Babble ya IVF

Kourtney Kardashain, ninaelewa jinsi unavyohisi

Na shujaa wa TTC Donna.

Nawapenda Wana Kardashian. Ninapenda kujua wanafanya nini, wanasema nini, wamevaa nini. Ndiyo maana jana usiku nilikaa chini kwa furaha na kutazama kipindi kipya cha Kardashian kwenye Disney Chanel.

Nilimimina glasi kubwa ya divai (ninajiruhusu glasi moja ya "ubora" wa divai kwa wiki), nikamwaga bakuli la pretzels, na kutulia, tayari kujipoteza katika ulimwengu wa Kardashain, uliojaa mazungumzo ya nasibu na plastiki. upasuaji.

Jana usiku, gumzo lilikuwa mbali na nasibu (vizuri, labda kidogo)

Kabla sijakueleza zaidi kipindi, ngoja nikuambie kidogo kuhusu mimi mwenyewe. Nina umri wa miaka 34. Nimeolewa na mwanamume mzuri ambaye nilifunga ndoa miaka 5 iliyopita. Hadithi yetu bila shaka inajulikana na wengi wenu. Tulifunga ndoa. Tulifurahiya kwa mwaka wa kwanza - tulisafiri, tulipamba, tulitumia masaa mengi kuzungumza juu ya jinsi siku zijazo zitakavyokuwa nzuri. Kisha tukafanya uamuzi mzuri wa kuanzisha familia. Tulianza kujaribu. Haikufanya kazi. Tulianza tena, haikufanya kazi. Tena na tena, hadi mwishowe daktari wetu alituambia IVF ndio njia pekee ambayo tunaweza kuwa na familia.

Tulifanya mzunguko wa IVF. Haikufanya kazi. Hapo ndipo daktari alituambia sio kawaida "kushindwa" kwenye raundi ya kwanza. Kwa hivyo, marafiki zetu walipokuwa wakitumia pesa kununua bugari na likizo, imetubidi kutafuta maelfu zaidi kwa awamu inayofuata. (Usinifanye nianze kwa gharama ya IVF !!!)

Hata hivyo, shukrani kwa familia yangu nzuri ambao wamenipatia kadi za mkopo na mume wangu, tuna pesa za kuanza tena.

Nimeambiwa kuutunza mwili wangu kwa kweli wakati huu, kwa hivyo, kando na mvinyo na pretzels, ninakula vizuri, nafanya mazoezi, nafanya acupuncture na ninajaribu kufanya mambo ninayopenda, ambayo inanirudisha kwa Kardashians.

Kwa hivyo, nilipokuwa nikitazama wanawake hawa, ambao wameundwa kwa ukamilifu, na wanaonekana kuwa wote wana maisha bora zaidi, nilijawa na furaha kujua kwamba Kourtney na mchumba wake Travis Barker wanajaribu kupata mtoto na kwamba wanahitaji IVF kufanya. hivyo. Usinielewe vibaya, sitaki kumtakia mtu ugumba, lakini inapendeza sana kujua kwamba hata Kardashians kamili sio wakamilifu!

Wakati wa kipindi cha Alhamisi (Aprili 21), Kourtney alionekana akizungumza na mama yake Kris Jenner kuhusu matatizo yote ya safari yake ya IVF. Ningeweza kabisa kuhusiana na hisia ya unyogovu, lakini nina wasiwasi kuwa Kourtney amechanganyikiwa kidogo kuhusu kwa nini.

Mama yake alipomuuliza jinsi miadi ya daktari wake ilivyokuwa, alisema: "Ajabu."

Ila bado hujaona kipindi, haya ndiyo yaliyosemwa:

"Travis na mimi tunataka kupata mtoto na kwa hivyo daktari wangu alitupeleka kwenye njia hii ya kufanya IVF na haijawa uzoefu wa kushangaza zaidi," alielezea.

"Kila mtu kwenye mitandao ya kijamii huwa kama, 'Mjamzito wa Kourtney, mjamzito wa Kourtney, wa Kourtney aliongezeka uzito sana,'" Kardashian alisema. "Nimependa, ni utovu wa adabu kutoa maoni juu ya watu wakati hujui wanapitia nini haswa.

"Dawa ambazo wamekuwa wakinipa, ziliniweka katika kukoma hedhi," aliongeza.

"Kutokana na nini? Dawa?” Jenner aliuliza.

"Ndiyo," Kardashian alisema, kabla ya kufichua kwamba "dawa kimsingi ilinitia mshuko wa moyo."

"Nadhani kwa sababu mimi ni msafi sana na mwangalifu na kile ninachoweka mwilini mwangu, ni kuwa na maoni tofauti kabisa na inafanya kazi kama uzazi wa mpango badala ya kutusaidia," aliongeza.

Jenner aliitikia kwa mshtuko msimamo wa binti yake, akisema: “Ninahisi kama sijawahi kukuona ukiwa na furaha zaidi hivyo jambo la kushuka moyo linanishangaza.”

"Na nina kila kitu ulimwenguni cha kufurahiya," Kourtney alijibu. "Najisikia mbali kidogo. Mimi ni super moody na homoni. Kama, mimi ni kichaa nusu wakati.

Kusikia kwamba Kourtney alikuwa akihangaika kupata mimba na kwamba alikuwa akipambana na madhara ya dawa zake kulinifanya nihisi uhusiano. Lazima niongeze hapa ingawa Kourtney aongee na daktari wake ili aweze kuondoa mkanganyiko kwamba matumizi yake safi na ya uangalifu hayakuwa na lawama!!

Niliteseka vibaya sana kwenye raundi yangu ya kwanza ya IVF na hisia zangu. Nilisoma moja yako makala iliyoandikwa na Dr Faesen saa Uzazi wa Hart ambayo ilieleza yafuatayo:

Mara tu unapoanza dawa, utapata mabadiliko katika mwili wako.

Ikiwa uko chini ya udhibiti, ikimaanisha hatua wakati ovari zako zimekandamizwa ili kujiandaa kwa msisimko wa nje, unaweza kuhisi hedhi kama dalili kama vile

  • Kichwa cha kichwa,
  • Moto wa moto,
  • Jasho la usiku
  • Mhemko WA hisia
  • Kulia

Inaweza pia kusababisha maumivu ya kichwa, maumivu ya misuli, ukavu wa uke na chunusi. Mara nyingi, ngono ndio jambo la mwisho unaloweza kufikiria, na hii inaweza kusababisha nyinyi wawili kukasirika na kuwa na hisia.

Nimepitia yote yaliyo hapo juu ili niweze kuhusiana kabisa na jinsi Kourtney anavyohisi. Nawatakia wote wawili Kardashian ninayempenda na mtu wake mzuri upendo na bahati zote duniani. (Na tumaini kwamba daktari wake anaweza kumwekea mambo!)

Maudhui kuhusiana

Madhara ya kawaida ya IVF

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO