Babble ya IVF

Kampuni ya teknolojia ya Israeli kufadhili uzazi na kupitishwa kwa wafanyikazi

Kampuni kubwa ya teknolojia ya Israeli, NVIDIA, italipa gharama kamili ya kujitolea na kupitishwa kwa wafanyikazi wake wote, imetangaza

Kampuni hiyo, ambayo hutengeneza programu ya Ujasusi wa bandia, ilisema itafadhili gharama yote bila kujali mwelekeo wa kijinsia, hali ya ndoa, au jinsia ya wafanyikazi wake 2,500.

Mkuu wa idara ya Utumishi wa kampuni hiyo, Gideon Rosenburg, alisema kampuni hiyo ilikuwa na furaha kutangaza habari hizo wakati huo Mchumba wa Mwezi.

Alisema: "Haki ya uzazi ni ya msingi na tunayo furaha kutangaza mchakato huu wakati wa Mwezi wa Kiburi.

"Natoa wito kwa kampuni zaidi katika uchumi wa Israeli kuchukua hatua kama hizo."

Israeli ilibadilisha sheria yake ya kujitolea mnamo 2018 ili kuruhusu wanawake ambao hawajaolewa kupata msaada kutoka kwa mjamzito kupata mtoto ikiwa ni kwa sababu ya matibabu. Marekebisho ya pili ya kuruhusu mashoga kufuata uzazi iliondolewa baada ya kilio cha umma.

Katika 2020, Korti Kuu ya Israeli ilibatilisha uamuzi juu ya wanaume moja na mashoga kupata surrogacy kuwa wazazi.

Uamuzi wa majaji watano ulikuwa kwa kauli moja wakisema kwamba sheria za sasa za kujitolea ni 'ukiukaji mkubwa wa haki ya usawa na haki ya uzazi wa vikundi hivi ni kinyume cha sheria. "

Uamuzi huo ulimaanisha kwamba Knesset, serikali inayotawala ya Israeli, ilikuwa na hadi Machi 2021 kubadili sheria, lakini imeshindwa kufanya hivyo.

Sasa ina hadi Julai 2021 kufanya mabadiliko yanayotakiwa kujumuisha wanaume wasio na wenzi wa jinsia moja kupata uzazi.

Mwimbaji wa Israeli, Ivri Lider alizungumza hivi majuzi juu ya kusafiri kwenda Amerika kupata mtoto kupitia surrogacy.

Kijana wa miaka 45 alisema wakati wa tamasha la kuuza huko Tel Aviv: "Wazo kwamba mtu mwingine anakuelezea kuwa hauna haki sawa na haupati kuwa na kile watu wengine wanacho, lakini kwa upande mwingine lazima utoe kile ambacho watu wengine wanatoa, ni kanuni yenye shida ambayo inafungua mlango mzuri wa kutisha kwa mambo mengine mengi. "

“Unapoanza kutenganisha kati ya wale ambao wanaweza na hawawezi kuifanya, inakuwa shida. Ninalipa ushuru kama kila mtu mwingine. Ninaelezea nchi yetu nzuri kama eneo hili maalum na lenye ukarimu katika mkoa huu kwa upendo na imani, na hili ni jambo ambalo ninaamini. Swali ni kwamba tunataka kuwa nchi ya aina gani? "

Je! Unaishi Israeli? Je! Ulikuwa na ujauzito au wewe ni mwanandoa mashoga anayetaka kupata uzazi? Tunapenda kusikia hadithi yako, tuma barua pepe kwa siri@ivfbabble.com.

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni