Babble ya IVF

Siku 482 Kuangalia. Kuharibika kwa mimba, kutoka kwa mtazamo wa kiume

Kuharibika kwa mimba. Kupoteza moyo kwa ujauzito.

Katika hadithi hii ya wasifu, iliyoandikwa na Ricky Cibardo tunasikia juu ya maumivu ya kihemko ya kuharibika kwa mimba kutoka kwa mtazamo wa mwanadamu.

Siku 482 Kuangalia

Ni aina ya neno la kuchekesha kweli. Nilizaliwa akilini mwangu kutoka kwa wachekeshaji wa 70 wakisisitiza P na T "Doa ya Chai" wangeweza kusema. Kusisitiza tu kwa barua kunaweza kumfanya kila mtu acheke

Ninaweza kusikia wale wahusika wa Kubeba mmoja mmoja wakisema neno tena na tena akilini mwangu. Walituambia bila kupendeza kwenye tarehe hiyo mbaya ya tarehe 5 Februari, kama inavyotokea mara kadhaa kwa siku. Lakini hutokea mara kadhaa kwa siku Gareth. "Sarah, unaona" ulikuwa mstari wa kwanza, mstari wa pili haukunikumbusha mtu yeyote, hii ilikuwa ghafla ulimwengu wangu, ndoto yangu mbaya na hakuna kiwango chochote cha Kenneth Williams angeenda kubadilisha kile muuguzi alikuwa ametuambia tu.

Tulikuwa na mimba

Hakuna idadi ya ujasiri wa kiume kusaidia kufanya kila kitu bora itakuwa ya kutosha, wakati kwa wakati huo ulimwengu wa mke wangu Sarah uligawanywa vipande vipande vya kitu kidogo. Kukamilika kufa ganzi.

Jina langu ni Gareth na ninahitaji msaada

Siku 482 za kwanza zilikuwa ngumu zaidi. Siku ya 2 ilikuwa f ** king kuzimu. Kipindi cha umati wa watu wanaowasili, bila kutangazwa nyumbani kwetu, wakitoa chakula na kujitahidi, katika wakati wa kutafuta njia za kumsaidia Sarah, wakati akisoma kisima kilichosemwa "Hotuba ya pole sana, nikilaza vichwa vyao upande mmoja kukumbuka maneno halisi. Walikuwa wakitafuta kufikia nini? Kumbatio la shukrani au tuzo ya Nobel F'ing ?!

Huyu anakuja shangazi ya Sarah Barbara akiwa na mkate wa mkate wa tufaha na bamba la upande wa kunya kabisa. Kali lakini haki kabisa. Labda sio haki kumtaja Shangazi Barbara, labda angeandika tu, 'Ingiza jina hapa' ingawa hiyo isingewatendea haki wale wa mkate wa tofaa kwani walikuwa wazuri wa damu.

"Leo mgonjwa vipi?" Gareth. "Anaendelea" Shangazi Barbara. Kwa kweli, hiyo ilikuwa mzigo wa Kiingereza wa bullsh * t. Yeye hakuwa akivumilia, alitaka kufa.

Shangazi Barbara alipiga brashi akanipitia kana kwamba alikuwa amemwangalia mshindani wake akielekea sebuleni mbele yake. Wote walikuwa washindani wakati huu. Nani angeweza kutoa maneno bora, ni nani angekuwepo wakati ambapo Sarah alilia ili waweze kutoa vibwana bora, ni nini chakula cha ishara cha kuoka au kaanga kwa kuharibika kwa mimba?

Wote walijaribu, wote walitaka kushinda mbio za kihemko ambazo kila wakati zilihisi kama hakuna vikwazo vyovyote vya kumaliza kwao wote kuruka

Kwa wazi nilikuwa mtu wa kupindukia kwenye njia ya kukimbia kwani sikutoa walinzi dhidi ya marafiki na familia inayotamani sana na kwa kweli nilishindwa kumlinda mke wangu kutokana na vitisho ambavyo anapitia sasa.

Barbara alikuwa amegeuka kidogo wakati alikuwa akiongezeka hadi sebuleni kwani alikuwa amesikia choo kikivuta na kudhani ni nzuri zaidi lakini alikuwa ni Charlie fundi dharura anayetengeneza uvujaji. Nilisahau kumfuta wakati yote haya yalitokea, hilo lilikuwa kosa langu pia.

Nilikuwa nimeshindwa. Kazi yangu ni kumlinda Sarah

Alibeba mifuko hiyo kutoka duka kuu wiki iliyopita. Walikuwa wazito sana? Ondoa maumivu haya sasa .. tafadhali!

'Lazima uwe unanitania!' hiyo ndiyo tu tunahitaji. Mama Mkwe anakuja !!! Marge na Shangazi Barbara hawaendelei, ubaridi baina yao kwenye mikusanyiko ya familia hufanya Elsa kutoka Frozen kuwa mzuri wa kitropiki kwa kulinganisha, ingawa haikuiacha Ugomvi huo urudi miaka yao ya ujana. Ukweli, ugomvi wa akina dada lakini hawa wawili walikuwa kitu kingine.

Wote wanaowania upendo wa mzazi wao, wote wakijaribu kushinda kila mmoja lakini katika umakini wao wote katika kupata heshima ya kupendwa zaidi, waliondoa macho yao maishani, walipata ujauzito wakiwa na miaka 17 na 18 mtawaliwa na wametumia sehemu zingine zote wakati huo kuishi kwa uangalifu kupitia macho ya watoto wao katika mashindano kwa nani mtoto wake ni nadhifu, shujaa, anaonekana vizuri, mkarimu, amevaa vizuri, orodha inaendelea na kwa bahati mbaya ndivyo pia ...

"Yeye ni kabla ya hapo?" Ikiwa kwa 'yeye' unamaanisha shangazi Barbara basi ndio? Angalia, tafadhali usisababishe shida yoyote, sio sawa kwa Sarah. "MIMI!" Marge alitumbua macho yake huku akisisitiza E kwa sauti ya kutosha ili Shangazi Barbara asikie. "Sijaanza kitu chochote mpendwa, lakini nimefanikiwa kubeba hapo awali, fikiria najua bora zaidi wakati wote hapa, jinsi anavyojisikia, HAKUPITIA kamwe. Ni mara moja tu alikuwa na ng'ombe mmoja pia, mwenye ubinafsi, hakumpa hata ndugu yake Billy, sasa songa kando ”.

Charlie yule Fundi aligonga ngazi ya mwisho kwa bidii kusonga kwamba alikuwa mbele yangu, sikuweza kummwaga damu, alionekana kama mchezaji wa mishale wa miaka ya 80 bila rangi ya mkono.

Aliona kitako cha Marge. "Cor, yeye ni mwenzi wa 'alwight', kwa kweli ameona hatua kadhaa wakati wa 'er'." "Mh, Je!" "Nipe mwenzi wangu nambari, nipende kidogo mbaya 'hata hivyo uvujaji umewekwa, unadaiwa na Nyani" Nyani!

Uchungu wa ghafla wa hatia ulinizidi wakati nilikuwa nikitabasamu kwa mara ya kwanza tangu ilipotokea

Mawazo ya watu kubadilishana na tumbili kwa huduma kwenye choo yalinaswa katika mawazo yangu na kwa akili yangu kuongeza ndizi kama ncha, midomo yangu ilivunjika na kuinuka. Hiyo haikudumu kwa muda mrefu 500 quid !!! Vipi nikulipe mia moja na kumcheka mama mkwe wangu kwenye biashara !? "Kweli?" “Hapana sio kweli, wewe mpumbavu mjinga! - sasa nenda nikulipe kesho 'siwezi kushughulikia hii sasa hivi ”.

Niligeuka na kuingia sebuleni. Marge na Shangazi Barbara wote walikuwa wakibadilisha mito. Nilimwangalia Sarah. Niliweza kuona kwamba alikuwa akilia kila wakati tangu nilifika sebuleni saa moja iliyopita. Mistari nyekundu na kunusa kama mtoto kulithibitisha mawazo yangu. Saa 1. Hiyo ilikuwa nzuri kwangu, nimekuwa nikimepuka Sarah kwa muda mrefu zaidi.

Je! Ninasema jehanamu ya damu? Je! Nina haki ya kusema chochote? Sikubeba mtoto. Sarah alifanya. Alijiunga

Nilitengeneza chai tu na kwenda nje kwa burger za marehemu ambazo alitamani. Kwa kweli, hawakuwa tamaa, burgers na siagi ya karanga, ambayo ingekuwa tamaa. Huu ulikuwa uvivu tu lakini aina nzuri ya 'umembeba mtoto wangu ili upate kile unachotaka Princess' aina ya uvivu. Ukweli ni kwamba nilikuwa nikitoka kwenda kwa wale burger. Alifanya chai, alifanya kazi isiyo ya kawaida, akaweka petroli ndani ya gari, akafanya safari kadhaa, akachukua kusafisha kavu na kufunikwa mara kwa mara. Wote walikuwa na lengo la mwisho, walimfanya Sarah atabasamu, walimfanya anipende kidogo zaidi, walimfanya anithamini kuwa karibu.

Sasa lazima anichukie. Ananiangalia na kulia. Lazima ilikuwa kosa langu; ananilaumu, ni dhahiri

Kila mtu anamkusanyika Sarah. Anawahitaji. Siwezi kumpa kile anachohitaji. Kwa mara ya kwanza kabisa, mimi sina maana kwake. Nashangaa angekuwa na rangi gani ya nywele. Au yeye, angeweza kuwa yeye. Blonde kama Sarah ningetarajia. Mzuri kama yeye pia. Macho ya hudhurungi, midomo nyekundu ya ruby ​​na kicheko ambacho kingewafanya waovu waketi na kutabasamu.

Hakuna anayejali ninahisije. Sina hivyo kwa nini wao, sikuchukua mtoto, sikuwa na dhamana. Basi kwanini inaumiza vibaya sana

Mimi ni fujo; Sistahili kuwa. Siwezi kurekebisha hii kwa Sarah. Ninahitaji kurekebisha mwenyewe. Maumivu hupungua, mawazo hayaendi kamwe, kila mwezi wa 5 ukawa mazishi ya mawazo ambayo tunahitaji kusimama na kukubali na Shangazi Barbara na Marge walikuwa bado wakigombana, lakini hali ya kawaida huwa na nyumba yake yenye faraja wakati mwingine.

Chama cha kutoteleza walishangaa kusikia kutoka kwangu

Nilikuwa baba anayetarajia - naweza kujiita mjamzito sasa? Nilitarajia kuwa baba baada ya yote. Walinisaidia kumaliza wiki ya pili. Sikuwa na pa kugeukia. Hakuna mtu aliyenipa kubembeleza. Vizuri mama alifanya, lakini mama hawana. Dhamana. Neno hilo liliendelea kutoka kinywani mwangu kwa wanawake warembo kwenye simu.

Nilikuwa najisikia ubinafsi wa kushangaza kwa kuhitaji msaada, Sarah aliihitaji, sio mimi, nilijua kwamba lazima nipate nguvu, lakini kwa Sarah, sio mimi kwa kweli. Siku 15 hadi 482 zilikuwa aina tofauti za uchungu. Bado nilihitaji msaada. Sarah alinichukia. Najua alifanya. Sikuweza kumpa kile alichotaka na wakati nilipompa, sikuweza kumsaidia kuweka mtoto wetu.

