Babble ya IVF

Kuvunja ukimya ... je! Biashara ya IVF inasaidia sana?!

Sasa niko wote kwa kushiriki safari yangu ya IVF na kuwatia moyo wengine kuelezea juu ya zao, na kuleta mwanga kwa kile kilichobaki kuwa somo nyeti na kusaidia kuvunja mwiko ambao unazunguka utasa, lakini lazima niseme, sina uhakika juu ya kuongezeka kwa kuongezeka, nithubutu kusema, biashara isiyo na tija isiyo na tija… shati la 'Ninapenda IVF', au 'hakuna mtoto aliye kwenye bodi' ya kahawa!

Najua ladha ni ya msingi na unaweza kutokubaliana kabisa na kutopenda bidhaa hizi, lakini ninajitahidi kwa dhati kufikiria mtu yeyote ninayemjua ambaye amekuwa kupitia IVF ambaye angevaa t-shati akitangaza mapenzi yao kwa mtoaji wao wa manii, achilia mbali peke yako nje uwanjani ambapo watu wanaweza kusoma mavazi ya taarifa zao.

Chukua mfano hapo juu. Kweli? Je! Wewe au mwenzi wako mtavaa hii? Ninajua kwa ukweli kwamba hautawahi kumuona mume wangu akiwa na 'T-shati la IVF' !! ($ 19.95 FYI!)

Ninajua kuwa bila IVF singekuwa na binti zangu za kushangaza, lakini siwezi kufikiria mtu yeyote akitangaza upendo wao kwa matibabu ya chimbuko la kihemko kupitia biashara ya taarifa.

Nimekuwa nikivinjari kupitia tovuti iliyojaa shati, vitambaa, vito vya watoto na biblia, na itikadi kama 'siku nyingine ya mzunguko wa IVF'. Wavuti ina miundo ya zawadi ya IVF inapatikana kwenye bidhaa 22,000 !!! Itikadi ni pamoja na:

'Mwanamke mwingine amebeba mtoto wetu'

"Daktari wangu alinisindikiza bandia na yote nilipata yalikuwa muswada wa matibabu wa lousy '

"Acha kunipatia watoto wako, siku moja naweza kuwachukua '

'Watoto wa kufungia'

'Nawapenda wahisani wa manii'

Nimesalia bila kusema….

Je! Biashara hii inamaanisha kuleta kitu cha kufurahisha na ujamaa kwa kile kilichosemwa ilikuwa moja ya nyakati mbaya zaidi ya maisha yangu? Ikiwa ni, ninajitahidi kuona jinsi? Sina hakika jinsi ningekuwa nimejibu ikiwa katika jaribio la kuweka tabasamu usoni mwangu, mume wangu alivaa fulana hii usiku mmoja…

'Shujaa wa utasaishaji'…kweli ??

Inazidi kuwa mbaya…

Blurb ya mauzo iliyoambatishwa na hii T inasomeka hivi: "Tumia maelfu ya dola kujaribu kuunda kile kila mtu katika ulimwengu huu sio tu anaunda bure, lakini kisha analalamika bila mwisho juu ya wakati wanazaliwa-tu kupitia 2WW yako na kujua wewe si mjamzito? Hii ni kwa ajili yako! ”

HAPANA SIO! Hii T-shati inapaswa kuteketezwa mara moja. Je! Ninakosa kitu hapa? Ninaona mstari huu wa bidhaa usiofaa kabisa. IVF yangu iliposhindwa nilitaka kukimbia, kujificha, kujikunja na kujitenga na ulimwengu. Wakati nilikuwa nalia hadi njia zangu za machozi zilipokauka nilitafuta usumbufu kwa njia ya marafiki, chakula kizuri, likizo, muziki na vitabu. Sikufikiria mara moja, najua, nitapiga kofi kwenye shati hilo la 'IVF Fail' na nenda kwa matembezi. Nani hufanya hivyo ??? Hakika kuvuta sweta yako uipendayo au kujifunga shawl yenye kupendeza hukufanya ujisikie faraja zaidi na salama.

Je! Kuvaa moja ya vile vile vya taarifa labda juu ya kuchukua udhibiti? … Juu ya kushikilia hali hiyo na kutoa taarifa 'nashughulika na hii' ..? Je! Ni njia ya kuanza mazungumzo, kuleta nuru kwa somo ambalo bado linazungumzwa kupitia minong'ono?

Katika jaribio langu la kuelewa ni kwanini mtu yeyote angevaa taarifa za kibinafsi kwa njia ya wazi kama hiyo, nilipata kampuni inayoitwa 'Vaa lebo yako'.

Kampuni hiyo ilianzishwa na Kayley Reed na Kyle MacNevin ambao wote walikuwa wanajitolea kwa shirika la afya ya akili, wakati kwa ujasiri wakipambana na shida zao. Kayley alikuwa akipambana na shida ya kula na unyogovu, na Kyle alikuwa akiishi na shida ya wasiwasi na ADHD. Wakati waliona wana usalama wa kuongea kila mmoja, wote wawili walivutiwa na kugundua kuwa kujadili afya ya akili kwa njia nzuri na wazi na watu wengine ilikuwa nadra sana.

'Nimechanganyikiwa na unyanyapaa na takwimu, tulidhani: "lazima kuwe na njia bora ya kufafanua suala hili," anasema Kayley. "Na wazo la Vaa Chapa yako alizaliwa. "

Jozi hiyo iliandaa kuunda anuwai ya mavazi ambayo yangekosoa ugonjwa wa akili kwa kubadilisha njia ambazo watu hufikiria juu ya maneno kama 'wasiwasi' na 'unyogovu', na kugeuza mazungumzo kutoka hasi kuwa mazuri.

"Kwa Kuvaa Lebo yako, tunapanga vitu viwili:

1) kuwa taarifa kwa ulimwengu, kipande cha uhamasishaji na mwanzilishi wa mazungumzo ambayo inaleta suala lisiloonekana. "Anasema Kayley. "Na

2) kuwa ukumbusho kwa kibinafsi kwa yule anayevaa kwamba wanaweza kushinda mapambano yao, kwamba hawako peke yao, na kwamba ni sawa kutokuwa sawa. "

Nguo hizo ni za maridadi na nzuri, zenye mitindo chanya kama 'ya wasiwasi lakini yenye ujasiri', 'Kujali sio Ubinafsi', 'Sio sawa kuwa sawa'.

Sasa, hizi T-shti zinaweza kuwa zimetengenezwa kuleta ufahamu kwa afya ya akili, lakini nadhani itikadi hizi zingeweza kunipa kuinua niliyohitaji wakati nilikuwa napitia IVF yangu, kinyume na 'IVF Fail' T !! Wao hufanya yale ambayo waanzilishi wameamua kufanya… kubadilisha mitazamo. Walakini, sina uhakika kabisa jinsi Mashati ya IVF yanavyosaidia kukandamiza IVF; ikiwa kuna chochote, wanafanya kinyume.

Wakati nilikuwa napitia IVF, nilitaka kujua kwamba sikuwa peke yangu. Niliangalia wanawake wengine kwenye bomba na kujiuliza kama kuna yeyote kati yao alikuwa akipambana na jinsi nilivyokuwa. Nilitamani kujua ikiwa kuna mtu mwingine yeyote alikuwa akipitia mimi kama mimi.

Naweza kukwambia unajua, kuwa sidhani kama ningemwendea mtu yeyote aliyevaa T-shati na 'Nature alisema hapana, sayansi ilisema ndio'. Nadhani tunaweza kuvunja unyanyapaa, kubadilisha mitazamo na kufanya watu wazungumze kwa kuwa wenye busara zaidi. Nadhani tunaweza kusaidia kuwafanya watu wafarijiwe na hisia kwamba hawako peke yao katika kujitahidi kwa uzazi bila kuwafanya avae kofia ya 'IVF miamba'.

Kwa wale ambao tunataka kuongeza uhamasishaji, na wanaotaka kuwafikia wengine walioathiriwa na utasa kwa njia isiyo wazi, vipi kuhusu kuvaa pini yetu ya mananasi kama sehemu ya kampeni nzuri ambayo tumeanzisha? #ivfstrongertogther

Ni juu ya kupambana na upweke ambao unakuja sambamba na utasa.

Ni juu ya kusaidia wale ambao wanajitahidi na maswala ya uzazi kutambua kuwa hawako peke yao. Pini ni ya mtu yeyote ambaye ameathiriwa na utasa na kwa wale ambao wamewaunga mkono. Nitakuwa nimevaa moja, kama vile mume wangu, wazazi wangu, ndugu zangu na marafiki wangu. Wote waliniunga mkono, na kwa kuvaa pini, watakuwa wakikuunga mkono.

Fikiria kuingia kwenye bomba iliyojaa, ukiangalia pembeni na kuona gari lililosheheni wanawake na wanaume, ambao wengi wamevaa baji… wote wanajua unayopitia - au unajua mtu aliye. Hakuna mtu ina kuongea… lakini tu kuona kuwa hauko peke yako, kutabasamu tu kwa mtu mwingine ambaye "anapata", sasa hiyo haingekuwa faraja.

Tutakuwa tunauza pini hizi nzuri kwenye Amazon kutoka wiki ijayo. Faida zilizotokana na kampeni hii zitakwenda kwenye Mtandao wa Uzazi.

Tungependa kujua maoni yako. Je! Utavaa pini yetu ya mananasi ili kuleta ufahamu juu ya ugumba? kuruhusu wanaume na wanawake ambao wanajitahidi kupata mimba watambue kuwa hawako peke yao?

Tupa mstari kwa info@ivfbabble.com.

Soma zaidi juu yetu Kampeni ya #ivfstronger kabisa kwa kubonyeza hapa.

Upendo mkubwa kama kawaida x

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO