Babble ya IVF

Kutoka kwa maumivu ya moyo kulikuja kitu cha kupendeza, kilichoandikwa kwa wale ambao hawakuwahi kuwa, na Stacey

Hapa, msomaji wa babble wa IVF Stacey Anne Morgan anatuambia juu ya jinsi alivyoelekeza wasiwasi wake katika maandishi na kuonyesha kitabu cha picha cha watoto kuhusu IVF 

“Naitwa Stacey, nina umri wa miaka 33. Nimeolewa na mume wangu wa ajabu kwa miaka 6 ya kushangaza. Tunaishi Oman wakati wa kufanya kazi kwa waume wangu, na kwa pamoja tuna mtoto wa mbwa anayeitwa Kodie, ambaye ndiye mrembo zaidi. Nina mtoto wa kambo mzuri anayeitwa Liam nchini Uingereza. Nimefanya kazi katika shule za msingi na vitalu muda mwingi wa maisha yangu ya watu wazima, na napenda tu kuwa karibu na watoto - wanafurahisha sana na huleta mtoto mkubwa ndani yangu!

"Nimeteseka na vipindi vibaya tangu nikiwa shuleni na vidonge vilivyochanganywa vilisaidia kudhibiti maumivu, lakini tulipoamua kujaribu familia ndipo maumivu yangu yalipozidi. 

"Miaka minne ya maumivu ya muda mrefu, miaka minne ya kujaribu dawa tofauti na miaka minne ya kufadhaika kwa utasa usio wazi.

“Nilijua tangu mwanzo ni nini kilikuwa kinanisumbua lakini nilijaribu kila dawa kwa sababu nilitarajia ingekuwa kitu ambacho kilirekebishwa kwa urahisi na kidonge. Ilinichukua kuwa na shida katika ofisi ya madaktari kwa mtu wa kunisikiliza. Kuna historia ya endometriosis katika familia yangu na nina dalili zote, kwa nini ni vigumu sana kugunduliwa?

"Mwishowe nilipata laparoscopy yangu ya kwanza (utaratibu wa uchunguzi wa upasuaji unaotumiwa kuchunguza viungo vya ndani ya tumbo.) Nilikuwa na endometriosis katika uterasi yangu, puru, ovari na mirija ya fallopian. Baada ya Laparoscopy yangu tulingoja mwaka mwingine kwa sababu nafasi zako za kupata mimba ni kubwa baada ya laparoscopy, lakini bado hakuna chochote. Kuongeza chumvi kwenye jeraha mimi na mume wangu hatuna haki ya IVF kwenye NHS nchini Uingereza kwani mume wangu ana mtoto wa miaka 13 kutoka kwa uhusiano wa zamani. Ni bahati nasibu ya msimbo wa posta inaonekana, ni ya kikatili sana, sijawahi kuwa mama! Uadilifu uko wapi katika hilo? Lazima kitu kibadilike hapa.

"Kwa bahati nzuri tulipata nafasi ya kufanya kazi nje ya nchi, hii ilikuwa fursa nzuri kwetu kuokoa pesa kwa IVF.

"Miezi michache iliyopita tulianza safari yetu ya IVF, nilikuwa na mayai 2 yaliyokusanywa. Niliota na kufikiria juu ya kijusi chetu kila wakati, wataishi? Ni nini kinachotokea kwao? Wako katika hatua gani sasa?

"Kwa hivyo nilielekeza wasiwasi huo na wasiwasi katika kuwaandikia hadithi. Hivi ndivyo kitabu changu cha 'Nilijua ningekupata' kilipata uhai.

"Viini vyetu 2 vilikua Petrie (sahani ya Petri) na Ivy (IVF) na tukio lao kubwa ni hatua za IVF kutoka kwa yai hadi mtoto. Imeonyeshwa kwa njia ya kufikiria, sio ya kliniki. Ni joto la moyo, jisikie hadithi nzuri inayofaa kwa watoto wote lakini haswa ikiwa una mtoto wa muujiza wa IVF! 

“Hadithi yetu halisi ya maisha haijawa kama nilivyopanga katika kitabu changu, bado! Moja ya blastocysts yetu nzuri haikufanya hatua ya kufuta na nyingine ilikuwa ya kusikitisha mimba ya kemikali. Hilo lisingefanya kitabu kizuri cha hadithi za watoto sasa sivyo?

"Ninangojea Laparoscopy nyingine kabla ya kufanya IVF tena.

"Niliota hadithi na kuifanya kuwa ukweli, katika kitabu. Nina ndoto ya kuwa mama kwa matumaini siku moja ndoto hiyo itatimia pia. Kitu chochote kinachotumia ndoto zako kina nguvu, sivyo?

Natumai hadithi yangu itawatia moyo wengine kutokata tamaa.

"Kutoka kwa uchungu wa moyo kulikuja kitu cha kupendeza, kilichoandikwa kwa wale ambao hawakuwahi kutokea. Wamepita lakini hawajasahaulika, sasa watakuwa nami daima."

Ili kununua nakala ya kitabu cha Stacey, Bonyeza hapa

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.