Kulikuwa na eneo ambalo nakumbuka katika Pumbavu tu na Farasi. Iliendelea kuzunguka akili yangu kila siku. Rodney na Cassandra wangejaribu kupata mtoto na haikuwa furaha kwao. Ngono ikawa kazi. Saa ya utengenezaji wa mtoto, ninamtania nani. Sarah alikuwa akijali. Kila mazungumzo ambayo tungekuwa nayo yangezunguka tarehe, zile zenye rutuba, chakula cha jioni na marafiki na familia kukatizwa, kwa njia isiyopendeza. Hautatangaza kawaida kwamba lazima uondoke kwenye meza kufanya ngono lakini ni dhahiri wakati wa kujaribu mtoto inaruhusiwa na inaonekana kuwa mzuri! Kwa kweli, ikiwa Marge hakuwa akijishughulisha kujaribu kufanya kila mazungumzo juu yake mwenyewe kwenye meza ya chakula cha jioni, anaweza kuwa amejeruhiwa pole pole kwa kufikiria. “Gareth, tafadhali tafuta tu ujanja huu! -

Utalia mara ngapi juu ya kile kilichotokea zamani? Tunahitaji kuwa na mtoto, tunahitaji mwaka huu, sikua mdogo, kilio chako hakitawafanya waogelee haraka, vumilia mwenyewe ”Sarah alikuwa kweli unajua. Kujiingiza katika kujionea huruma ilikuwa tabia yangu ambayo nilionekana nimeshuka kwa tee tangu kuharibika kwa mimba.

Nadhani wazo la kuwa na mtoto aliyezaliwa kwa njia hii lilikuwa likinisumbua, marafiki mara nyingi wangetuambia mlolongo wao wote wa ndoto kutoka kwa kuzaa hadi kuzaliwa kama ilivyoundwa na kuhuishwa na Disney. Ilionekana mlolongo wetu uliandikwa zaidi na Stephen King na Iliyoongozwa na Quentin Tarrantino.

Siku 216 ilikuwa ya kutisha na ya kushangaza sana. Nakumbuka, kwa sababu nilikuwa nikitembea karibu na bustani ya nyuma na kahawa yangu mpya iliyotengenezwa hivi karibuni wakati simu yangu ya rununu ililia na pop classic Itsy Bitsy Teeny Weeny Njano Polka dot bikini. Ndio, ilikuwa ya kuchekesha wakati huo nilipakua kutoka kwa programu lakini wakati wa saa 7:30 asubuhi na jirani alikuwa nje akitundika kuosha, kicheko haikuwa kwenye ajenda, zaidi ya kitufe kilichopigwa cha kitufe cha kijani kutokomeza barua za Timmy Mallett. juu ya tani za shauku.

"Mama ?, kila kitu sawa"? "Ni baba, amefaulu hunny - hakuna kitu ambacho tunaweza kufanya."

Nilijua baba alikuwa mgonjwa lakini sikuwa tayari kwake kufa. Niangalie nirudi tena; 'Sikuwa tayari. Nina hakika baba yangu hakuwa akipakia sana sanduku lake ili kupanda ngazi kwenda mbinguni lakini bado ninafanya yote juu yangu. Mimi hujichukia wakati mwingine. Baba yangu alikuwa hadithi. Sanamu yangu. Mtu pekee aliyeamini uwezo wangu wa kuwa beki wa kulia wa kimataifa. Kwa kweli, alidanganywa vile vile. Niliweza kucheza akiba kwenye kiwango cha 15 cha mpira wa miguu kwa Salisbury Rovers mwishowe lakini hey. Ndivyo wanafanya Baba.

Siku nzima ya mazishi yake, wiki moja baadaye, ilikuwa na ukungu

Kulia zaidi, sio kutoka kwangu wakati huu, nilikuwa nikipigwa kelele zote. Mama, hata Marge alitoa chozi wakati akimkumbatia Shangazi Barbara. Inachekesha jinsi siku ya huzuni ya mazishi inavyokusanya familia pamoja lakini siku za furaha za harusi ni kama cheche za baruti. Kamwe hauelewi hilo, ni kama pombe huja na athari tofauti ya kihemko.

"Ninahitaji kuzungumza na wewe Gareth", Sarah alikuwa na mapenzi ya kawaida siku nzima. Hapana, hakuwa akinipeperusha mbali na mazishi ya baba yangu mwenyewe, unajua, 'fanya hivyo', hakuwa mgumu sana, alikuwa mpole, kama vile alivyokuwa. Ilikuwa ni kweli ikinitisha kwamba nilikuwa nikijiuliza ikiwa tunaweza kuhudhuria mazishi zaidi ikiwa hii ndio inamtokea. "Baadaye Sarah" nilikuwa nikitarajia nusu kwamba chochote atakachotaka kusema nitapinga na kisha tutarudi katika 'ukosefu wa ardhi ya mapenzi' na nilitaka kuweka hisia hizi chache kwa muda mrefu iwezekanavyo.

"Gareth!" Alikuwa akizidi kupaza sauti - "Nina mjamzito!"

Je, huu ulikuwa wakati mzuri au mbaya? Kwa kweli sikuwa na uhakika. Nilimkumbatia Sarah kwa nguvu sana, ikiwa kungekuwa na nyara ambayo ningepewa ningechukua hapo na kuiweka juu lakini nilijua itabidi nipite tena wakati wote wa kuharibika kwa mimba. Tulikuwa na mtoto kwa nadharia lakini nilikuwa tayari kuwa na nguvu wakati huu kwa wakati kuepukika kulitokea.

Hii itakuwa ngumu sana wakati tutapoteza hii, ilikuwa wiki 12 tu wakati tulipata mimba, hii itaumiza vibaya.

Niliweza kumtoa Robert kichwani mwake kitandani, alilia ambalo ni jambo zuri kulingana na mkunga. Sikuwa tayari kuwa baba. Sikuwa nimejitayarisha, baada ya yote, nilikuwa najaribu kukaa imara kwa wakati huo ambao hauepukiki wakati tulipoteza… erm… Robert. Hatukufanya hivyo!

Robert alikuwa mtoto wetu. Sarah alinitazama kwa macho hayo. Hakuhitaji kuongea. Tulifanya. Robert alikuwa mzaliwa wetu wa kwanza

Mwishowe ningepata kukumbatiana kwa pongezi. Marge na Shangazi Barbara wangeweza kubishana juu ya nani anunue zawadi bora, Sarah ataweza kumpeleka Robert kwenye vituo vya Play Play, kula kahawa na mama wengine, kubadilisha nepi na kunyonyesha wakati wengine walitazama, kupanga shule, kuhudhuria jioni ya wazazi , weka mfuko wa uaminifu OH SIKU ZANGU MIMI NI BABA - MIMI NI BABA WA KUTUNGA. NIFANYE NINI SASA ?! Hadithi za baba akifa ili mtoto wetu azaliwe zingekuwa zinanung'unika kwani kila mwanafamilia alichukua zamu yake kumshika Robert. Labda kulikuwa na ukweli katika hilo, labda labda Robert anaweza kuwa nusu ya mtu ambaye baba yangu alikuwa, nadhani hiyo ilikuwa chini ya Sarah. Ah na mimi.

Siku ya 482 imekamilika. Ninamuangalia Robert akilala kwa amani akijua kwamba katika saa moja atakuwa akipiga kelele mahali hapo chini. Hiyo ni sawa, nitamchukua tu na kumwimbia mistari michache kutoka, vizuri sijui, Itsy bitsy teeny weeny Bikini? Kweli, unaona, ndivyo wanavyofanya Wababa.

Ricky Cibardo

Ikiwa ungependa kushiriki hadithi yako nasi, tafadhali tuachie aline kwenye fumbo@ivfbabble.com

Ikiwa ungependa kuwasiliana na Ricky, unaweza kumpata Twitter

 

Usumbufu. Kwa nini hufanyika?

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni