Babble ya IVF

Mfanyabiashara Mashoga, 66, anatafuta mtu ambaye ni mjamzito nchini Uingereza

Mfanyabiashara shoga na mwenzi wake wanatafuta mtu wa kuwa wazazi

Mzee huyo mwenye umri wa miaka 66 na mpenzi wake mwenye umri wa miaka 40, ambao walishiriki katika mahojiano na Mail on Sunday, walijitetea dhidi ya ukosoaji kuhusu kuzaa mtoto wakati wa uhai wake.

Alisema: “Watu wataniita mbinafsi, lakini nina mpenzi mdogo ambaye atamlea mtoto. Pia ni nini unaweza kumpa mtoto. Nina usalama wa kifedha sasa na ninaweza kutoa hekima. Bado ninaweza kupanda ngazi mbili kwa wakati mmoja.”

Mwanamume huyo, ambaye aliomba kutotajwa jina, alisema mwenzi wake alikuwa amependekeza ujasusi wakati wa kufungwa mwaka jana, na waliamua kuwa ni vyema kupitishwa.

Alisema: “Ninafanya hivi kwa ajili yake, kwa ajili ya upendo. Niliuliza wakati alinipendekeza hii kwa mara ya kwanza ikiwa alikuwa na uhakika.

"Nina wapwa wengi, kwa hivyo haileti tofauti kwangu, lakini nilitaka kufanya hivyo kwa ajili yake. Mwenzangu ana umri wa miaka 40. Anataka kuunganishwa kibayolojia na mtoto na hilo naweza kuelewa.”

Alisema anafahamu umri wake unaweza kuwa ‘wasiwasi’ kutokana na ukweli kwamba atakuwa anakaribia miaka 70 mtoto atakapokwenda sekondari.

Alisema: “Nina wasiwasi kuhusu aibu ya mtoto kwenye lango la shule na watoto wakiuliza, ‘Je, huyo ni mjukuu wako? Watoto wanaweza kuwa wakatili na sitaki jambo hilo limuathiri mtoto.”

Ulikuwa na umri gani ulipopata mtoto wako wa kwanza? Katika 40s yako, 50s, au 60s? Au unafikiri kuna haja ya kuwa na hatua ya kisheria ya kukata mtoto kupitia surrogate? Tungependa kusikia mawazo au hadithi yako, barua pepe mystory@ivfbabble.com. 

Jifunze zaidi kuhusu surrogacy hapa:

Kujihusisha

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni