Babble ya IVF

Leo ilikuwa siku ambayo nilipaswa kuwa mama

Leo imenipiga kama tani moja ya matofali. Leo ni tarehe 28 Septemba 2022, na inapaswa kuwa siku ya furaha. Leo, nilipaswa kumshika mtoto wangu mikononi mwangu kwa mara ya kwanza. Leo ninapaswa kukutana na mtoto wetu mzuri, lakini badala yake mioyo yetu na mikono yetu ni tupu.

Badala yake, IVF yetu "haikufanikiwa"
Leo, nimeachwa nikihisi nimepotea, nimevunjika moyo, nimechanganyikiwa, nimefadhaika na hasira. Nilikasirishwa na kile nilichotamani ningejua mapema juu ya uwezo wangu wa kuzaa, zamani nilipokuwa mdogo, na nilivunjika moyo kwamba sina uwezo wa kifedha sasa wa kuendelea na IVF sasa ninayojua.
Natamani ningejua mapema jinsi mapambano yangekuwa magumu au athari ya utasa ingekuwa kwenye maisha yangu, ili ningepanga vyema na kutafuta msaada mapema. Niliambiwa tu niendelee kujaribu, na kwamba ingetokea tu wakati fulani. Laiti ningalielewa jinsi ningeweza kulinda uzazi wangu. Laiti ningalijua jinsi ya kupima uzazi wangu. Laiti ningalijua kuwa wakati huo ulikuwa kinyume na uzazi wangu.
Nilipoanza kujaribu kupata mimba, nilichosikia ni…”labda pumzika na itatokea”
Katika umri mdogo, hufundishwi kuhusu ubora wa yai au kushuka kwa thamani ya yai unapoendelea kukua. Badala yake, unafundishwa jinsi ya kutopata mimba. Ikiwa ningekuwa na wakati wangu tena, ningeangalia kwa karibu uzazi wangu. Labda ningefungia mayai yangu kama tahadhari kwa siku zijazo.
Katika umri mdogo, hauelezwi kuhusu athari za kifedha za utasa
Ninapofikiria juu ya pesa zote nilizolipua, siku za mapumziko, likizo, magari, nguo na takataka za jumla. Ikiwa ningeweza kurudi nyuma kwa wakati ningehifadhi yote. Ikiwa singepiga pesa hizo zote, ningeweza kuwa na pesa leo kumudu mzunguko mwingine wa IVF. Mzunguko wa IVF ambao unaweza kunipelekea kuwa mama niliyetamani sana haja ya kuwa. Badala yake, nimeachwa bila chochote cha kuonyesha, isipokuwa kumbukumbu za kuwa na wakati mzuri zaidi au gari zuri zaidi. Kumbukumbu ningebadilishana kwa mpigo wa moyo ili tu kuwa mama.
Siku zote nimesema ningefurahishwa na maisha ya kadi yaliyonikabili. Leo, ninarudisha wazo hilo nyuma
Kujua kwamba leo ingekuwa siku yangu…….furaha yangu siku zote, ambapo nilikuwa na mtu mdogo wa kumpenda na kumtunza na hatimaye kuitwa mummy kumevunja moyo wangu. Ndoto yangu, haja yangu sasa imeteleza zaidi kuliko hapo awali, na sasa tukijua kwamba hatutaweza kumudu mzunguko wa IVF kunipa nafasi ya mwisho ni kidonge chungu cha kumeza.
Sina chaguo la kugeukia NHS kwa usaidizi
Kwa sababu ya mume wangu kuwa na watoto kutoka kwa ndoa ya awali, nimenyimwa ufadhili wa IVF kwenye NHS. Kizuizi hiki cha kutisha na kisichofikirika mbele ya maisha yangu ya baadaye ni ya kuhuzunisha sana. Ninaadhibiwa kwa kumpenda mtu ambaye ana watoto….kwa nini ninyimwe nafasi hii ya umama?
Ikiwa ningetamani moja ingekuwa kwa nafasi ya mwisho
Nafasi nyingine. Mzunguko mmoja zaidi wa IVF kwa matumaini kwamba ingefanya kazi.
Ninatumaini kwamba popote mtoto wetu yuko, anajua kwamba wangetaka bure, na kupendwa na watu wengi sana.
Ikiwa ungependa kuwasiliana na Lucy ili kumtumia upendo na sapoti yako, mtumie DM kupitia instagram, kwa kubofya hapa
Kama wengi wenu bila shaka watahusiana, Lucy hawezi kukaa tu na kukubali kwamba ndivyo ilivyo. Huku fedha zikiwa kizuizi chake kikubwa hivi sasa, ameanzisha ukurasa wa Go Fund me kwa matumaini kwamba anaweza kupata pesa za kutosha kumsaidia na mzunguko mwingine wa IVF. Lucy anajua kwamba wengi wenu wako katika hali kama hiyo, kwa hivyo hatarajii miujiza, lakini bila shaka utasimulia anaposema, “Lazima nijaribu hili mara ya mwisho”.
Ikiwa ungependa kuchangia ukurasa wa Lucy, Bonyeza hapa

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.