Babble ya IVF

Mwigizaji Ufuoma McDermott anawasihi wanawake wa Nigeria wasiogope IVF

Ufuoma McDermott amesema wanawake wanahitaji kutilia shaka matibabu ya IVF katika nchi yake

Mwigizaji huyo wa Nigeria alikuwa na mtoto wake kupitia Matibabu ya IVF na mara nyingi huweka picha nzuri juu yake kwenye kurasa zake za media za kijamii.

Maoni yake yanakuja katika mahojiano ya hivi karibuni na Pidgin ya Habari ya BBC ambamo anaelezea hitaji la wanawake kutoogopa matibabu ya IVF.

Alisema: "Ninawahimiza wanawake kufungua mioyo yao na kufungua akili zao. Kuna njia nyingi za kuwa mzazi; usijinyime furaha hiyo na usikatae furaha hiyo na upendo kwa mtoto huyo. ”

Njia za mimba sio muhimu

Alisema jinsi mtoto alivyozaliwa haijalishi kwa muda mrefu kama mwanamke anazaa mtoto mwenye afya.

Ufuoma pia alisema kuna hofu nyingi kutokana na imani za kidini.

Alisema mtoto wake ni mwerevu na mzuri na anajivunia kuwa mama yake. Pia ni mama wa binti, Kesiena, ambaye alizaliwa mnamo 2015.

Mwigizaji huyo wa miaka 38 anaishi katika Benin City, nchini Nigeria na mumewe, Steven.

Anajulikana sana kwa kazi yake kama mwigizaji, mtangazaji, mkurugenzi wa filamu na mfano wa zamani.

Ili kujua zaidi juu ya Ufuoma, tembelea ukurasa wake wa Instagram, @ufuomamcdermott

 

Tunapoongoza Siku ya Uzazi Duniani tungependa kusikia jinsi IVF inavyoonekana katika nchi yako. Bado kuna mwiko unaoambatana na utasa ndani ya tamaduni yako? Ikiwa ungetaka kushiriki nasi uzoefu wako, tafadhali tuma barua pepe info@ivfbabble.com. 

 

Siku ya uzazi duniani

https://www.ivfbabble.com/2019/07/importance-world-fertility-day-taking-place-november-2019/

 

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

Jarida

JAMII YA TTC

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.