Babble ya IVF

Dk. Miriam Stoppard ametoa wito kwa wanawake wachanga kuelimishwa juu ya uzazi

Zaidi inahitaji kufanywa kuelimisha wanawake wachanga juu ya kupata ujauzito, mmoja wa waandishi wa safu kuu wa ushauri wa Uingereza ameonya

Dr Miriam Stoppard, ambaye ana safu wima ya kawaida ndani Gazeti la Mirror Amesema kuwa anahisi mkazo mwingi unawekwa juu ya kuelimisha wanawake vijana jinsi ya kupata mjamzito.

Alisema kuwa kwa sababu ya wasichana hawa wanaacha shule wakidhani ni sawa kuacha kupata ujauzito hadi miaka 30, ambayo ni kweli wakati uzazi huanza kupungua.

"Wakati upeo wa programu yetu ya elimu ya ngono ni kupungua kwa kiwango cha ujauzito wa vijana kwa kiwango cha chini, tunashindwa vijana kwa sababu habari muhimu hazipo," alisema katika safu yake ya afya na ushauri kila wiki.

Umri wa wanawake kuwa na watoto sasa ni wastani wa 30, ikilinganishwa na 26 mnamo 1976 na hii ni sababu ya wasiwasi.

Kulingana na takwimu, karibu tano ya wanawake hufikia 45 bila kupata mtoto.

Wanaharakati wanatoa wito wa mbinu mviringo zaidi ya elimu ya ngono na tunarudisha shida zao.

Je! Unafikiria nini juu ya elimu ya ngono uliyopokea shuleni? Je! Ulielewa kikamili ni wakati gani mzuri wa kuwa na mtoto na wakati uzazi wako ungeanza kupungua?

Tunataka kuwa na hamu ya kusikia maoni yako juu ya hili. Tafadhali tuma maoni yako kwa barua pepe kwa claire@ivfbabble.com

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

Instagram

Ombi halitumiki. Kitu kilicho na kitambulisho cha '17841405489624075' hakipo, hakiwezi kupakiwa kwa sababu ya kukosa idhini, au hakiungi mkono operesheni hii. Tafadhali soma nyaraka za API ya Grafu kwa https://developers.facebook.com/docs/graph-api