Babble ya IVF

Mwanamke aliye na hali nadra ya tumbo anaomba msaada wa kufadhili uzazi

Wanandoa wa Uingereza wanaomba msaada wa kufadhili safari yao ya kujitolea baada ya utambuzi mbaya wa kuwazuia kupata watoto kawaida

Lacey Mathieson na Adam O'Sullivan, wa Arlesey, wakianza kujaribu watoto mnamo 2018 baada ya miaka mitano pamoja na walifurahi kugundua kuwa Lacey alikuwa na ujauzito mnamo 2019.

Lakini kwa kusikitisha alipoteza mimba na katika miezi iliyofuata, alipata maumivu makali, akayaweka chini ya mabadiliko katika mwili wake.

Alipata ujauzito tena mnamo Aprili 2020 lakini alipata kuharibika kwa mimba nyingine na maumivu ya kudhoofisha akarudi.

Lacey alitumia miezi kadhaa akiwa amelala kitandani kwa sababu ya maumivu na mama yake alipokufa na saratani ya kizazi mnamo 2016 hakuwa mbali na mawazo yake alienda kwa daktari kwa uchunguzi zaidi.

Alipewa skani kadhaa na alipelekwa kwa mtaalam ambaye alishuku alikuwa na endometriosis.

A laparoscopy ilipangwa kuchunguza zaidi na matokeo yalionyesha ugunduzi wa kushangaza - hali nadra ambayo ilimaanisha Lacey alikuwa na nusu tu ya uterasi.

Utambuzi huo, unaojulikana kama uterasi wa nyati, uliwashughulikia wenzi hao kwa pigo kubwa kwa ndoto yao ya kuwa wazazi.

Hali hiyo ingemzuia Lacey kuweza kuwa na mtoto kawaida

Adam aliiambia Comet, "Hakuna kitu kingeweza kututayarisha kwa habari tuliyopokea baada ya operesheni. Hali hiyo inamaanisha kuwa kubeba mtoto wake mwenyewe kunaweza kuhatarisha maisha ya Lacey na maisha ya mtoto wake. ”

Karibu mwanamke mmoja kati ya 1,000 ana hali isiyo ya kawaida na kiwango cha kuzaliwa moja kwa moja kinasimama kwa asilimia 29 tu.

Wanandoa wameamua kwenda chini surrogacy njia na tayari umepata msaidizi.

Lakini gharama za kifedha zinaonekana kuwa ngumu kufadhili. Itagharimu katika eneo la Pauni 17,500 kufadhili safari yao.

Adan alisema, "Gharama za kifedha peke yake zinaweza kutuchukua miaka mitatu au minne kuokoa. Pamoja na mshahara wa muuguzi na mimi kwenye kazi, hatua hii ya mwisho inaonekana mbali zaidi. ”

Wanandoa wameamua kuwasiliana na familia, marafiki, na hata wageni pia kuomba msaada.

Adam alisema, “Tunahitaji msaada wako kukamilisha hadithi yetu. Tunataka tu kuwa mama na baba. Tafadhali tusaidie kumaliza safari yetu. ”

Ikiwa unahisi unaweza kuwasaidia wenzi hao, Bonyeza hapa kwenda kwenye ukurasa wao wa kutafuta fedha.

https://www.ivfbabble.com/2020/11/fertility-tests-tests-available/

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni