kupata mjamzito. Alikuwa hajawahi kusikia juu ya PCOS hadi kujaribu mtoto. Haya ni mambo ya msingi sana ambayo yanapaswa kufundishwa mapema katika kipindi cha elimu.

“Binafsi nahisi baadhi ya Dkt / GPS haisaidii ukosefu wa habari na uelewa. Niliambiwa kibinafsi kwamba kila mwanamke huzaa mayai siku ya 14 !! Kila mwanamke ni tofauti na wanapaswa kuzingatia hii. ”

Heshima

“Gosh, mimi hukemea vijana wangu maskini kila siku kwa mapambano ambayo ninakabiliana nayo sasa !! Je! Kwanini nilikaa na yule mtu wa zamani wa kudanganya na kuishia kwenye ectopic ambayo iliniibia mrija wangu wa fallopian! Kwanini nilijichukia sana kwenda na wanaume na kuharibu mirija yangu iliyobaki ?! Ninapaswa kuwa utafiti kwa vijana kuhusu jinsi kujiheshimu na ukosefu wa hiyo kunaweza kuharibu kuzaa kwako. ”

Usifikirie chochote

"Nilidhani IVF ingefanya kazi mara ya kwanza kwani nilikuwa na umri wa miaka 1. Nilikosea vipi. Haikufanya na nilikuwa na shida. Hospitali ilinipa Tumaini. Ningependa kukumbuka kuwaambia vijana mabadiliko yao ni mazuri wakati kwa kweli ni bahati nzuri kwa kufanya kazi bila kujali umri. Nilipata mimba ya binti yangu kwenye raundi yangu ya 21. Nina miaka 10 na ninatarajia kwenda kwa raundi nyingine mwezi Machi. ”

Asante kwa kila mtu ambaye alishiriki mtazamo wao wa kuzaa na sisi, inamaanisha sana kwetu. Ikiwa ungependa kushiriki yako, tupe mstari kwenye mystory@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »