Babble ya IVF

Jennifer Aniston 'Hakuna mtu anayejua nini nimepitia linapokuja suala la watoto'

Mmoja wa waigizaji maarufu ulimwenguni, Jennifer Aniston, amezungumza juu ya kukosa watoto - na yuko sawa nayo

Mzee huyo wa miaka 49 alitoa mahojiano yake ya kwanza tangu alipojitenga na mume wa pili, Justin Theroux kwa Jarida la Instyle ambamo alizungumza juu ya watu kuwa na maoni juu ya maisha yake na kutokuwa na mtoto.

The Marafiki Nyota alisema kulikuwa na shinikizo kubwa kwa wanawake kupata watoto na ikiwa hawata - kwa sababu yoyote - wanachukuliwa kuwa 'bidhaa zilizoharibiwa'.

Aliongea pia juu ya mwili kutetemeka na uvumi usio na mwisho juu ya kuweka kazi yake juu ya kuwa na familia na mume wa kwanza, Brad Pitt na kwamba ndio sababu waligawanyika

“Ni wazimu sana. Dhana potofu ni "Jen hawezi kuweka mwanamume" na "Jen anakataa kupata mtoto kwa sababu ana ubinafsi na amejitolea kwa kazi yake". Au "kwamba nina huzuni na kuvunjika moyo," alisema.

“Kwanza, kwa heshima zote, sijavunjika moyo. Na pili, hayo ni mawazo ya kizembe.

“Hakuna anayejua kinachoendelea nyuma ya milango iliyofungwa. Hakuna anayezingatia jinsi hiyo inaweza kuwa nyeti kwa mwenzangu na mimi.

"Hawajui nimepitia nini kiafya au kihemko."

Aliendelea kusema kuwa alihisi labda angewekwa duniani kufanya mambo mengine kuliko 'kuzaa'.

Jennifer ni kama maelfu ya wanawake kote ulimwenguni ambao hawana watoto, sio chaguo, lakini zaidi kwa hali, ambao wanahukumiwa mara kwa mara. Hakuna mtu anajua nini alipitia au alichokiona.

Hapa katika Babble ya IVF tunampongeza mtu yeyote aliye tayari kusema nje juu ya ubaguzi wanaowakabili na haswa mashuhuri ambao wana sauti katika jamii na husaidia kuvunja mwiko wa uzazi. Kutokuwa na mtoto bila hiari ni sehemu kubwa ya jamii ya #ttc.

IVF ni umri wa miaka 40 na ingawa kumekuwa na nyongeza na maendeleo mengi katika ulimwengu wa uzazi, tunapaswa kukumbuka kuwa kiwango cha mafanikio bado ni asilimia 29 tu, na kuacha asilimia 70 ya wanandoa bila watoto kwa hiari.

Ikiwa hauna mtoto bila hiari na unahisi unahitaji msaada na kuongea na wanawake ambao wako katika hali kama hiyo kuna mashirika kadhaa ambayo yanaweza kusaidia. Ya kwanza ni Jumuiya ya Dovecote, ambayo inaendeshwa na Kelly de Silva na pia ipo Wanawake wa lango, iliyowekwa na Siku ya Jodie.

Je! Huna mtoto sio kwa hiari na unakubaliana na maoni ya Jennifer? Wasiliana, tuma barua pepe kwa siri@ivfbabble.com

Ongeza maoni

Jarida

JAMII YA TTC

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.