Babble ya IVF

Nikol Johnson Sanchez: Maswali na Majibu

Nikol, unaweza kutuambia juu ya safari yako ya IVF?

Wow, nianzie wapi? Ili kuifanya kuwa fupi na tamu nimefanya mbili IUI 's, Mizunguko mitano ya IVF na moja PGS kupimwa FET. Sijawahi kuona mistari hiyo miwili ya rangi ya waridi kwenye mtihani wa ujauzito.

Ingawa mitazamo inabadilika, IVF bado ni neno la kunong'ona. Je! Ulizungumza juu ya IVF yako tangu mwanzo wa matibabu yako?

Ndio ilipokuja IVF. Wakati niligunduliwa kwa mara ya kwanza kuwa na ugumba nilikuwa na aibu na aibu sana kwamba sikuambia mtu yeyote.

Ni nini kilikufanya uende hatua moja zaidi na ushiriki safari yako kwenye mtandao?

Nilikuwa nikitafiti sana kwenye YouTube. Nilikuwa nikitafuta mtu yeyote ambaye ningeweza kumfahamu na sikuweza kupata mtu yeyote. Wasichana wote walionekana kuwa ndani ya chumba giza wakilia na nilidhani hakuna njia nitakayopitia hii ikiwa hii ndio ninatakiwa kutarajia. Nilikutana na video ya Bobbi Thomas akiongea juu ya FET yake na ghafla nilifikiri NINAWEZA KUFANYA HII. Ninaweza kutengeneza video na kushiriki hadithi yangu kwa sababu Bobbi ni stylist wa mitindo, sisi ni wa umri sawa na ningeweza kumfahamu. Nilihisi nimewezeshwa kuwa mtu katika tasnia yangu alitoka na alikuwa akizungumzia juu yake.

Umepitia tamaa nyingi, na Raundi 6 zilishindwa ya IVF, lakini bado una motisha sana. Je! Unapataje motisha hii na nguvu ya ndani ya kuendelea? 

Ninahisi kwamba Mungu alinichagua kupitia hii. Ni sehemu ya safari ngumu ya maisha yangu. Nimekua kiroho, nimejifunza juu ya nguvu zangu binafsi. Imegundua jinsi ya kutafiti na kujua maswali sahihi ya kuuliza. Nilisoma vitabu vingi ambavyo vinahusu uvumilivu, motisha na nina moto ndani ya tumbo langu ambao unasema "Usikate Tuzo ni karibu kona."

Blogi na blogi zako zinahimiza watu wengi, lakini ni nani anayekushawishi?

Nadhani ni mchanganyiko wa kila kitu. Nimehamasishwa na vitu vingi tofauti sio mtu mmoja tu, kitabu au wimbo. Kwa mfano darasa langu la ndondi linanihamasisha kwa sababu napata nguvu na nguvu kwa kila darasa. Ninakuja na maoni ya blogi wakati ninapiga begi. Najua inasikika kuwa ya kushangaza lakini ni jinsi ubongo wangu unavyofanya kazi.

Mimi binafsi niliona ni ngumu sana kuwa na furaha na kufurahi kwa marafiki wakati walitangaza kwa furaha ujauzito wao.

Je! Unakabiliana vipi na marafiki walio karibu nawe wanaopata ujauzito?

Hii ni ngumu. Daima unahisi kama kwa nini sio mimi? Nadhani hadi siku nitakapotangaza mimba yangu na ninataka kila mtu afurahi kwa ajili yangu. Ninaweka nguvu katika kusherehekea muujiza wa kweli ni kwamba yeye ni mjamzito na hutuma njia nzuri kwa njia yake. Yote ni juu ya nishati ambayo hutaki kwa wivu na wivu kuingia katika njia ya mambo mazuri yanayokujia.

Je! Unaweza kusema ni nini ufunguo wa kudumisha uhusiano mzuri na mwenzi wako wakati unapitia hali kama hiyo ya kihemko?

Kicheko, uelewa na upendo.

Daima unaonekana mzuri Nikol. Je! Ni vidokezo vyako vya kuonekana mzuri wakati unahisi mbaya zaidi?

Ahhh nina siri nyingi za urembo nazichapisha kwenye blogi yangu ya urembo (Freshbeautystudio.com) na ninashiriki vidokezo vingi vya urembo kwenye blogi yangu ya utasa.

Jambo kuu linalonifanya nifurahi ni kuokota rangi angavu ya kucha. Ninayependa sasa hivi ni Butter London "Smashing"

Je! Unajiandaa vipi kwa duru ya matibabu?

Mengi ya kijani kibichi smoothies, mazoezi, tafakari na sala.

Je! Umefikiria juu ya kuandika kitabu?

Ndio, niko katika hatua za mwanzo za kuandika kitabu changu cha kwanza.

Je! Una maisha ya mantra?!

Mantra ya maisha yangu ni "Kuwa na Ujasiri, Kuwa Mzuri na Endelea Kusonga Mbele" imenisaidia kupitia sehemu mbaya sana katika safari yangu.

Asante Nikol! Tumefurahi sana kukupata !!! x

Soma hadithi zaidi za kweli hapa

 

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni