Babble ya IVF

Ed Sheeran anajadili binti 'muujiza' baada ya wasiwasi wa uzazi

Mwanamuziki wa Pop Ed Sheeran amesema yeye na mkewe Cherry walikuwa wamebakisha siku chache tu waanze matibabu ya uzazi kabla ya kushika mimba ya binti yao.

Ed, mwenye umri wa miaka 30, alikuwa akizungumza na kipindi cha redio cha Marekani, The Breakfast Club, kuhusu jinsi wenzi hao walivyofunga safari ya mara moja katika maisha ya Antarctica na walipaswa kuanza vipimo watakaporejea.

Alisema: "Tulijaribu kwa muda kuwa na mtoto, na tulianza kwenda kwa madaktari na kujua ni nini."

Wawili hao waliendelea na safari mwaka wa 2019 na kugundua habari hizo nzuri waliporudi.

Mwimbaji wa Thinking Out Loud alisema: "Nilifikiri ilikuwa muujiza, kwa hiyo ndiyo sababu nilikuwa kama, tunapaswa kuwa na hii kwa jina."

Pia alijadili marafiki zake wangapi walikuwa wamepitia au walikuwa wakipitia IVF.

Alisema: "Mengi ni ya kiakili. Ni kuhusu kupumzika.

"Marafiki zangu wengi wamekuwa wakijaribu vitu tofauti kama IVF au kuhakikisha kuwa unafanya ngono kwa wakati unaofaa kwa siku inayofaa, kisha wanaenda kwenye harusi na kufurahiya, kupumzika na kupata ujauzito."

Aliongeza kuwa kupata watoto 'si jambo la kupewa' na akasema ni 'baraka' iliyoje kwake na Cherry mwenye umri wa miaka 29.

Lyra sasa ana zaidi ya mwaka mmoja na wanandoa wanatarajia kuwa na familia kubwa.

Je, ulikuwa unakaribia kuanza matibabu ya uwezo wa kushika mimba kisha ukagundua ulikuwa mjamzito? Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe mystory@ivfbabble.com.

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.