Babble ya IVF

Dhiki Mbili za kushangaza na Zana za Usaidizi za kutumia katika safari yetu ya kuwa Mama

Jina langu ni Monica Bivas, mimi ni Mindset & Kocha wa kuzaa kwa jumla. Mimi sio mtu maarufu au mshawishi, mimi ni mwanamke wa kawaida, Latina na ninajivunia

Mimi ni shujaa wa IVF na mkongwe na hadithi ya kusimulia na lengo la kuhamasisha wanawake wengine na wanandoa ambao wanajitahidi kupata mimba. Hadithi yangu mwenyewe ilikuwa na heka heka nyingi, na machozi, lakini kwa shukrani ilinipeleka mahali pazuri nilipo sasa na ilinihamasisha sio tu kuwa mkufunzi, bali kuwa mwandishi. Ndio! Niliandika Kitabu Mpangaji wa IVF, na nitazindua kitabu changu cha Kuchorea Ranting Doodles, katikati ya Mei 2021 M-ngu.

Safari yangu ilinisaidia kugundua kuwa wakati wa ugumba, lazima tuunde au tupate kititi cha zana zetu za kuzaa

Moja ya vitu ambavyo zana yangu ya (ndani) ya kuzaa ilikuwa nayo wakati niliunda ilikuwa Vitabu vya Kuchorea na uandishi wa habari. Kwa kweli ilifanya safari yangu iwe rahisi na pia kusaidia ugunduzi wangu kupitia mapambano yangu. Kama ninavyosema kila wakati, maumivu yangu yakawa kusudi langu, na ndio sababu niliamua kuandika nakala hii juu ya faida za Tiba ya Sanaa na uandishi wa habari.

Tiba ya Sanaa na Uandishi wa Habari ni zana za kuwezesha na kusaidia ambazo zinaweza kutumika wakati wowote wa mafadhaiko katika maisha yetu.

Kama Kocha wa Uzazi wa Akili na kutoka kwa mapambano yangu mwenyewe kuelekea kuwa mama, niligundua kuwa chochote kinachohusiana na ubunifu kilisaidia sana wakati wa safari yangu.

TTC inasumbua. Iwe unajaribu kawaida au unapata matibabu ya kuzaa, bila shaka utapata wasiwasi, mafadhaiko na shaka ya kibinafsi.

Kwa hivyo, kutokana na uzoefu wangu mwenyewe na shida nilizokuwa nazo wakati wa safari yangu ya kuzaa (mizunguko 5 ya IVF kuwa sawa zaidi), ninagundua kuwa mojawapo ya zana nyingi ambazo ningeweza kutumia kupunguza msongo wa mawazo na kuweka akili yangu ikiwa na amani na raha kidogo ilikuwa Kuandika na Tiba ya Sanaa.

Tiba ya sanaa inaweza kuwa kitu cha kuunda kurasa za kuchorea, kwa knitting, kwa uchoraji wa mafuta, kwa ufinyanzi au kitu chochote kinachoweza kuamsha ubunifu wa akili zetu. Kwangu, kupenda rangi ilikuwa ni kipenzi changu, na vile vile uandishi wa habari. (Mpangaji wa IVF ana nafasi ya kuandikia na sura ya 2WW ina mandala kwa kila siku ya wakati huu muhimu na wa kufadhaisha).

Zana hizi mbili zinafaa sana kwa misaada ya mafadhaiko

Wao pia ni aina ya kuzingatia na kutafakari. Inaturuhusu kutoka kichwani mwetu kutoka kwa wasiwasi na wasiwasi na kuangalia ndani ya mioyo yetu, angalia ndani ya nafasi hii takatifu ambayo ndio msingi wetu.

Wanatusaidia kutafakari kwa namna fulani uzuri wa ubunifu na kujipanga na intuition yetu na kiini cha kipekee cha msingi, inatupa nafasi ya kuzingatia kuunda na yenyewe kuinua mwili wetu wa mwili, akili zetu, hisia na upande wa kiroho. Ubunifu husaidia kutolewa serotonini, homoni yetu yenye furaha, na nadhani nini? Sisi sote tunafikiria kuwa serotonini iko katika kiwango chake kikubwa katika ubongo wetu, lakini sivyo, 70% ya serotonini yetu hutolewa ndani ya utumbo wetu, kwa hivyo fikiria ni kiasi gani tunaweza kusaidia viungo vyetu vya uzazi (ambavyo viko kwenye tumbo letu ambapo utumbo uko ikiwa tunafurahi, serotonini inaachilia hapo, na kwa hiari nitasema, tumbo letu la ovari na sehemu takatifu ya uzazi pia itafurahi, tayari kupokea na tayari kushika mimba).

Ni njia ya kupendeza na ya kufurahisha kuleta utulivu na urahisi haswa tunapokuwa na wasiwasi na mashaka, ambayo ni kawaida sana wakati wa safari ya kuzaa.

Tiba ya Sanaa & Uandishi unatuweka katika wakati wa sasa. Inatufundisha kufahamu kuwa hatuwezi kudhibiti hali halisi, lakini kile tunachoweza kudhibiti ni njia tunayoitikia.

Jaribu kusimama kwa muda. Unapohisi msongo wa mawazo, toa dakika 15 au 20 kwa mawazo yote unayo, bila kujali ikiwa ni hasi au la. Ikiwa unajisikia unataka kulia, kupiga kelele, kupiga makelele, kutoa hewa, fanya hivyo, njia bora ya kuleta chanya na ubunifu kwa maisha yetu, ni kwa kujua kile tunachohisi wakati tunatembea njia ngumu sana, kwa sababu wakati tunafanya ni, tunatambua kuwa sisi ni dhaifu.

Kwa hivyo, jikumbatie, ujilishe, angalia karibu na wewe, na uamshe mtoto huyo mchanga ambaye bado tunaye ndani na tunaunda !!!

Kama kawaida na upendo na Nuru,

Monica Bivas

Kichwa juu Duka la kuzaa Babble kununua Mpangaji wa IVF na Monica Bivas

 

 

 

 

 

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni