Babble ya IVF
NHS inakataa IVF

Mwanamke anahisi 'ameadhibiwa' baada ya kukataliwa NHS IVF

Mwanamke kutoka Essex amefichua kuwa anahisi kama anatendewa isivyo haki baada ya kukataliwa NHS IVF kwani mumewe tayari ni baba.

Jade na Daniel Charles, kutoka Colchester, walifunga ndoa miaka minne iliyopita na walianza kujaribu kupata mtoto muda mfupi baadaye.

Wanandoa hao walitumwa kwa kliniki ya uzazi baada ya majaribio kadhaa yameshindwa na miadi mbalimbali ya madaktari.

Kufuatia vipimo, wenzi hao waliambiwa wangetatizika kupata mimba kiasili na wangehitaji matibabu ya uzazi.

Baada ya kutuma maombi ya matibabu ya NHS IVF, wenzi hao walichanganyikiwa walipoambiwa hawatahitimu kwani Daniel alikuwa na mtoto wa kiume wa miaka 12 kutoka kwa uhusiano wa awali.

Jade aliliambia gazeti lake la mtaani, Echo: “Ni kichekesho kabisa kwamba ninaadhibiwa ingawa sina mtoto.

“Daktari aliniambia wazi nahitaji msaada kwa sababu nina matatizo ya magonjwa ya uzazi na nina mrija mmoja tu wa Fallopian, hivyo nadhani ni mbaya zaidi hawatanisaidia.

"Nafikiri sio haki hata kidogo na sijui ni jinsi gani wanaweza kucheza na maisha ya watu namna hiyo - mume wangu nadhani alijisikia hatia mwanzoni lakini si kosa lake."

Jade sasa anahitaji kuongeza pauni 10,000 ili kuanza Matibabu ya IVF kwa kujifadhili raundi tatu za IVF na inaandaa safu ya uchangishaji kusaidia.

Alisema: “Siko tayari kukata tamaa kirahisi lakini ukifika asilimia 35 asilimia ya kazi inashuka, hivyo muda wangu ni mdogo na nahitaji ufadhili haraka iwezekanavyo.

"Marafiki zangu wote wana watoto, na inanivunja moyo lakini ikiwa awamu tatu za matibabu hazifanyi kazi, tutaangalia kuasili.

"Ninavuka vidole vyangu na natarajia bora."

Ili kumsaidia Jade kuongeza pesa, Bonyeza hapa kutembelea ukurasa wake wa kutoa msamaha.

Maudhui yanayohusiana:

Kampeni ya kubadilisha sheria za hatua za IVF hukusanya kasi

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.