Babble ya IVF

Mwigizaji Jordana Brewster anazungumza juu ya safari yake ya kuzaa kwa uzazi

Mwigizaji wa Merika na Brazili Jordana Brewster ameshiriki safari yake ya kuwa mzazi na kwanini kutumia kibaraka kupata watoto wake kwa matumaini kutavunja mwiko juu ya maswala ya uzazi

Muigizaji huyo mwenye umri wa miaka 40, kutoka Panama, amejiunga na Vipimo vya ujauzito wa clearblue wanapozindua kampeni yake ya #Ujawazito ili kuwafanya wanawake wazungumze juu ya awamu yao ya ujauzito.

Ushirikiano huo ni kuashiria Wiki ya Kitaifa ya Uhamasishaji wa Utasa ya Amerika, ambayo inafanyika kutoka Aprili 18 hadi 24 na ana matumaini ya kudhoofisha utasa na akasema alihisi "mtu wa kawaida nje" wakati wa marafiki wengine wa mama.

Aliongea na Maisha Yahoo juu ya uzoefu wake wa kuwa mama kwa watoto wake, Julian na Rowan wa miaka saba, wanne, ambao yeye ni wazazi wenza na mumewe wa zamani, Andrew Fomu.

Jordana, ambaye anajulikana zaidi kwa jukumu lake katika Haraka na hasira franchise ya filamu, alisema safari yake ya kuwa mama ilianza miaka kumi iliyopita wakati alipitia raundi saba za IVF iliyoshindwa, ambayo mwishowe husababisha njia yake ya kujitolea.

Alisema: “Nilichukulia kuwa na watoto kama kawaida. Nadhani tulijaribu acupuncture. Nilijaribu kubadilisha lishe yangu. Nadhani kilichokuwa kinakosa kwangu, nilikuwa nikiongea na wataalam kila wakati juu ya kile kinachoendelea lakini kamwe marafiki wangu.

“Sikuwa na jamii. Sikuweza kwenda kwa marafiki wa kike ambao ningeweza kuwasiliana nao na mahali ambapo singeweza kuwa kama 'Oh, mimi ni mtu wa kawaida katika usawa huu' Na kwa hivyo ndio ambayo ni nzuri sana juu ya kampeni hii ni kwamba unaweza kuona kuwa inatofautiana kwa kila kizazi, kwa tamaduni zote. Na ni kitu kinachotokea kwa wanawake mengi sasa. Nadhani kuibadilisha ni kubwa na ni muhimu sana. ”

Jordana alisema alihisi "aibu kubwa" kwa kutoweza kubeba watoto wake mwenyewe

Alisema: "Nilihisi aibu kama hiyo kwa kutoweza kubeba kawaida na kuzaa kawaida. Nilijikuta nikilipia zaidi hii. Nadhani ni muhimu sana kuwa na mazungumzo hayo ya wazi na kusema uzoefu wa kila mtu ni halali. Niligundua kuwa watu wengi walikuwa wakihukumu. ”

Alipoulizwa ni ushauri gani atampa kila mtu katika kipindi cha # mimba, alisema kuwa na bidii kumemsaidia.

"Ilinibidi kupata daktari wa IVF ambaye nilipenda sana na kuamini," anasema. “Ikiwa wewe ni mchanga wa kutosha, gandisha mayai yako. Mengi ni sayansi, lakini pia kuna mchanganyiko mzuri kwako na ni nini kinachofanya kazi kwa mwili wako. Kuwa wakili wako mwenyewe na lazima usikilize utumbo wako. "

Giulia Zanzi, Mkuu wa Masoko, Utasa katika Clearblue, alisema: “Tunajivunia sana kuzindua kampeni hii. Haki za wanawake za afya ya uzazi zinastahili kurejeshwa katika ulimwengu. Tunapozungumza na wanawake, wengi wanafikiria kuwa sehemu ngumu ni kuamua kuwa sasa ndio wakati wanataka mtoto, lakini haswa tunachosikia ni kwamba safari ya kupata mjamzito inaweza kuwa rollercoaster isiyotarajiwa ya kihemko.

"Tunatoa ukweli na hadithi kutoka kwa wanawake halisi ili wengine waweze kuelewa zaidi juu ya uzazi wao na wasijisikie peke yao wakati wa safari yao."

 

 

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni