Babble ya IVF

Kukamata uzuri wa kiinitete kwenye maji

Na Katie Aist

Saratani ya endometrial iliondoa uwezo wangu wa kupata watoto, lakini haikuondoa hamu yangu kubwa ya kuwa mama

Mnamo Januari 10, 2017 baada ya mseto mwembamba tulidhani itakuwa rahisi kuchukua mimba, mimi na mume wangu tuligundua nilikuwa na saratani ya endometrial.

Maisha yetu yalipinduka chini wakati sasa miadi ya daktari, vipimo vya damu, uchunguzi, na taratibu zilijaza maisha yetu.

Kwa miezi sita lengo lilikuwa kujaribu matibabu ya homoni kujaribu na kumaliza saratani, lakini uweke uzazi wangu. Mnamo Agosti 8 tuligundua kuwa haifanyi kazi, na ningelazimika kuwa na kiboreshaji. Agosti 31, niliamka baada ya upasuaji wangu nikijua uwezekano mkubwa wa saratani utakuwa umepita, sifa Bwana, lakini pia kujua kuwa sasa haiwezekani kuwa na watoto wa kibaolojia.

Adoption ilikuwa kila kitu mimi na mume wangu tunataka kufuata, kwa hivyo baada ya miezi sita ya uponyaji wa kihemko na wa mwili kutoka mwaka uliopita, na safari ya kusafiri ya Karibiani, tukaanza mchakato. Kama biashara nyingi ndogo, biashara yangu ilianza kupitia hamu ya kuongeza fedha za nyongeza kwa mtoto wetu tamu ambaye tungekuwa nao siku moja.

Ilianza kama Duka la Maua la Katie, akijulikana na maua ya maua ya kibinafsi na vipande vingine vilivyoagizwa.

Siku moja nilipata fomu ya agizo ambayo ilisema "Nikiangalia wewe utengeneze rangi ya maji ya watoto wangu wawili wakati walikuwa viinitete, tafadhali."

Ombi hili ndilo lililonizindua, miezi kadhaa baadaye, kuanza Miezi Tukufu.

Nilipewa picha ya kuthaminiwa kutoka kwa mteja huyu wa watoto wake wa thamani katika hatua yao ya mwanzo kabisa ya maisha, lakini kama mtu ambaye hawezi kuwa na watoto wa kibaolojia, na hajawahi kuwa katika darasa la sayansi kwa muda mrefu sana, nikamtazama yule mweusi mweusi na picha nyeupe na sikujua kile nilikuwa nikitazama, sembuse jinsi nilivyopaswa kuipaka rangi. Kujua umuhimu wa ajabu wa kile nilikuwa nikichora, woga ulishinda kwani nilitumia siku nyingi kujaribu mbinu anuwai na kufanya kejeli baada ya kubeza. Mwishowe, nilijipa hotuba kidogo ya pep na nikaenda kwa hiyo.

Kwa miezi michache ijayo, uchoraji wa Duka la Maua la Katie uliendelea na kupitia kupitishwa tukawa wazazi wa Rosie wetu tamu, mwenye furaha aliyezaliwa Agosti 8, mwaka mmoja baadaye baada ya kuambiwa sitaweza kupata watoto wa kibaolojia.

Nilipoendelea kupaka rangi zaidi ya viinitete, hivi majuzi niligawanya sanaa yangu katika biashara mbili ili kiinitete kiwe na nyumba yao wenyewe, na hivyo kutengeneza Embryos Zinazopendeza. Familia ambazo huja kwangu zimekuwa na watoto kupitia IVF au Ukuaji wa uzazi, ambao kwa kawaida huwa na hadithi ndefu za utasa zilizowekwa kwao.

Nipate sijui hizo ulimwengu maalum, lakini najua kungojea, maumivu na matarajio ambayo huja na safari hiyo

Kwa sababu ya hiyo, kila kipande ni fursa ya ajabu na heshima kwangu kuchora. Ninathamini kuwa na uwezo wa kumpa mtu kipande watakachothamini milele watoto wachanga wa miujiza.

Unaweza kuungana na Katie kwenye Facebook na Instagram, @cherishedembryos
Tovuti yake ya biashara ni: Etsy www.etsy.com/shop/KatiesFlowerShop

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni