Babble ya IVF

Chrissy Teigen anazungumza juu ya 'kuja kukubaliana' na kutoweza kubeba mtoto tena

Mfano wa Amerika na mama wa watoto wawili Chrissy Teigen ameambia Magazeti ya watu anakuja "kukubali" na kutoweza kubeba mtoto tena

Mtoto wa miaka 35 mtu Mashuhuri alisema alijiona 'mzima sana' na ilikuwa "ngumu kweli kweli" kwake kuelewa ni kwanini uterasi yake ilikuwa ikifanya kazi dhidi yake lakini hakuiona kama kutofaulu.

Alisema: "Nadhani ni kama nilivyobarikiwa tayari, na pia kuna njia nyingi za kuwa na mtoto siku hizi, iwe ni surrogacy au kuasili. ”

Anatumai kuwa kwa kusimulia hadithi yake na kuwa wazi juu ya safari yake ataweza kusaidia wengine kukubaliana na uzazi wao na kupata matibabu rahisi.

Alisema: "Kwangu mimi, kilicho muhimu ni kuweza kuhakikisha kuwa kila mtu anafikia njia hizo na kuhakikisha kuwa watu wana uwezo wa kutimiza ndoto zao. Ingekuwa tu jambo zuri. Ni ghali sana kufungia mayai yako mwenyewe na kuvuna. IVF sio chaguo kwa watu wengi na inahitaji kuwa. Haipaswi kuwa kazi ya gharama kubwa kwa mwanamke anayejaribu kupata mtoto. ”

Kwa kusikitisha, Chrissy na mumewe John Legend, walipoteza mtoto wao wa tatu, Jack akiwa na wiki 20 tu katika ujauzito wa asili.

Habari hiyo iliwaumiza sana wenzi hao baada ya furaha kubwa kuwa na 'ujauzito wa asili wa ujauzito'.

Chrissy alisema kuwa hawezi kufikiria maisha bila watoto zaidi na ana mpango wa kusaidia watu wengi kadiri awezavyo katika safari yao ya uzazi.

Ili kumfuata Chrissy kwenye Instagram, Bonyeza hapa

Maswali ya Kuzaa - Wazazi Wanaokusudiwa

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni