Babble ya IVF

E! mwenyeji Lilliana Vazquez atangaza ujauzito baada ya safari ya miaka sita ya kuzaa

E! mwenyeji Lilliana Vazquez amefunua safari ya miaka sita ya kuzaa imemalizika kwa kuwa mjamzito na mtoto anayetafutwa sana

Mtoto wa miaka ya 40 aliiambia Magazeti ya watu "anafurahi sana na anafurahi" mwishowe kuweza kutimiza ndoto yake ya kuwa familia na mumewe, Patrick McGrath.

Alipogundua alikuwa mjamzito, alisema: "Sidhani kama ni hisia ambazo nimewahi kujisikia hapo awali. Ilikuwa kamili na juu ya furaha ya juu. "

Wanandoa hao walianza safari yao ya kurudi mnamo 2015 na uhamishaji wa intrauterine na matibabu ya IVF.

Lilliana na Patrick walisema katika miaka hiyo walipata maumivu mengi ya moyo na kukatishwa tamaa, kwa hivyo ujauzito umewaletea furaha kubwa, iliyojaa wasiwasi.

Lilliana alisema: “Nina umri wa miaka 40 na nina ujauzito kwa mara ya kwanza, na kwa hivyo nadhani wakati umepata hasara nyingi, inakufanya ugumu na inakufanya uogope.

"Inasikitisha kusema, lakini kwa trimester ya kwanza kila siku, nilikuwa kama 'Je! Hii ndio siku ya mwisho nitakuwa mjamzito?'"

Alisema ilimchukua muda mrefu kutoka kwenye mawazo hayo na akasema ilibidi awe na neno kali na yeye mwenyewe ili kubadilisha mawazo yake.

Lilianna pia aliweka machapisho mawili maalum kutangaza habari hiyo kwa wafuasi wake 91,000 wa Instagram

Alisema: "Kwa miaka sita iliyopita y'all imekuwa sehemu ya hadithi yangu ya kila siku. Umeniona nikipata wakati muhimu, mafanikio ya kazi, mafanikio ya kibinafsi, na vitu vyote vidogo vinavyofanya maisha haya yawe mazuri sana.

“Lakini kuna sehemu ya hadithi yangu haipo. Na mwishowe ni wakati wa kushiriki zaidi ya hayo na wewe.

“Unapopambana na ugumba, siku mbaya huhisi haiwezi kuvumilika. Siku nzuri bado inahisi haina matumaini. Unajiweka sawa kutarajia mabaya kila wakati na kuiweka kwa urahisi, ugumba unaweza kuhisi kama mwizi.

“Inaweza kukunyang'anya uvumilivu, furaha, mahusiano, imani, na ukiruhusu, wakati mwingine hata ukweli. Kila mzunguko ulioshindwa ulinifanya nijiulize mwenyewe - kwani nilikuwa mwanamke-wa kutosha, mzuri, au hata nilijitolea vya kutosha hata kupata mjamzito? Je! Ningewahi kupata raha ya kuwa mama? Je! Tunaweza kuwa na furaha ikiwa maisha tu sisi wawili? Nilitosha?

Kulikuwa na siku ambazo sikuweza kuona kupitia machozi yangu na wakati nilipotangaza kuwa nimemaliza. Siwezi kufanya hivi tena. Ninakataa kujiadhibu tena. Sitachukua risasi nyingine. Unaona, utasa hufanya hivyo kwako. Inakusukuma mpaka ukingoni na wakati tu unafikiria kuwa hauwezi kujishusha na hasara zaidi, unaamka siku inayofuata na kugundua kuwa wewe ni shujaa zaidi ya mwanamke na unapata imani na ujasiri muhimu kujaribu tena .

"Mchakato huu ni wa kibinafsi sana na ni tofauti kwa kila mtu na mwishowe niko mahali ambapo ninahisi nguvu na ujasiri wa kutosha kushiriki zaidi ya safari yangu kwa matumaini ya kurekebisha hadithi zingine zinazohusu utasa na afya ya uzazi."

Wanandoa wameamua kusubiri hadi kuzaliwa kwa mtoto ili kujua ngono na ni wakati wa majira ya joto.

Tunamtakia Lilliana upendo wetu wote

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni