Babble ya IVF

Kujali mama-wa-wawili huwa surrogate kwa dada mwenye kasoro ya moyo

Mama wa watoto wawili amempa dada yake zawadi ya mwisho kwa kuwa mama yake mzazi

Lauren Hooper, kutoka Okehampton, huko Devon, Uingereza alizaliwa na hali mbaya ya moyo, ambayo ilimaanisha kuwa hataweza kubeba mtoto wake mwenyewe kwa sababu ya hatari kwake na afya ya fetus yoyote.

Baada ya kukutana na mumewe, Michael, mwenye umri wa miaka 31 alimwambia kwamba njia pekee watakayo kupata watoto ilikuwa kutumia surrogate.

Lauren, ambaye alizaliwa na shimo moyoni na ambaye amekuwa na mfululizo wa taratibu za kurekebisha hali ya moyo ya mapafu. Sun: "Kugundua kuwa singeweza kubeba mtoto ilikuwa jambo baya sana."

Hali hiyo ni kasoro ya kuzaliwa na huathiri valves za pulmona ambayo inadhibiti mtiririko wa damu kupitia ventrikali.

Ilikuwa mara tu baada ya dada mkubwa wa Lauren, Ebony, kujitolea kumchukua.

Mama wa watoto wawili wa miaka 36 alimwambia Lauren 'Nataka uwe mama'.

Wanandoa walitafuta njia kadhaa za kuwa wazazi, lakini kila mara walirudi kwenye njia ya uchunguzi.

Watatu walianza safari ya uchunguzi mara tu, na licha ya tatu kutofaulu Jaribio la IVF, Ebony sasa ana ujauzito wa miezi sita na mtoto wa kwanza wa wanandoa.

Mtoto anastahili mapema Agosti na Lauren alisema imekuwa rollercoaster ya mhemko.

Alisema: "Inaweza kuwa ngumu, kwa sababu siko naye kila wakati na anahisi mateke kidogo na vitu, lakini Ebony anataka kutufanya tuhusike iwezekanavyo na anafanya kila awezalo kuhakikisha tunashiriki ya kila kitu.

"Watoto wake wanajua kuwa 'Shangazi Lauren ana moyo mbaya, kwa hivyo Mummy anasaidia kukuza binamu yao mdogo kwetu.'"

Ebony alisema uzoefu huo umefanikiwa sana.

Alisema: "Kila hatua muhimu tuliyopata ni ya kufurahisha kwa sababu, baada ya safari ndefu na ngumu, nimekaribia kutoa roho hii ndogo ya thamani kwa mama na baba yake."

 

Je! Umekuwa mwenzi wa familia au rafiki? Tujulishe hadithi yako, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO