Babble ya IVF

Kila siku ninaona mwangaza mkali wa roho ya upendo wangu wa kweli machoni pake unazidi kupunguka na kupunguka

Hii ni hadithi yetu, na Howard-James Rigbye

Nilikutana na mapenzi makubwa ya maisha yangu Deborah zaidi ya miaka 3 iliyopita, na nilijua mara moja alikuwa mwanamke ambaye nilikuwa nikingojea maisha yangu yote

Uhusiano wetu ulikua haraka na tulikuwa vichwa juu ya upendo mara moja. Kama tulivyozungumza kila siku juu ya ndoto zetu, tamaa na hadithi za maisha hadi sasa.

Alinifunulia ndoto yake kubwa ilikuwa kuwa na watoto 2 kila wakati

Mwanawe, (sasa mtoto wangu wa kambo) tulipokutana, alikuwa na umri wa miaka 15, na alikuwa mwenye heshima na heshima kila wakati. Mama yake aliniambia ilikuwa ni wao tu kwa muda mrefu, na alikuwa akimkinga sana. Alishtuka sana kwani tuligonga mara moja, kwa sababu ya masilahi yetu sawa katika vitu vyote vya uchezaji na kompyuta.

Baba yake mzazi hajawahi kutokea kwenye eneo hilo tangu alikuwa na umri wa miaka 5. Hakuwa baba bora au washirika, kwa sababu ya maswala ya kunywa na dawa za kulevya na kila wakati alikuwa ndani na nje ya gereza. Alikuwa pia mnyanyasaji sana katika uhusiano wao kwa maneno na kimwili.

Ndani ya miezi 12 ya kwanza ya uhusiano wetu nilifurahi kumpa mwenzi wangu roho ndoto yake kubwa kwa mtoto mwingine, na unaweza kufikiria jinsi sisi wote tulivyofurahi kujua alikuwa mjamzito.

Kwa kusikitisha hata hivyo, mambo sio kwenda kupanga kila wakati

Alianza na kuvuja damu mara kwa mara kisha maumivu makali sana ya tumbo. Tulikuwa na wasiwasi sana, kwa hivyo nikampeleka kwa idara ya uzazi. Muda mfupi baadaye tulijifunza kuwa ujauzito ulikuwa ni ujauzito mzuri wa eptopic, na ulihitaji upasuaji wa haraka.

Upasuaji huo hata hivyo haukuondoa tu ujauzito wa eptopic bali mrija wa fallopian, na ilimuacha ahisi dhaifu sana hivi kwamba nililazimika kuchukua likizo ya wiki 5 kutoka kazini na noti ya wagonjwa. Hii ilikuwa kumsaidia sio tu kihemko, bali pia kwa mwili. Isipokuwa nitamuunga mkono kuzunguka angekuwa amelala kitandani wakati wote. Karibu na mwisho wa wiki 5, mwajiri wangu wakati huo, wakati nilikuwa nasafiri kurudi kazini, aliwasiliana nami na kuniambia wananiacha niende, na kutorudi.

Kufuatia haya tuliendelea kujaribu lakini ujauzito wetu wa pili ulikuwa wa eptopic tena lakini haukufaulu. Wakati huu hata hivyo waliweza kuacha mrija uliobaki wa fallopian ndani.

Wakati wote tulikuwa tumepitia akiba yetu nyingi. Kwa bahati nzuri ingawa, nilipata kazi nyingine karibu miezi 4 baada ya kuachiliwa.

Baada ya kipindi cha kutulia katika kazi yangu mpya tuliamua kujaribu tena - kuchukua vitamini na virutubisho vya madini vilivyoshauriwa na daktari wetu, kwa matumaini kwamba kila kitu kitafanikiwa.

Mara tu tunapopata faida, tulipenda sana kuwa tulikuwa wajawazito, ambayo ilitufanya tuhisi juu ya mwezi

Lakini, ndani ya wiki kadhaa uchunguzi wa damu na maumivu ulianza tena. Halafu serikali ilitangaza kuanza kwa kufuli kwa sababu ya janga hilo.

Kwa hivyo mwenzangu alilazimika kuhudhuria idara ya uzazi peke yake, na akasikia habari mbaya kwa mara ya tatu. Mimba hiyo ilikuwa eptopic inayofaa, na ilihitaji upasuaji zaidi. Kwa bahati mbaya hawakuweza kuondoa hii ya tatu bila kutoa kafara bomba lake la pili la fallopian.

Kuzungumza na madaktari wetu, imeamuliwa kuwa chaguo letu pekee sasa ni IVF

Lakini, hapa tunagonga barabara nyingine kwa sababu mwajiri wangu amelazimishwa kuingia kwenye utawala kwa sababu ya janga hilo, na siko tena kazini.

Ingawa ninafanya kazi sasa na nimekuwa tangu Februari, na mapato moja tu na hakuna akiba hatutaweza kupata kiwango kinachohitajika kuanza matibabu. Sio bila msaada na sio kabla ya kutimiza miaka 38 mnamo Januari, baada ya hapo kliniki imeshauri hawawezi kutuzingatia.

Kila siku naona mwangaza mkali wa roho ya upendo wangu wa kweli machoni pake unazidi kupunguka na kufifia

Nataka tu kumpa kila kitu ambacho amewahi kutaka kabla ya kuchelewa.

Asante kwa kufikia na ninakushukuru kwa msaada wowote unaoweza kutupatia.

Kuadhimisha wema

Howard-James Rigbye

Ikiwa ungependa kumfikia Howard, tuachie laini kwenye info@ivfbabble.com

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

Jarida

JAMII YA TTC

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.