Babble ya IVF

Ikiwa nitavaa mdomo wa asili, asili, hakika nitapata mjamzito!

"Namaanisha ikiwa nitavaa lipstick ya kikaboni, safi, ya asili… hakika nitapata mjamzito sasa!"

Nadhani kwa kiwango fulani cha msingi, hii ndio labda nadhani wakati mwingine. Kwa kweli ni ya kuchekesha, lakini haizuii kuvuka akili yangu.

Kama ya kushangaza kama taarifa hii inaweza kuonekana, kile "safari" hii ya ujinga imeniongoza ni uelewa mkubwa wa kile ninachoweka na juu ya mwili wangu, na kwa hilo ninashukuru sana.

Uwezo wa kuzaa kwa wengine ni juu ya lishe na lishe na mboga hizo zote za msalaba

Mimi pia nimeshuka kila shimo la sungura lishe kujaribu na "kufanya kazi hii", na hakuna mtu anayeweza kusema sio nzuri kwako (kwa mtu yeyote kwa jambo hilo, hata wale ambao hawapitii masuala ya uzazi!)… LAKINI jambo hilo kando na kupika nimefurahi ni kuondoa ngozi yangu ya ngozi, make up, na nyumbani!

Niniamini, sijafanya hii milele, lakini mara tu nilipoanza, niliona kuwa ngumu kurudi nyuma

Kwa maana, pamoja na hayo kulikuja mabadiliko ya fahamu, kijamii, mazingira na kiuchumi. Najua sawa ?! Nimebadilisha kabisa njia yangu. Usinikosee mimi huteleza kila wakati, na hiyo ni sawa. Niko mbali kutoka kuwa Zero Waste, lakini nadhani chochote unachoweza kufanya lazima kiwe mzuri, sio kwako tu, bali kwa sayari yetu hii ya zamani.

Kwa hivyo, kwa nini nilibadilisha kuunda kikaboni, kimaadili, safi?

Kweli, NINAPENDA LIPSTICK, (kama wengi wenu unaweza kujua!) Na ninaivaa kila siku, na hapo ndipo ilianzia, kwangu. Nilidhani tu ikiwa nitafanya mabadiliko haya madogo, na kitu ambacho nakula kimsingi, basi hiyo lazima iwe nzuri, na imejaa theluji kutoka hapo! Niligundua pia (namaanisha nilijua hii, nilifanya vizuri sana katika biolojia shuleni), lakini ngozi ni chombo chetu kikubwa zaidi cha kuishi, na ni dhahiri sana ya kuvutia, kwa hivyo kile tunachoweka juu yake ni muhimu!

Kuna mambo machache ambayo tunaweza kufurahiya siku hizi bila hadithi ya kutisha au hatia inayohusishwa,

Unaweza kupiga simu yako juu ya hiyo, na ninaogopa kutengeneza ni moja wapo ya vitu ambavyo vina nasties ambazo hatujali, kwa sababu hatuwezi kula au kunywa (au ndivyo tunafikiria!).

Kutoka kwa Phalates (kemikali zinazotumiwa kutengeneza plastiki inayobadilika, inayotumiwa kwa manukato, kucha ya msumari, lipstick, bidhaa za kusafisha) hadi BPA (Bisphenol A, inayopatikana kwenye chakula chetu cha kupendeza na chakula cha mabati) na kwa kweli Parabens (vihifadhi ambavyo viko kila mahali!), Huko ni viungo vingi "visivyo vya urafiki" ambavyo wengi wetu hatujui vinaweza kuathiri miili yetu.

Ya kupendeza Melanie Brown, huwaita hawa "BENDERS JINSIA"

Kama kimsingi wao ni wasumbufu wa estrogeni. Ndio ni kiasi kidogo tu, lakini wakati mambo yapo katika "usawa" ningependa wapewe kibali kwa niaba yangu.

Sijisikii vizuri tu kwa sababu najua ninachoweka / kwenye mwili wangu, lakini kwa sababu wakati ninachagua chapa ambazo zinawajibika, kwa asili pia ni maadili na endelevu! Bidhaa nyingi huja kwenye chupa za glasi au vifaa vya kuchakata, kuweka BPA hiyo mbaya, na bidhaa ambazo hazina maji hazihitaji vihifadhi, au vihifadhi mbadala "salama" hutumiwa.

Nadhani kitu cha kujua ni lebo za kupotosha, au angalau "vichwa vya habari", kwa sababu tu inasema ni ASILI au ASILI haimaanishi kuwa ni.

Nunua kutoka kwa boutique na maduka ambayo hayana bidhaa na viungo ambavyo vina mashaka, nadhani hii ni hatua ya kwanza. Maduka kama Chakula Chote na Sayari ya Kikaboni, na wauzaji wengi mkondoni wanapenda UpendoLula na PINDA wamekufanyia utafiti!

Programu mpya ambayo nimegundua iliyoitwa hivi karibuni NGOZI NINJA , ambayo ni kama Vivino kwa uzuri, inaweza kusaidia hapa au Programu ya ThinkDirty.

Lakini sikiliza usijipige, najifunza kila siku

Ufunguo ni kujaribu kupunguza viungo vyenye mashaka katika uchaguzi wako wa mtindo wa maisha, kutoka kwa bidhaa zako za kusafisha hadi utunzaji wako wa urembo.

Ukweli sio sinthetiki zote ni mbaya na sio bidhaa zote za asili au za kikaboni zilizo na idadi kubwa ya viungo vilivyothibitishwa, kwa hivyo naamini ni juu ya kuchukua udhibiti wa kile unachoweza, wakati unaweza na kile unataka kuwa hivyo.

Kwa urembo, anza na utunzaji wa ngozi na utunzaji wa mwili kwanza (sikufanya hivyo, lakini unapaswa ikiwa ukianzia mwanzoni) kisha nenda kwenye vipodozi ambapo Midomo inapaswa kuja kwanza… BILA shaka!

Lakini niamini, ikiwa bado umevaa lippy yako ya MAC unayopenda haitakuwa sababu ya kuamua katika matokeo yako

(nb. ** SIYO DAKTARI).

Kuna maeneo mengi mazuri ya kupata habari zaidi, lakini zingine ziko hapa chini:

MREMBO

INAVYOONEKANA

UNTAINTEDMAG

Keeley x

Aka @_kujaributobeamum_

Weka juu yetu duka la uzazi ambapo unaweza kupata Bidhaa safi za Babies na ununue chapa yetu ya bure kabisa ya paraben DrPawPaw

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni