Babble ya IVF

Mama mjamzito wa watoto 13 anazungumza juu ya kumpa mtoto wake wa kiume

Carole Horlock sio mgeni katika kupata watoto na kuwapa wanandoa kama mama wa watoto 13.

Carole ana mabinti zake wawili na anatarajia kupata ujauzito wake wa 16 akiwa na umri wa miaka 53, jambo ambalo litamfanya kuwa mjamzito mzee zaidi duniani.

Amejifungua watoto wachanga, mapacha na mapacha watatu na hata kukiri kuwa alijifungua mtoto wa kiume wa kumzaa baada ya kupata ujauzito wa mtoto wa mpenzi wake Paul, akiamini kuwa ni mtoto kwa wanandoa aliokuwa akiwasaidia wakati huo.

Aliiambia Gazeti la kioo katika mahojiano maalum kwamba alijifungua mtoto namba tisa, wa kiume mnamo Juni 2004, akiamini kuwa aliumbwa kutokana na yai lake na mbegu za kiume zilizoagizwa kutoka nje za wanandoa aliokuwa akiwasaidia.

Lakini wiki kadhaa baada ya kuzaliwa, walipimwa DNA na kugundua ni mtoto wao wa kumzaa

Kisha wenzi hao walilazimika kufanya uamuzi mzito juu ya ikiwa watamshika mtoto.

Mwishowe, waliamua kuwaacha wazazi waliokusudiwa wamhifadhi mtoto. Atafikisha miaka 18 mwaka huu na Carole anatumai atawasiliana ili aweze kueleza kwa nini walifanya uamuzi waliofanya.

Wanandoa hao wawili hawakuwasiliana baada ya kuvunjika kwa uhusiano huo na Carole anatumai mtoto huyo atawasiliana naye kupitia mchakato wa Daftari ya Kuasili.

Alisema: "Ninajivunia sana kazi yangu ya urithi na kuwa na watoto 13 ambao wanapendwa na familia zao.

"Uzazi umeniletea mimi na familia ambazo nimesaidia furaha isiyo na kifani, lakini pia imesababisha baadhi ya siku za giza zaidi maishani mwangu.

"Kuna upande mweusi zaidi inapoenda vibaya - mshtuko wa moyo, hali ya hewa ya kihemko, na chuki ni mbaya."

Wiki sita baada ya mtoto wa tisa kuzaliwa, baba wa mtoto huyo alipiga simu kwa wakala huyo kwa hasira kwamba yeye si baba mzazi.

Hapo ndipo walipogundua ni nini lazima kingetokea

Carole alisema: "Ilikuwa hali mbaya kwa kila mtu. Nakumbuka kurudia kusema wakala wa surrogacy - wanamtaka?

"Kama mbadala, unazaa mtoto wa mtu mwingine - huna kifungo, hujajiandaa kwa mtoto, kwa kweli, kwa miezi tisa unajitenga kiakili na mtoto.

"Lakini pia tulilazimika kufanya uamuzi. Hatimaye, Paulo alifanya uamuzi. Alisema 'Kama hawamtaki, tutamlea.'

"Tuliamua ikiwa bado wanampenda na bado wanataka kumbakisha, tutamruhusu abaki nao."

Carole na Paul watafunga ndoa baadaye mwaka huu baada ya miaka 25 wakiwa pamoja. Paul amepata ugonjwa wa moyo na Carole anatumai atapata nafasi ya kukutana na mtoto wake siku moja.

Alisema: “Kadiri miaka inavyosonga, tunamfikiria sikuzote. Paul ana ugonjwa wa moyo na ingevunja moyo wangu ikiwa hatawahi kukutana naye.”

Carole ameandika barua na kuiacha pamoja na Daftari la Kuasili kwa matumaini kwamba mvulana huyo anataka kujua kuhusu urithi wake na kuwapata.

Alisema: “Nimeandika barua na ninatumaini kwamba ikiwa anajua historia yake, atataka kutufahamu.”

Jifunze zaidi kuhusu surrogacy:

Kujihusisha

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO