Babble ya IVF

Dr Robert Winston "Waganga wanahitaji kuchukua utasa kwa umakini zaidi"

Dk Robert Winston, mmoja wa maprofesa wanaoongoza wa uzazi na ugonjwa wa uzazi alisema Waganga wanahitaji kuchukua utapeli kwa umakini zaidi

Profesa alikuwa akishiriki katika simu-ya kujaribu kupata mimba na majeshi Phil Schofield na Holly Willoughby na alikuwa akijibu maswali juu ya kujitahidi kupata mtoto.

Watatu waliuliza maswali juu ya uja uzito wa ectopic, mimba na endometriosis, na Dr Winston akiwapa maoni ya mtaalam wake wanawake ambao walitazama msaada.

Wakati wa simu moja kutoka kwa mwenye ugonjwa wa endometriosis Keeley, 28, ambaye alikuwa akijaribu mtoto na mwenzi wake kwa miaka mitano.

Dk Winston alipendekeza apewe laparoscopy ya uchunguzi kabla ya kuwa na mzunguko mwingine.

Alisema: "Kwa maoni yangu watu huenda moja kwa moja kwenye IVF wakati sio lazima na ningesema kwamba unahitaji laparscopy na labda eksirei ya tumbo, hysterosalpingogram kwani zote mbili zitakuwa muhimu kuelewa kinachoendelea si sawa. ”

Alisema alihisi tathmini makini sana ya mwenzi wake manii ilikuwa muhimu pia kwani alikuwa mzee kidogo na sio kwenda kwa IVF kabla ya hii.

Kisha akazungumza na Alex, ambaye alikuwa ameshindwa kupandikiza tena na alikuwa karibu kuanza mzunguko wake wa mwisho wa IVF faragha - pekee ambayo angeweza kumudu.

Alisema: "Jambo la kwanza kuangalia ni shida ya homoni, ikiwa haujapandikizwa na mizunguko iliyoshindwa, au viinitete ambavyo haviwezi kuhamishwa vinaonyesha labda labda inaendelea zaidi na homoni zako.

Ningeshikilia mzunguko mwingine hadi uwe umefanya vipimo kadhaa. Inafaa kufanya hivyo kwanza na sio gharama kubwa. ”

Holly aliuliza kwa nini watu wana IVF nyingi na kisha ghafla hupata ujauzito kwa kawaida.

Dk Winston akajibu kwa dhati kwamba labda hawakuhitaji IVF.

Alisema: "Shida ni kwamba umezuiliwa katika IVF na watendaji wa jumla ambao hawatilii utasa kwa uzito. Wao kamwe wanaonekana kutambua kiwango cha dhiki inayosababisha. Unapopitia IVF na una uhamishaji wa kiinitete, hufikiria kwa wiki mbili kuwa wewe ni mjamzito na kisha wanawake hutokwa na damu na hiyo inatia wasiwasi sana.

"Katika wanawake wazee wanafaa kufanya ngono mara kwa mara kuliko kuwa na IVF. Inafanya kazi na inasikika wazi. ”

Je! Unafikiria nini juu ya maoni ya Dr Winston? Je! Ulihisi kukimbilia kufanya IVF na daktari wako? Wasiliana kupitia kurasa zetu za media ya kijamii, @IVFbabble kwenye Facebook, Instagram na Twitter.

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni