Babble ya IVF

Je, nitawahi kupata furaha ya ngono tena?

Ninaandika kujibu mwanamke aliyekuwa akizungumza kuhusu wivu wake, kwa wanawake walio na watoto kufuatia raha ya ngono. Nataka kumwambia “Nakusikia dada!”

Najua hii ni nafasi salama, kwa hivyo nitakuwa mwaminifu kabisa hapa, kwa matumaini kwamba mtu anayesoma hii atafanya me jisikie vizuri na useme "nilikuwa hapo ulipo lakini raha inarudi!".

Ukweli ni kwamba, nimesahau 'ngono kwa ajili ya kujifurahisha' ni nini. Kwa kweli, siwezi kamwe kufikiria kufanya ngono kwa ajili ya kujifurahisha tena. Kwangu mimi, "furaha ya ngono" sio chochote ila jina la kitabu kilichojulikana katika miaka ya 70. Kwa miaka 2 iliyopita nimekuwa nikijaribu kupata mjamzito na napenda kukuambia, ngono imekuwa kitu lakini kazi ya kusumbua, ya utumishi.

Ingawa sasa tuko katika mikono salama ya kliniki ya uzazi ambayo itaanza majaribio ya uchunguzi mwezi ujao, kwa hivyo ninatumai tutaelewa kwa nini hatuzai watoto kwa njia ya kawaida. Tunatumai watapata shida na kurekebisha shida… sivyo? Ninajua, hiyo inasikika kuwa ya kijinga, lakini, inamaanisha ni kwamba shinikizo limezimwa kidogo sana kwa kuwa tuna wataalamu wa kutusaidia na utengenezaji wa watoto hautatushughulisha tu na mimi na mume kufanya ngono isiyo na maana ambayo inasumbua. haifanyi kazi tu!!

Ingawa jambo hili linashangaza, ukweli unabaki kuwa "nimechanganyikiwa", na sio kwa njia nzuri, kwamba sina uhakika kwamba nitataka ngono tena kwa raha! Kwa muda mrefu sana, nimeweka wakati wakati "tunafanya", na uchezaji wa mbele kimsingi unavuliwa nguo. Kisha, wakati hatimaye "tunafanya", ninachofikiria tu, ni "kufanya kazi hii. Tafadhali, lifanyie kazi hili”. Hata nikiandika hivi namuonea huruma sana mume wangu. Sina hakika ni jinsi gani duniani hata aliitisha nguvu zake, vema, unajua…. haikuwa kana kwamba nilikuwa mlawiti mtamu - zaidi kama mwanamke mwendawazimu ambaye alisema mambo kama "je tunaweza kuifanya haraka hapo awali? unakula tafadhali?” "Najua umechoka lakini fanya haraka!" - sio kimapenzi sawa?!.

Nimesoma vidokezo kutoka kwa wataalam wanaosema "jaribu kufanya mambo kama kumbusu tu", au "fanya mambo ya kimapenzi kama kwenda tu matembezi marefu ambapo unaweza kuzungumza na kuungana tena", lakini kwa uaminifu, kwangu, kuna hofu nyingi ambayo ina kuweka, kwamba ninachoweza kuzingatia ni kupata mimba, na kupata mimba haraka. Sijisikii mrembo, ninahisi kuvunjika, kwa hivyo hadi niko "fasta", na ninachomaanisha na hiyo ni hadi niwe mama, sijui nitahisi vipi tena, au kama mwanamke tena.

Ninawaonea wivu wanaume na wanawake ambao wamezidiwa na hamu ya kuwa na wenzi wao, lakini nina wivu mwingi kwa wale wanaopata ujauzito. Natumai watatambua jinsi walivyo na bahati - jinsi alivyo na bahati mwanamke ambaye anapata mimba kiasili - kuwa ametumia tu pesa kununua nguo zake za ndani nzuri, badala ya maelfu ya pauni kwa matibabu ya uzazi - kuhisi msisimko, na kufurahia kila dakika ya mrembo huyo. shauku wakati, badala ya homoni na chakavu kutoka madawa ya uzazi, na kuamka mimba. Lo, hilo linaniumiza akili. Ni wazimu kufikiria kuwa inawezekana kufanya kazi kwa urahisi hivyo!

Kwa hivyo niko hapa, nikifikia mtu yeyote anayesoma hii, ambaye anahisi sawa na mimi, au ambaye amewahi kuhisi sawa na mimi. Umewahi kupata furaha tena? Je, ngono iliwahi kuwa ya kufurahisha tena? Je, umewahi kupata juu ya wivu wa wale wanaofanya ngono kwamba "inafanya kazi"? Nataka kujisikia kawaida tena! Tafadhali msaada. Je, nitapata furaha tena?

Asante sana dada wa TTC kwa kusikiliza maneno yangu.

Amanda

x

Je, ungependa kumjibu Amanda? Tupe mstari kwa mystory@ivfbabble.com 

Bado ninajisikia wivu ninaposikia juu ya mimba ya asili

Je! Unapaswa kuwa na ngono ngapi ikiwa unajaribu kupata mjamzito?

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni