Babble ya IVF

Emma Bunton anauliza ikiwa 45 ni mzee sana kuwa mama?

Spice ya mtoto Emma Bunton amefunua angependa mtoto mwingine - lakini anaogopa kuwa anaweza kuchelewa sana

Mwanamke huyo mwenye umri wa miaka 45 aliliambia jarida la Daily Mail la You kwamba ameingia katika hatua ya maisha na sasa anashindana na wakati wa kupata mtoto wa tatu na mwimbaji wa zamani wa kijana, Jade Jones.

Mwimbaji wa Wannabe tayari ana watoto wawili, Beau, 13, na Tate mwenye umri wa miaka kumi, alisema alianza kuogopa wakati alipogundua alikuwa ameanza hatua ya kabla ya kumaliza kumalizika.

Alisema katika mahojiano: "Nilianza kuhisi kutokuwa na usawa na wasiwasi.

"Mwanzoni niliuelezea ugonjwa huo. Lakini basi wasiwasi ukawa wa kawaida zaidi hadi ikawa kila siku.

“Kuna jambo halikuwa sawa. Niliangalia dalili na kuona nilikuwa na chache. ”

Emma, ​​ambaye amekuwa na mwimbaji wa Uharibifu, Jade kwa miaka 17, alisema sio muda mrefu uliopita kwamba wenzi hao waliamua kupenda kupata mtoto mwingine.

Alikuwa amegundulika kuwa na endometriosis katika miaka yake ya mapema ya 20 na licha ya hii, akiwa na ujauzito wa furaha chini ya mkanda wake, hakuwa na wasiwasi kupita kiasi juu ya umri wake lakini alijua kuwa wakati haukuwa upande wake.

Lakini basi janga hilo liligonga na ghafla akahisi kujiamini.

Alisema: "Ilinifanya nirudi nyuma na kuweka mawazo ya watoto wachanga."

Emma, ​​ambaye pia anawasilisha kipindi cha redio kwenye Heart FM, alisema alitumia miezi michache ijayo kuhakikisha familia yake iko salama wakati wa kipindi cha kufungwa.

Alisema: “Nilikuwa na hisia nyingi mchanganyiko. Kuhakikisha watoto wangu na Mama walikuwa salama ilikuwa shida sana lakini pia ni nyakati za kukumbukwa na kupendwa sana za familia katika maisha yangu. ”

Mawazo ya Emma yakaanza kutangatanga kurudi kuwa na mtoto wa tatu, lakini alianza kuwa na dalili za ugonjwa.

Alitetemeka na utambuzi kwamba hataweza kupata mtoto mwingine lakini akasema licha ya kulia macho yake anashughulika nayo.

"Mimi ni mchanga kabisa kuwa mtu wa kawaida. Nina kiwango cha chini cha HRT kusawazisha homoni zangu na kwa sababu mama alikuwa na wakati mgumu na kumaliza. Sitaki kupitia yale aliyoyafanya. ”

Je! Emma ni mzee sana kupata mtoto mwingine? Je! Ni wakati gani mzuri wa kuacha kujaribu? Tungependa kusikia maoni yako. Tutumie barua pepe kwa mystory@ivfbabble.com.

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

Instagram

Ombi halitumiki. Kitu kilicho na kitambulisho cha '17841405489624075' hakipo, hakiwezi kupakiwa kwa sababu ya kukosa idhini, au hakiungi mkono operesheni hii. Tafadhali soma nyaraka za API ya Grafu kwa https://developers.facebook.com/docs/graph-api