Babble ya IVF

Michelle Smith anaongea mbinu za kutafakari na rolls za sinamoni ..

Hivi karibuni nimeanza kutafakari. Kabla ya kuamka na bonyeza blogi hii wacha nieleze!

Mimi ndiye msichana ambaye kila wakati ana vitu vitano vya kufanya mara moja na anahisi (au labda niseme nilihisi) hitaji la kudhibiti kila kitu. Miongoni mwa mafunzo mengi ambayo safari hii ya uzazi imenifundisha, ni kwamba mimi siwezi kudhibiti… kitu chochote! Nilijidanganya wakati wote huu kwamba nilikuwa nikidhibiti maisha yangu, na kila kitu kilichokuja au hakikuja ndani yake.

Kweli, zinaonekana nilikuwa nimekosea sana. Ikiwa nilikuwa sahihi, ningekuwa na umri wa miaka mitatu kwa sasa kwa sababu ningekuwa nimepata mtoto wakati nilipoamua "ilitakiwa" kutokea. Ikiwa ningeweza kudhibiti, ningekuwa na mbili hata! Angalau kifungu kwenye oveni. Ninakuambia haya yote kuchora picha kuwa mimi sio "mtafakari" wako wa kawaida (ikiwa hilo ni neno hata).

Wakati fulani tunaweza kuendelea kuogelea dhidi ya sasa, kujaribu kudhibiti njia yetu hata ikiwa kila kitu kinatuelekeza katika mwelekeo tofauti. Kwangu, kutoa tamaa ya kudhibiti ilikuwa kujitolea kwa jumla.

Nilihisi kama nilikuwa nikipeperusha bendera nyeupe kwenye maumbile ya Mama, ulimwengu, chanzo, chochote unachotaka kukiita. Nilikuwa nikipeperusha bendera kusema, "Sawa! Ninapata! Sina udhibiti hapa! Ninakata tamaa! ”

Sitoi ndoto zangu, nimeacha hamu yangu ya kudhibiti jinsi zinavyofanikiwa.

Hii iliniacha na wakati mwingi wa akili. Sikujua jinsi kuteketeza wakati kuwa kituko cha kudhibiti hadi niliamua kuacha. Kuna ulimwengu mzima huko nje ambao unaendelea kuzunguka, bila mimi kuifanya iweze kutokea! Sasa ni nini? Vizuri… hii ilikuwa wakati kutafakari kulipoingia. Ikiwa siko katika udhibiti wa vitendo karibu nami, ninawajibika angalau kwa athari zangu kwa kile kinachotokea sawa?

Baba yangu alisema kwamba sala ilikuwa ya kuuliza, na kutafakari ilikuwa kwa kusikiliza.

Kwa hivyo nilikuwa hapo, miguu imevuka katika nafasi ambayo ilionekana kama kile nilichoona katika madarasa machache ya yoga niliyochukua. Nilitaka angalau kuangalia sehemu hiyo, unajua- bandia mpaka uifanye kuwa kitu cha kitu. Kisha nikafunga macho yangu, nikashusha pumzi kidogo na kusubiri uchawi ufanyike. Nilisubiri ujumbe, au ishara au kitu cha kusema, "Michelle, unafanya vizuri" na kwa kweli sikupata yoyote ya hayo. Nilichopata mwanzoni ilikuwa mawazo mengi, orodha yangu ya kufanya, orodha ya vyakula na kadhalika. Kisha, hali ya uwazi ilinijia. Nilihisi amani, nilihisi sawa kabisa na maisha yangu kama ilivyo hivi sasa. Nilihisi kufurahi kwa vitu ninavyotaka na vitu ninavyo. Nilihisi pia kukubalika ambayo sikuwa nimehisi hapo awali. Ajabu! Kukubali hali yangu kabisa na kwa ujumla. Hii ilinifanya nijisikie mzima na kukubalika pia.

Natambua sasa nasikika kama kiboko, lakini nakuhakikishia - inafaa kujaribu mwenyewe. Kadiri ninavyotafakari, ndivyo ninavyohisi vizuri zaidi na bora.

Ninahisi sasa haiwezi kuepukika kwamba vitu vyote ninavyotaka vinanijia, siwezi tu kudhibiti wakati wake, sio kwamba nimewahi kufanya hivyo.

Unapotafakari, inafurahi kwanza kufikiria mawazo yako kama mawingu yanayokuja na kuelea. Wacha waje waache waende. Acha kwenda ili uweze kupokea. Pata wazo linalokufanya ujisikie furaha, na kaa nalo kwa muda mrefu kama unaweza kudhibiti. Inaweza kuwa juu ya chochote, kwangu - sinamoni hutembea siku kadhaa na siku zingine ni wazo la mtoto aliyelala kwenye kifua cha mume wangu. Chochote ni, fikiria juu ya hilo.

Rafiki yangu mara moja aliniuliza nishike kitu kwa ngumi zilizokunjwa. Nilimwambia siwezi. “Sawa! Hauwezi kupokea chochote ukiwa wazi. ”

Kutafakari kumenifungulia kihemko, kimwili na kiroho. Karibu huhisi kama likizo ya ubongo. Unaweza kupata mapumziko kutoka kwa dhiki ya utasa, maisha na nani anajua nini kingine na kugeuka ndani.

Niniamini, ikiwa kusisitiza na kudhibiti na wasiwasi kuletwa kwa watoto, ningekuwa 'octomum'. Haisaidii. Jambo la ukweli, inafanya mambo kuwa mabaya zaidi. Kwa nini usijaribu kitu ambacho hakitakufanya ujisikie vizuri tu, lakini pia kufanya mambo kuwa bora zaidi !?

Tafakari. Fanya tu. Acha mtoto wako wa ndani wa kiboko akimbilie huru na bendera nyeupe inayojisalimisha.

Nifuate kwenye jamii!
@wrapsandwealth na youtube:
https://www.youtube.com/channel/UCsRShGLLig4r5BDPj2nLpeg

 

Je! Kutafakari kumesaidia? Tungependa kusikia hadithi zako. Tutumie barua pepe kwa tj@ivfbabble.com

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni