Babble ya IVF

Mwanamke mmoja anayeshinda bahati nasibu hutumia kushinda kufadhili IVF

Mwanamke ambaye alishinda bahati nasibu amejifungua mtoto wa kike baada ya kutumia ushindi wake katika matibabu ya IVF

Muuguzi, Rebecca Brown alitumia sehemu yake ya ushindi wa bahati nasibu ya pauni milioni 1 na familia yake kufadhili matibabu yake baada ya kuambiwa anamaliza muda wa kupata mtoto.

Mke wa miaka 40 alikuwa na mtihani wa kupaka macho mnamo Februari 2018 ambayo ilifunua kuwa alikuwa na seli zisizo za kawaida ambazo zilikuwa seli za kabla ya saratani.

Daktari wake alisema ikiwa anataka mtoto apate mtoto "mapema kuliko baadaye".

Rebecca alisema binti yake Ethel, ambaye alizaliwa mnamo Januari 2020 katika Kituo cha Matibabu cha Malkia cha Nottingham, alikuwa "anastahili kila senti" ya Pauni 12,000 alizotumia kutibu IVF.

Aliliambia Shirika la Habari la PA: "Haiwezi kubadilishwa na ana thamani ya kila senti na zaidi."

Rebecca alisema tangu kupitia Matibabu ya IVF akitumia msaada wa manii, alikuwa amejiunga na misaada ya uzazi, Mtandao wa Uzazi wa Uingereza kusaidia akina mama wengine wanaotarajiwa katika safari kama hiyo.

Alisema: "Tunatumai tunajaribu kuvunja mwiko wa somo ili iweze kuzungumzwa zaidi.

"Natumai sana kwa kuzungumza juu ya hadithi yangu wengine watapata tumaini na safari yao.

"Kadiri watu wanavyozungumza juu ya IVF, unyanyapaa utashikamana nayo na tunaweza kuzungumza kwa uhuru juu yake na kusaidiana."

Alipoulizwa juu ya jinsi Ethel na yeye alivumilia wakati wa COVID-19 alisema binti yake anaogopa watu.

Alisema, "Kwa kweli hatujawahi kuwaona watu, tumebaki kwa upole wetu mdogo. Imefika mahali Ethel anaogopa watu wengine kwa sababu hajakutana na mtu yeyote. ”

Lakini aliongeza kuwa familia hiyo ilikuwa ikitarajia Krismasi yao ya kwanza pamoja na Ethel

Rebecca alisema, "Nataka Ethel aendelee kuwa na msingi, lakini nadhani, kama kila mzazi mpya, wewe hufurahi kidogo kwa Krismasi yao ya kwanza.

"Kulikuwa na ununuzi maalum huko Aldi, na ilikuwa gari la kudhibiti kijijini kwenye Audi TT kwa hivyo ndiyo, ana moja."

Je! Wewe ni mwanamke asiyeolewa ambaye aliamua kupata mtoto peke yake? Tungependa kusikia hadithi yako? Barua pepe hadithi yangu@ivfbabble.com

Kwenda peke yake. Wakati hauna mpenzi lakini unataka mtoto

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni