Babble ya IVF

Mananasi! Wako kila mahali!

Mwaka huu tulizindua yetu App ya Mananasi, jukwaa ambalo linaunganisha wanaume na wanawake ambao wanajaribu kupata mimba.

Tunadhani tunaweza kukubaliana kwamba upendo na faraja kutoka kwa marafiki na familia ni muhimu sana, lakini, hakuna kitu kinachokaribia faraja inayopatikana kutoka kwa mtu aliye kwenye ukurasa sawa na wewe. Ikiwa bado haujaiangalia, tafadhali angalia programu. (Bonyeza hapa kujiunga). Ukishaingia, vinjari mada tofauti, unganisha na vikundi, fuata na ungana na marafiki wengine wa mananasi. Jisikie uzito wa shinikizo la TTC kuinua kidogo tu, unapotegemea wengine na kushiriki uzoefu wako.

Lakini kwa wakati huu, unaweza kujiuliza ni kwanini kila mtu katika jamii ya TTC anahangaika sana na Mananasi? Kwa nini tuliita programu yetu Mananasi? Tuliuliza Jodie Nicholson, Mwandishi wa I (v) F TU! kufanya mananasi kuchimba…

Kwa miaka mingi mananasi yamekuwa ishara ya matibabu ya uzazi, haswa IVF, na kuna maelezo mengi ya kwanini:

  • Tofauti na matunda mengi, mananasi hayapandiwi kutoka kwa mbegu.
  • Poleni wa mmea wa mananasi hauwezi kurutubisha wanachama wa aina hiyo hiyo na mmea utatoa matunda yasiyokuwa na mbegu ambayo hukua bila mbolea.
  • Hii inafanya mananasi kuwa tunda pekee ambalo linahitaji kuingiliwa na kusaidiwa mbolea kuzaa.
  • Umbo la mananasi hufanya kama ukumbusho kwa watu (kawaida wanawake) wanaofanyiwa matibabu ya uzazi ili "kusimama mrefu na kuvaa taji yako".
  • Kuna nadharia pia (tafadhali kumbuka neno "nadharia") kwamba mananasi (haswa msingi) ina bromelain, enzyme ambayo hutusaidia kuvunja / kuchimba chakula. Ikiwa imechukuliwa kwa tumbo tupu, bromelain inaweza kufanya kama dawa ya kuzuia-uchochezi au nyembamba ya damu; wengine wanaamini hii inaweza kusaidia kupandikiza kiinitete ndani ya uterasi.
  • Wale wanaopata shida za kuzaa na / au wanaotibiwa matibabu ya uzazi mara nyingi huonyesha nje ngumu na kurithi "laini", kinga ngumu lakini hubaki tamu ndani.
  • Ninayependa - Sote tunastahili pina colada.

Siri ya Mananasi

Ilizinduliwa kama ishara ya upendo, matumaini na mshikamano kati ya watu ambao walikuwa wakijaribu na kujitahidi kupata mimba, the Siri ya mananasi ya mananasi ya IVF ikawa hisia za kitaifa na watu mashuhuri na washawishi kuchukua kwenye milisho yao ya media ya kijamii kutoa pini na kuzungumza wazi juu ya maswala yao ya uzazi.

Kuvaa au kuonyesha mananasi haimaanishi kuwa unayo au unaendelea na IVF, inaweza kuwa ishara ya kukaribisha ya jamii ya TTC. Watu mashuhuri kama vile Pamba wa Fearne na Sophie Ellis Bextor, wamevaa pini hiyo, kuonyesha upendo wao na msaada kwa wale wanaojitahidi kupata mimba kawaida.

Hisia ya kutengwa ambayo TTC inaweza kuleta

Jamii ya TTC mara nyingi huweza kujiona tunajitenga, mchakato wa uchunguzi na matibabu unaweza kutufanya tujisikie tuko peke yetu na ingawa ni kawaida mara nyingi huhisi kama hakuna mtu anayeelewa.

Nilijikuta nikitishwa sana na mawazo yangu mwenyewe na hofu ya hukumu ilinizuia kufikia na kuzungumza juu ya hisia zangu. Hisia hii ya mshikamano ina nguvu kubwa sana katika kukuza imani ya kibinafsi na nguvu ya kutusaidia katika safari zetu.

Kuandika kulinisaidia sana na natumahi kitabu changu "I (v) F PEKEE!" inaweza kusaidia wengine kupata faraja na faraja kwa kujua hauko peke yako.

Niligundua jinsi nilivyojifunza zaidi kushiriki hadithi yangu ndivyo nilivyosikia wengine wamepata mapambano kama hayo, kuhisi, kwa kweli kwamba sikuwa peke yangu na hisia ambazo nilikuwa nimeogopa sana kushiriki zina uzoefu na wengine wengi .

Kuunganisha na watu ambao walishiriki udhaifu wangu ilikuwa afueni kama hiyo

Iliniruhusu kuhisi hali ya "kawaida" kwa kile nilidhani ni hisia na hisia zisizo za kawaida. Ilithibitisha mapambano yangu na ikathibitisha kuwa ni sawa kujisikia hivi.

Kuhakikishiwa hisia zetu na mhemko inaruhusu kukubalika na uponyaji na kupata zana kama hizo kwa kufanya marafiki na kuwasiliana na watu ni jambo la ajabu kabisa. Je! Ni mwangaza mtukufu wa tumaini katika mchakato kama huu wa kunyimwa tumaini.

Wengi wetu hatujui jinsi miunganisho hii mipya inaweza kuwa na nguvu kwa hivyo tunahitaji kuhamasisha na kukuza kikamilifu aina hizi za mazungumzo.

Swali ni, ni jinsi gani tunakutana na watu ambao wanaweza kuwa wanapitia hali kama hiyo kwetu? Na wengine wanawasilianaje nami? Wakati pia kuwa salama na nyeti na kutomkosea mtu yeyote. Namaanisha, hatuwezi kumkaribia mtu yeyote bila mpangilio na kuuliza juu ya uzoefu wao wa kuzaa ???

Vizuri……

Watu wazuri wa IVFBabble wamefanya hivyo tena, wamegundua kuwa wanaweza kusaidia kuziba pengo kwa jamii yetu ya TTC na wamejitokeza sawa na kuamua kuwezesha na kutetea nafasi hii salama ya msaada.

Programu!

Programu ambayo inatuwezesha kufafanua na kushiriki mengi au machache ya safari yetu tunavyohisi raha kufanya, ambapo wengine watafanya vivyo hivyo, na tunaweza kushiriki uzoefu wetu na kuungana na watu ambao wanahisi vile vile unavyohisi na unavyoonekana kwa sababu hiyo hiyo wewe ni…. Rafiki!

Na kwa kweli, haingekuwa sawa ikiwa haikuitwa ....

Drum roll tafadhali….

NANIA  

Kwa hivyo elekea kwenye programu ya Mananasi (Bonyeza hapa kujifunza zaidi na kupakua programu) na ufikie nje.

Upendo wangu wote, Jodie Nicholson.
Ikiwa ungependa kuwasiliana na Jodie, unaweza kumfikia kupitia Instagram yake @JodieNicholsonAuthor
Kusoma zaidi kutoka kwa Jodie, angalia baadhi ya nakala zake zingine:
Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

Jarida

JAMII YA TTC

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.