Babble ya IVF

Hadithi ya Samantha

Safari yangu ilianza mwanzoni mwa mwaka wa 2017 wakati mimi na mume wangu tukaamua tuko tayari kuanza familia

Katika nafasi ya miezi 18 kwa kusikitisha tulikuwa na pupa nne kabla ya uja uzito wa wiki saba. Tulipelekwa kwa kliniki yetu ya upotovu wa kawaida ya NHS kugundua baada ya vipimo vyote vilivyopatikana kwenye NHS kwamba hawawezi kupata suala. Kwa kukata tamaa kabisa tuligeukia huduma ya afya ya kibinafsi na tukatembelea kituo cha chanjo ya uzazi kwa uchunguzi wa kina. Upimaji huo ulionyesha kuwa nilikuwa na kiwango cha juu cha seli za muuaji asili ambazo zilikuwa za fujo na kwa hivyo walikuwa wanaona ujauzito huo kama mwili wa kigeni, na kwa kweli, waliwauwa watoto wetu.

Tiba hiyo ilikuwa ngumu na ngumu kupita lakini nilijiambia kila siku kuwa yote ni kupata mtoto wangu wa upinde wa mvua. Mnamo Machi 2018 tulipata ujauzito kwa mara ya tano na kwa wiki 16 za kwanza za ujauzito nilikuwa kwenye madawa mengi na ilibidi nisafiri mara kwa mara kwa matibabu ya ndani. Mimba yangu ilikuwa ngumu sana na nilijitahidi hadi mwisho nilipoanza kutokwa na damu kwa wiki 31, nilifanya iwe kwa wiki 35 na mshauri wangu aliamua ni salama kwa mtoto kujifungua mara moja.

Mtoto wetu mtoto wa upinde wa mvua Ted alizaliwa Novemba 1 2018, yeye ni mtoto wetu wa upinde wa mvua kabisa na tunayo bahati nzuri kuwa naye

Ninampenda sana na hatawahi kujua jinsi alitaka lakini siku moja, nitamwambia hadithi hii. Yeye ndiye upinde wangu wa mvua, sufuria yangu ya dhahabu, ninafurahi kwamba nilipiga vita na kwamba nilisikiliza akili yangu mara nyingi. Nilisema sitaweza kupita tena, lakini ningefanya hivyo kabisa, kuwa mama ni jambo bora zaidi ulimwenguni.


Huko Uingereza ni kawaida kabisa kutojadili ujauzito kabla ya ujauzito wa wiki moja, ambayo inasababisha watu wasizungumze juu ya kupoteza mimba kwa sababu ilikuwa "mapema sana kushiriki", naamini hii inasababisha wanawake wengi kuishi safari ya upweke sana, kwa hivyo niliamua kushiriki hadithi yangu.

Nilianza kuandika blogi yangu ya malkia wa uzazi ili kufikia na kuungana na wanawake wengine. Nimeanza kutafuta pesa kusaidia kampeni yangu kukuza ufahamu wa upotezaji wa ujauzito mapema na kuharibika kwa mimba mara kwa mara.

Nilibuni vikuku ambavyo sasa vinatolewa katika hospitali yangu ya karibu na wanawake ambao wanapotea

Nataka vikuku vitoe faraja kwani najua jinsi ni mbaya sana kuondoka hospitalini ukiwa hauna kitu. Mwaka huu, katika wiki ya uhamasishaji wa upotezaji wa watoto, ninakaribisha hafla ya jioni kutoa pesa zaidi na kuendelea na kampeni yangu.

Fuata Samantha kwenye Instagram @crazyfertilityqueen au angalia blogi yake hapa 

Ongeza maoni