Babble ya IVF

Jaribio rahisi ambalo lingeweza kuokoa wanandoa huzuni nyingi

Wanandoa wamezungumza juu ya safari yao ya kuhuzunisha ya kuwa wazazi na jinsi ingeweza kuwa chungu kidogo ikiwa mtihani rahisi ungefanywa.

Dereva wa mbio za magari Toby Trice na mshirika wake Katie Housley walikuwa wakijaribu watoto kwa miaka sita - ikiwa ni pamoja na raundi mbili za IVF - na walikuwa wamewashangaza madaktari kabla ya uchunguzi kubaini kuwa Toby alikuwa na mshipa mkubwa kwenye korodani yake, unaojulikana kama varicocele.

Hali, ambayo inaweza kutibiwa, ilimaanisha kulikuwa na Kugawanyika kwa DNA, na kusababisha upanuzi. Lakini waligundua suala hilo tu wakati mmoja wa wafadhili wa Toby, mteja wa dawa, alipendekeza maendeleo. mtihani wa kiume.

Mkasa ni kwamba, kama ingegunduliwa mapema, wenzi hao wangeweza kujiokoa na maumivu mengi, uchungu, na maumivu ya moyo.

Toby, kutoka Deal, huko Kent, aliiambia jua: “Tumepitia matibabu ya miaka sita na awamu mbili za IVF, ambayo imekuwa ya kutisha na kusababisha mfadhaiko mkubwa wa kihisia, ambao umekuwa changamoto sana.

"Kama ningekuwa na kiwango sawa cha upimaji kama alivyokuwa Katie na kupitia majaribio haya rahisi sana, inawezekana tungekuwa na mtoto wa miaka mitano tayari.

"Imetubidi kupitia kiwewe hiki na sitaki wengine wawe kwenye mashua moja."

Varicocele ni hali ya kawaida na mara nyingi huwa na dalili kidogo au hakuna kabisa.

Inaweza kusababisha maumivu makali kwenye korodani yanayohusishwa na wachezaji wa raga na mpira wa miguu.

Matibabu ya hali hiyo ni operesheni ya kuzuia mtiririko wa damu kwenye mshipa ulioambukizwa. Haipatikani kwa sasa kwenye NHS, kwa hivyo Toby alilazimika kulipa pauni 3,500 kwa matibabu ya kibinafsi yaliyofanywa katika Hospitali ya Wellington ya London, mwezi mmoja baada ya kupewa kipimo hicho.

Upasuaji huo unaojulikana kama embolisation, unahusisha daktari wa upasuaji kuingiza vyuma vidogo vya chuma cha pua kwenye sehemu ya chini ya tumbo ili kuzuia mtiririko wa damu kwenye eneo lililoambukizwa. Inaaminika nusu ya wanaume waliofanyiwa upasuaji huo wana uwezo wa kuzaa mtoto ndani ya mwaka mmoja baada ya upasuaji huo.

Toby na Katie walishtuka kugundua kwamba walikuwa na mtoto miezi michache baadaye.

Katie anatarajiwa siku chache kabla ya Krismasi na wanandoa wamefurahi sana.

Je, umegunduliwa na varicocele? Je, ulilipa kibinafsi matibabu? Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe mystory@ivfbabble.com.

Je! Ni sababu gani za mtu kutokuwa na uwezo wa kushika mimba kawaida?

 

Vipimo vya uzazi

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO