Babble ya IVF

Baada ya raundi yetu ya tatu na ya mwisho isiyofanikiwa ya IVF, maisha yalibidi kuendelea mbele

Wakati matibabu yako yanamalizika, bila mwisho ambao ulikuwa umeota, unaendeleaje? 

Tunataka kumshukuru Carley, ambaye alitutumia akaunti hii wazi ya jinsi anavyohisi kwa sasa. Ina nguvu sana, na inafariji sana, licha ya huzuni yake, kwa wengine kusikia kwamba hawako peke yao katika vita vyao vya kushika mimba.

Tuna hakika kutakuwa na maelfu ya wanawake na wanaume ambao wanaelewa vizuri jinsi Carley anahisi hivi sasa, na kwa hivyo kwa kila mtu ambaye anahisi shida, tunakutumia upendo wetu.

Huyu ni Carley

Baada ya raundi yetu ya tatu na ya mwisho isiyofanikiwa ya IVF, maisha ilibidi isonge mbele. Kwa wapi au jinsi sijui. Lakini inafanya. Najua ninataka kufanya kitu tofauti na maisha yangu ikiwa sitakuwa mama, lakini ni nini ??? Maisha ninayoishi sasa - kabla ya coronavirus kuchukua, sio moja ambayo ninataka kurudi. Maisha hayo yalikusudiwa kuwa na watoto ndani yake, kujaribu na kuendelea kuishi kwamba maisha hayatafanya kazi kamwe. Lakini ni nini kingine ninachotaka kufanya? Kwa kweli sijui.

Kupata maisha tofauti

Shimo la pengo ambalo lilikuwa na maana ya kujazwa na mtoto kutufanya tuwe familia litabaki kila wakati katika maisha hayo kwa sababu mtoto hatakuja. Kwa hivyo kwa hivyo ninahitaji kupata maisha tofauti, maisha ambayo nahisi ninatosha, ninafanya kitu ambacho ninaweza kujivunia na watu katika maisha yangu wanaweza kujivunia mimi.

Hivi sasa nahisi niko tu na nimenaswa, hatuishi. Ninafanya kazi wakati wote, bado sina pesa na hakuna maisha halisi.

Huzuni inayofuatia kutofaulu

Pumziko lilihitajika sana; Mzunguko wetu wa 3 ulikuwa umeshindwa na kichwa changu kilikuwa cha fujo na hali yangu yote ilipotea. Sikuweza kuzingatia kila kitu, nilienda kutoka kulia kwa dakika moja hadi kukasirika sana ijayo sikujua la kufanya na mimi.

Unaona shida kufanya kazi katika tasnia inayolenga sana wanawake kama mimi, ni kwamba kuna watu wajawazito kila mahali na ilitokea tu kwamba bosi wangu alikuwa anatarajia mtoto wake wa pili wakati huo huo nilikuwa nikipitia mzunguko wangu wa mwisho. Kilichoongezwa hapo ni ukweli kwamba sio kila mtu alijua hali yangu, kwa hivyo maswali ya kila wakati, na "sio ya kupendeza na ya kufurahisha", yalikuwa yakiongeza tu kwa wingi wa hisia ndani yangu.

Matangazo ya ujauzito wa watu wengine

Ugumba huleta ubaya zaidi ndani yako - hutaki watu wengine wapitie lakini wakati huo huo kila tangazo la ujauzito ambalo unapaswa kuvumilia ni kama teke ndani ya mji wa uzazi - sehemu tupu ya mwili wako isiyokuwa na maana fanya kikamilifu kile kinachopaswa kufanya, lakini inakukumbusha kuwa iko bila kukosa kila mwezi !!

Halafu ikaja coronavirus, na kwa wale wanawake wote wanaolaani, wanaolazimika kukaa nyumbani na shule ya nyumbani watoto wao, nataka kutetemeka na kupiga kelele, kwamba wafikirie kuwa na bahati wana watoto hapo kwanza. Nina hakika sio rahisi lakini kutokuwa nazo kabisa …… ?! Najua nitachagua nini.

Wakati mzuri na mpenzi wangu

Lockdown hata hivyo imenipa nafasi ya kuwa na wakati na nafasi nyumbani na mchumba wangu mzuri. Tumekuwa kwa matembezi marefu, tumekula mkate usiokwisha ambao nimefanya na nimenona sana, hivi sasa nimevaa kaptula yake, kwani siwezi kutoshea yangu, na hata hizo zimebana !

Kulala kwangu kulikuwa kumepata nafuu - nilikuwa nikilala sana usiku kucha na kuamka nikiwa nimeburudishwa na niko tayari kwa siku nyingine. Sikuwa bado nimekabiliana na kile "kutibu tena" kilimaanisha, lakini nilikuwa nikifika mahali ambapo nilikuwa najisikia nguvu ya kutosha labda kufanya hivyo.

Lakini basi ilitokea tangazo lingine la ujauzito na yote inakuja chini.

Xx

Asante Carly kwa kushiriki hadithi yako. Tunakutumia upendo mwingi na nguvu.

Ikiwa ungependa kushiriki hadithi yako, wasiliana na: sara@ivfbabble.com

Ikiwa pia unajitahidi kustahimili, na unapata shida kufikia kukomesha matibabu yako, tafadhali wasiliana na sisi na tunaweza kukupa msaada unaohitaji.

 

Ongeza maoni