Babble ya IVF

Klabu ya Mpira wa Miguu ya Hungerford huvaa bati yetu ya mananasi kwenye kit kuonyesha kuunga mkono kampeni #ivfstronger kabisa

Kusema ukweli, ingawa nimezungukwa na watu wengi wanaopenda mpira wa miguu na mapenzi ya aina hiyo kwa timu zao, sijawahi kamwe kuingia kwenye mpira wa miguu mimi mwenyewe. Labda kwa sababu baba yangu hakuwahi kuwa hivyo, kwa hivyo sijawahi kuwa na timu ambayo nilitaka kuunga mkono (mbali na England kwenye Kombe la Dunia bila shaka!) Walakini, kila kitu kilibadilika miezi michache iliyopita wakati nilipata barua pepe kutoka kwa kile lazima kuwa mmoja wa wanaume wapenzi sana ambao nimewahi kuzungumza nao, nikiuliza ikiwa angeweza kusaidia kuunga mkono kampeni yetu #iivfstrongertogether.

Mtu mzuri ni Ian Hering, mchezaji na meneja wa Klabu ya Soka ya Hungerford Town. Barua pepe hiyo ilijumuisha picha yake mwenyewe kwenye mahojiano ya mechi ya posta, kwenye kitanda chake cha mpira wa miguu, amevaa pini yetu ya mananasi! Sikuamini !! Kwa kweli nilituma Ian barua pepe moja kwa moja na mafuta kidogo NDIYO !!

Kama utagundua hapo chini, Ian na mke wake mrembo Natalie wamekuwa wakipanda mawe ya rollercoaster ya matibabu ya uzazi na wanangojea kuanza matibabu tena baadaye mwaka

Kwa sasa, kwa msaada wa ajabu wa Hungerford Town FC wanafanya kila wawezalo kusaidia kuvunja ukimya wa utasa, kwa kuongea waziwazi juu ya uzoefu wao na kuwaongoza watu kuelekea msaada na msaada unaohitajika wakati TTC.

Utasa unaweza kuwa mahali pa giza na upweke, lakini wengi wetu tunayo au tunakabiliwa nayo peke yetu

Kwa kusaidia kukuza kampeni kupitia kilabu cha mpira wa miguu na kuwaambia watu kwamba kuna msaada huko kwao, Ian, Natalie na Hungerford Town FC watakuwa wanatoa faraja kwa wengi.

Tunafurahi sana kufanya kazi pamoja na Ian na timu yake ya mpira wa miguu na tutakujulisha juu ya hafla ambazo tutafanya nao, lakini kwa wakati huu, bila kujali ni timu gani unayounga mkono, je! timu !!! Nenda Hungerford !!

Tulizungumza na Ian na kumuuliza atuambie juu ya njia anavyosaidia kukuza uhamasishaji kwa #ivfstrongertoonsecampaign yetu kwa msaada wa kilabu chake cha mpira.

Kwanza, kwanza, unaweza kutuambia kidogo juu ya kilabu chako cha mpira?

Hungerford Town FC ni vilabu vya mpira wa miguu huko Hungerford, Berkshire. HTFC hivi sasa wanacheza msimu wao wa 3 kwenye Vanarama National South, tier ya 6 ya Soka la Kiingereza. Ardhi yao ya nyumbani ni Njia ya Bulpit.

Baada ya spelling mbili tofauti kama mchezaji, hii ni ya pili, niko katika msimu wangu 1 kamili kama meneja wa 1 wa timu baada ya kuchukua jukumu moja mwishoni mwa msimu wa 2017/18. Tuko katika kipindi kidogo cha mpito kwenye kilabu na mwenyekiti wetu wa zamani akitoka kando msimu uliopita.
Kwa sasa tuna wachezaji 7 waliosainiwa na ninafanya kazi kila wakati kuleta wachezaji zaidi kwenye kilabu. 3 ya 7 wamehitimu kutoka kwa chuo chetu ambacho kwa kilabu kidogo kama yetu ni kitu cha mafanikio. Tuna wachezaji wawili wakubwa, James Rusby & Richie Whittingham, ambao wamejiamini sana mimi na kilabu kukaa nasi wakati itakuwa rahisi sana kwao kupata kilabu kingine.

Je! Ulisikiaje kuhusu IVF Babble?

Kimsingi kupitia media za kijamii. Mtu aliweka picha ya beji yao ya bandia ya mananasi ambayo ilifika baada ya kuwa nje ya hisa. Niliona kauli mbiu na kumuonyesha Natalie ambaye wakati huo kupitia nguvu ya google alipata Babble ya IVF.

Je! Unaweza kutuambia kuhusu safari yako mwenyewe ya uzazi?

Natalie tumekuwa pamoja miaka 7 na tukaoana mnamo Juni 2015. Muda mfupi baada ya hii tuliamua kuwa tunataka kujaribu familia. Haikuwa kamwe kitu ambacho tulidhani kitapewa, lakini tulitumai kuwa tutaweza kupata mtoto wetu mwenyewe. Kwa bahati mbaya baada ya mwaka wa kujaribu na hakuna ujauzito Natalie alimtembelea daktari wake kwa vipimo vya damu nk na ilibidi nipe sampuli ya manii hospitalini kujaribu kujua ni nini kilikuwa kikiendelea. Kutoka kwa hili tuliambiwa kuwa Natalie hakuonekana kutolea nje mara kwa mara, lakini hakuna maelezo halisi ya kwanini.

Kwa hivyo tulirejelewa kwa Oxford Fertility muda mfupi baadaye kwa majaribio zaidi na Natalie akaanza kutumia Clomid. Tuliambiwa kwamba hii inafanya kazi kwa wanandoa wengi na kwamba kutokana na umri wetu (Natalie wakati huo alikuwa 28 na mimi nilikuwa 32) tulikuwa na nafasi nzuri ya kupata mimba, lakini miezi 8 baadaye na bado hakuna mimba, Clomid haikutuletea mafanikio tuliyotarajia. Kufuatia hili tuliambiwa kuwa IVF itakuwa chaguo letu bora na kwa sasa Swindon CCG inatoa mzunguko mmoja mpya na mizunguko miwili iliyogandishwa. Tuliamua kwamba tulitaka tu kuendelea nayo haraka iwezekanavyo na tukaanza mzunguko wetu mpya wa kwanza mnamo Januari 2018. Hata theluji haikutuzuia kufika kwenye miadi yetu ya kukusanya mayai huko Oxford!  

Kwa bahati nzuri tulihamishwa kiinitete kimoja mnamo Machi na viinitete viwili vya kutosha kufungia, hata hivyo kwa bahati mbaya mzunguko wetu wa kwanza ulimalizika na mtihani hasi. Sidhani kama maneno yoyote yanaweza kuelezea jinsi kupitia mzunguko huo wa kwanza ulivyojisikia kwetu, inahisi hivyo kwa sasa. Wanasema kuwa wakati ni mponyaji, lakini lazima kupitia kile tulichofanya na kisha tusipate matokeo ambayo sisi wote tulitarajia kwa uangalifu hayajapona kwa wakati kabisa. Sote bado tunakubaliana na kile kilichotokea na hakika imejisikia kama tunahuzunika. Tunatarajia kujaribu mzunguko uliohifadhiwa baadaye mwaka na ni nani anayejua kinachoweza kutokea, lakini sasa hivi tunajaribu tu kuzingatia hapa na sasa na kuwa huko kusaidia.

Je! Unajua mtu mwingine yeyote ambaye alikuwa amepitia IVF kabla yako ambayo unaweza kujivinjari?

Kabla ya safari yetu hatukujua mtu yeyote ambaye alikuwa amepitia, amefanikiwa au la, au alikuwa kwenye safari ya IVF

Ulizungumza na marafiki / timu yako ya mpira wa miguu kuhusu IVF yako?

Tangu kuwa kwenye safari yetu nimegundua zaidi ninazungumza na watu kutoka matembezi anuwai ya maisha zaidi ambayo nimegundua kuwa ni ya kawaida sana kuliko vile ningewahi kufikiria.

Kurudi wakati huu mwaka jana nilimweleza meneja wangu wa zamani, Bobby Wilkinson, ambaye kwa mkopo wake aliniunga mkono kwa njia yoyote ile, kwa muda wa mbali, nafasi kidogo nk. Ni wakati huo tu nilipogundua, kupitia kuzungumza, Kocha wetu wa mabao alikuwa na IVF isiyofanikiwa na kocha wetu wa mazoezi ya mwili alikuwa akipitia safari yake mwenyewe ya IVF.

Haraka mbele miezi 12, nimemwambia mtu yeyote na kila mtu wa marafiki wangu (kwa wakati unaofaa) na mwisho wetu wa jioni uwasilishaji wa msimu nilitangaza ushirikiano wetu ujao katika kuweka mananasi kwenye mashati yetu kwa msimu ujao, maana yake na yetu safari.

Hata sasa ingawa, isipokuwa "unajua", haujui.

Wanaume mara nyingi huwa hawatengwi linapokuja suala la msaada wa kihemko, labda kwa sababu kwa mwili mwanamke anapaswa kupita sana.

Wanaume mara nyingi hawazungumzi wazi juu ya shida zao za kuzaa, badala yake wakizingatia ustawi wa wake zao au marafiki wa kike. Kwa kuunga mkono IVF Babble na kusaidia kuongeza ufahamu, kwa kweli unatoa msaada wa kushangaza zaidi kwa wavulana, na pia wasichana. Unasema ni sawa kuzungumza. Hauko peke yako.' Unasaidia kuvunja ukimya wakati unaongoza watu kuelekea msaada wanaohitaji.

Je! Unaweza kutuambia jinsi wewe kama kilabu cha mpira wa miguu unatarajia kuongeza ufahamu huu kando yetu?

Mimi binafsi kwa msaada wa HTFC tunatumai kuongeza uhamasishaji wa IVF sio tu kupitia njia zetu za media za kijamii, lakini kwa kuweka nembo ya mananasi iliyochapishwa kwenye mashati yetu ya mechi. Mtoaji wetu wa kit, Macron, ana nembo hiyo na tunangojea tu udhibitisho wa mdhamini wetu wa shati kuu ili mashati yetu yaweze kuchapishwa. Itatokea 100%. Mashati ya replica pia yatapatikana.

Natarajia uthibitisho kutoka kwa Ligi kuwa na nembo ya IVF Babble kwenye matambara yetu yote ya joto, hii pia itakuwa kwenye mavazi ya meneja / mkurugenzi ambayo inaweza kuunda mfiduo mwingi.

Tutakuwa na viungo vya IVF Babble kwenye wavuti yetu na kuweka utangazaji wa matangazo mawili upande wa lami.

Wakati orodha yetu ya uchapishaji ikitolewa (katika wiki mbili) tutapanga mchezo maalum wa nyumbani kushughulikia chakula cha mchana cha #TTC / kiamsha kinywa kwenye kilabu kabla ya mchezo (ikiwezekana). Wazo la mchezo maalum kuwa Nadhani tunaweza kufikia hadhira pana ambayo labda haingekuwa na uwezo wa kuhudhuria mkutano wa #TTCl kama Torquay au Truro. Halafu baada ya mchezo labda uwe na mpira wa jioni.

Je! Unayo michezo / hafla yoyote inayokuja ambayo ungependa kila mtu ajue?

Tunayo mechi yetu kuu ya msimu wa mapema ambayo ni dhidi ya Oxford United nyumbani kwetu Jumatano Julai 18.

Pia tunayo siku ya gofu ambayo tunajaribu kupata pesa kwa Klabu hiyo Alhamisi 19 Julai. Ikiwa kuna mtu anavutiwa wanahitaji kuwasiliana nami.

Je! Utakuwa ukiangalia kila mechi ya England? (Utakuwa ukiangalia wapi? Je! Utakuwa ukiangalia na nani? Je! Ni vitafunio / vinywaji vipi unasisitiza kila wakati kuwa na wakati unapoangalia mchezo?!)

Nitakosa mchezo mkubwa leo kwani ni kikao chetu cha kwanza cha mazoezi ya msimu mpya na vile vile ningependa kutazama, na vijana wangeweza pia, maandalizi yetu wenyewe yataendelea. Tutatumai mwisho wa bar kwenye kilabu cha mpira wa miguu. Halafu, eneo lisilojulikana, kilabu cha mpira wa miguu kiko wazi kwa michezo yote ya England na ni nani anayejua, kwa matumaini tutakuwa tukitazama fainali hapo!

Ian Hering, Hungerford Town FC. . . tunakupenda kwa dhamira yako na msaada mzuri wa #ivfstrongertogether na kwa kuwa na roho isiyoweza kudhibitika. . . Hungerford Town FC, timu nzuri sana iliyoitwa kwa usahihi 'The Crusaders' kwa sababu nyingi.

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni