Babble ya IVF

Michelle Smith amevaa pini ya mananasi yake na anaongea juu ya jinsi ya kushiriki hadithi yake kumesaidia

Kama nyinyi nyote mnajua, kama sehemu ya kampeni yetu #ivfstronger kabisa tunahimizana kila mmoja kushiriki hadithi za uzazi.

Imekuwa nzuri kuona kuwa wengi wako wamepata faraja kutokana na kusoma safari hizi. Ni hisia ya kushangaza, kusoma hadithi na kugundua kuwa unajisikia sawa. Upweke ambao hapo awali ulihisi ghafla huanza kutoweka polepole.

Mwanamke mmoja jasiri ambaye ameshiriki katika safari yake ni mrembo Michelle Smith, ambaye kama sisi sote, amekuwa kwenye mwamba wa mwamba wa matibabu ya uzazi.

Michelle alichagua kuandika safari yake ya uzazi kupitia blogi na viti, na amefanya marafiki wengi njiani. Channel yake ya YouTube na majukwaa ya media ya kijamii yamekuwa chanzo kubwa cha faraja kwa Michelle na wenzi wengi wanapitia matibabu ya uzazi.

Tulizungumza na Michelle na kumuuliza jinsi kushiriki safari yake kumemfanya ahisi.

Sitawahi kusahau wakati niliamua kushiriki safari yangu ya utasa. Kwa wale ambao hawakumbuki, niliandika blogi juu ya jinsi nilivyotokea kwenye "chumbani cha utasa". Ikiwa haujazoea, hapa ndio kiunga cha kuisoma .

Mara tu ukitangaza kuwa unapitia utasa, hakuna kurudi nyuma. Ni kama vile wakati wowote utakapoweka kitu huko nje kwenye wavuti, iko nje milele.

Sijawahi kufikiria tutafadhaika na msaada mkubwa ambao ulikuwa unafuata.

Sio tu kwamba mamia ya watu (ndio, mamia ... Sitazidi) kupanua upendo wao na msaada lakini nilijifunza ilifungua fursa ya kuwa na mazungumzo ya kweli, magumu na watu pekee ambao wanaweza kuelewana.

Mazungumzo ambayo nimekuwa nayo na wanawake ambao wako / walikuwa kwenye viatu vyangu vile vile imekuwa msaada zaidi ya kipimo.

Mazungumzo haya sio kama yale niliyozoea kuwa nayo. Hapana. Wanawake hawa kabisa na wamenipata. Walinielewa zaidi kuliko mtu mwingine yeyote aliye na vifaa. Wakati mwingine hii ilimaanisha kuwa tunaweza kulia pamoja bila kuhitaji kuelezea ni kwa nini, na nyakati zingine tunaweza kugawana vidokezo vipya vya moto ambavyo tumepata ambavyo vilionekana kutusaidia kwa njia moja au nyingine.

Nilikuwa (na bado niko) nikanyenyekewa na ukarimu wa wasomaji wangu. Madaktari na njia za nyumbani walifikia kunipa maoni au ushauri inapohitajika, na hata waganga wa nishati na wataalam wa tiba walitoa huduma zao bure kwangu. Dada zingine za uzazi walinipa zawadi za nyumbani, au walinunulia trinketi kidogo ili kuendelea njiani kama ukumbusho kwamba nilipendwa na kuungwa mkono. Watu waliendesha masaa mengi kukutana nami kwa chakula cha mchana na hunipa tu ukumbusho mzuri wa bahati. Walinifanyia hivi, bila kuuliza chochote. Wanajali.

Hiyo ndio ilinishangaza sana juu ya kushiriki safari yangu - ni watu wangapi wanaojali. Watu ninaowajua na watu ambao sijawahi kukutana nao katika huduma yangu ya maisha.

Unapokuwa unajitahidi kupata mimba, kujua kuwa watu wanajali kunaweza kuleta tofauti kubwa sana katika afya ya akili na ustawi wetu. Watu hawawezi kukuunga mkono ikiwa hawajui unahitaji msaada.

Ninaweza tu kutumaini kuwa baada ya kusoma hii, wewe pia unahisi kutiwa moyo kushiriki bidii zako.

Kushiriki kwa kweli ni kujali (na mimi sio tu kuzungumza juu ya kushiriki sandwich yako hapa). Ifanye kwa sababu unastahili upendo utapata, lakini pia uifanye kwa sababu utakuwa na nafasi ya kusaidia wengine ambao wanapitia kile kile wewe ni. Sisi ni bora pamoja.  

Niko hapa kwa ajili yako. Ninajali.

Wacha tuungane kwenye Youtube 

Michelle Smith x

Ikiwa ungetaka kushiriki safari yako, tunapenda kusikia kutoka kwako. Kwa nini usituangushe mstari: sara@ivfbabble.com

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.