Babble ya IVF

Kutana na Diana Zic, mkufunzi wa afya aliyethibitishwa na mkufunzi wa yoga ya uzazi

Wiki hii tunakutambulisha kwa mkufunzi wa afya wa Amerika aliyeidhinishwa Diana Zic, ambaye anatoka jiji la upepo la Chicago. Diana atatoa vidokezo vya juu juu ya afya ya yoga na homoni kwenye blogi hii. Furahiya.

“Nimefanana sana na wewe, mwanamke mwenye umri wa miaka 30 anayejaribu kushika mimba kwa njia ya uchungu, ya bei rahisi, na ya haraka iwezekanavyo, ili nipate angalau mtoto mmoja.

“Mimi ni mkufunzi wa afya aliyehakikishiwa, nimefundishwa afya ya homoni na nitaalam katika afya ya uzazi na mkufunzi wa yoga. Nilisikia kuhusu IVF Babble kupitia mkufunzi mwingine ambaye alipendekeza sana niwaangalie. Muda mfupi baadaye, nilikutana na wakubwa wa IVF Babble, Sara na Tracey katika Mkutano wa Uzazi wa Midwest huko Chicago msimu huu wa joto na sasa kila siku vaa pini yangu ya mananasi kwa kiburi.

“Tangu wakati huo, nimekuwa nikifuata vichwa vya habari, machapisho ya kuhamasisha na msaada katika jamii ya uzazi kwenye media ya kijamii. Wiki chache nyuma tuliongea na kudhani itakuwa ni nyongeza nzuri kwa jarida kutoa visomao vidokezo vya afya ya yoga na homoni kutoka kwa mtazamo wa CHC.

Njia za kuboresha afya yako ya uzazi na uzoefu

“Dhamira yangu ni kusaidia, kuongoza, kuelimisha na kutoa zana kamili kwa wanawake na wanaume ambao wanatafuta kuongeza afya yao ya uzazi. Kimsingi, ninawawezesha wanawake na wanaume kufanya mabadiliko ya mtindo wa maisha ili waweze kuboresha tabia zao za kupata ujauzito: uzazi wetu na afya sio tofauti. Ninafanya kazi na wanandoa ambao wanajaribu kupata mimba kwa mara ya kwanza, ya pili au ya 100, ambao wanafanya kazi na au bila mtaalam wa magonjwa ya uzazi, na watu wanaotayarisha kufungia yai.

"Kwa sababu ya mapenzi haya na labda ukaidi, nilikataa kusikiliza madaktari ambao walituambia mara kwa mara kuwa kuna nafasi ya asilimia mbili ya kupata mtoto bila kutumia IVF kwa sababu ya mume wangu kuwa na manii nyingi (ndio ni kweli) na mrija wangu wa fallopian. Mmoja wa madaktari kwa kweli alifanya dau na mume wangu kwamba ikiwa angekuwa anatudai chakula cha jioni.

"Kwa miaka mingi nilipambana nayo kwa sababu nilijua chini kabisa kwamba mimi na mume wangu tulihitaji kufanya mabadiliko ya lazima ya maisha na pia kutumia mwongozo kutoka kwa madaktari na mganga wa kushangaza kuifanya iweze kutokea. NA nadhani nini? Nilipata mimba kwa hiari: hakuna IUI au IVF mwaka huu. Cha kushangaza, ilikuwa ni wakati tulikuwa tumeamua kusonga mbele na kupitishwa, najua, najua umesikia mara nyingi sana, lakini ni ukweli.

Kwa bahati mbaya, katika miadi yangu ya wiki tisa tulikuwa na habari mbaya 

“Tulivunjwa moyo kwamba baada ya miaka saba kuendelea na mbali kujaribu kupata mimba kuwa mapacha wetu walikuwa wameungana. Inatokea kwa mtu mmoja kati ya watu 200,000 na madaktari walisema hakuna kitu ambacho tunaweza kufanya tofauti. Mapacha walikuwa wakishiriki mwili mmoja, kwa hivyo uwezekano wa kuifanya kupitia haiwezekani na ilikuwa hatari kwa afya yangu, sembuse matukio mengine yasiyo ya kawaida yanaweza kutokea wakati ujauzito ukiendelea. Kwa hivyo, mnamo Mei 22, siku ambayo sitasahau nilimaliza ujauzito wangu wa kwanza na wa pekee, ambayo kama unaweza kufikiria ilikuwa jambo baya zaidi ambalo nimepaswa kufanya maishani mwangu hadi sasa. Kilicho mbaya zaidi, ni lazima nifanye D&C nyingine kwa sababu ile ya kwanza iliacha tishu.

“Kwa kumbuka nyepesi, mwili wangu, akili yangu na roho yangu imekuwa ikipona vizuri na nimekuwa nikilenga kurudisha imani katika mchakato huu. Kama inavyosikika sana, uzoefu huu wa kiwewe unaoitwa "safari ya kuzaa" umetuweka wazi kuwa sisi zaidi ya wakati wowote tunaamini katika uwezo wa miili yetu kuchukua mimba na kuomba wakati huu unaokuja kutaleta karanga yenye furaha na afya.

"Kwenda mbele, ninatarajia kushiriki na wewe vidokezo vyangu vya afya ya uzazi, na ninataka kuanza kwa kukufundisha moja ya nafasi zangu za yoga."

Ikiwa ungetaka kujifunza zaidi juu ya Diana Zic na huduma zake, unaweza kupata hapa kwa www.dianazic.com au @dianazicyogini_fertilitycoach

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni